ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสพบลูลี่มากๆมันเลี่ยนๆ ใครมีนกสวยๆมาโชว์กันดีกว่า..!!
  • โอ้วววพี่เหลียงเล่นแรงนะเนี่ย ไข่ไฮฯถ้าไม่ต้องการส่งมานะคะเด๋วทอดให้ ว่าแต่เช็คเพศมันหรือยังอะคะ แบบว่ากลัวแมนขี่แมน นั่งลุ้นยังไงไข่ก็ไม่ออก555

ปล.ไม่มีสมรรถภาพ = ไม่มีตังค์555:030:
  • มีปัญญาซื้อนกกันแพงๆ
    แต่ไม่มีปัญญาตั้งชื่อให้มันดีๆกันหรือไง

เอ็งบู๊ หยั่งงี้...++++บักเต๊า...หยั่งงี้ ฟังละเสียอารมณ์
    เดี๋ยวดูของพี่ ชื่อ สเตฟาน

น้อง KADAY บอกว่ามีนกปากขอที่งามๆอีกหลายสาย
    แต่พี่ว่า นก มือขอ มีงามๆน่ารักๆ เอาอก เอาใจเก่งๆมีเยอะกว่า ฮ้าๆๆๆๆ
  • ฮายาซิน รอสั่งเข้ามาอยู่น้องปุ๊ ที่เข้ามาแน่ ฮายาริ เซกเพศล่ะตัวนี้ตัวผู้ที่หางมีปลั๊กเสียบ

บิ๊กชิว มึงเล่นอะไรเห็นใจปรึกษากูบ้างแสดดด คู่เป็นล้านนะมึงไอ้ คารารวยยย

ตี๋ย นายคอยดู "เอ็งบู้" นกเทพประโยคแรกที่มันจะพูด พี่ยุธสุดหล่อ ลื่นมั้ย เ็งบู้เก่งป่ะ
    ไฟล์แนบ
    spd_20100713110133_b.jpg 29K
  • นกตัวนี้ดี เลี้ยงแล้วรวย

เข้าใจเลือกคำพูดนะ เอ็งบู้ สุดหล่อ 555
  • พอโตหัดพูดได้ สอนเลยพี่เหลียง เอ็งบู้ใครหล่อสุด?? แล้วตอบว่า "..." สอนบ่อยๆทุกวันรับรองพูดตามแม่นๆๆแน่555

มีรูปเอ็งบู้อีกไหมคะขอดูตูดหน่อยจิ แดงหรือยังคะ:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC07500.gif 105K
  • http://www.youtube.com/watch?v=-Y1tBJNTcCo&feature=related

โคตร น่ารั่กอะ
  • คนที่เต้นใช่น้องปุ๊ป่ะ ร้องเพลงอะไรอ่ะผมเกิดไม่ทัน เก่าเกิ๊นนนนนน
  • อะไร? ใครเต้น? ไม่มี๊555 เพลงนี้หนูได้ฟังครั้งแรกก็ตอนป.2 เหมือนกันนะคะ
  • ถูกใจนิดๆด้วย...!!! 5555+
    น่ารัก+เต้นโคตรแนว แต่เอี๊ยมอ่ะ ถอดออกได้มะ..??
  • ลืมบอกไปว่าเพิ่งรับ เซเนกัล ( Senegal ) เข้าบ้านมาอีก 1 คู่ ปล่อยเข้ากรงปุ๊ปแมร่งปี้กันเลย 5555+ นิสัย..!!
    ไฟล์แนบ
    630.jpg 44K
  • นิสัย...!!เหมือนมึงชิมิ สาดดดเห็น+++ ไม่ได้

อยากได้ แบล็คเฮด ไคล์ว่ะน่ารักโคตรๆมาเป็นฝูง ป๋า ปักหมุดให้หน่อยดิห้องชมรมคน เลี้ยงน้องนก
    ไฟล์แนบ
    talkotherbirds-01-42-14-talkotherbirds-10-10-57-DSC01468.jpg 97K
  • ไปเลี้ยงนกอยู่กับบิ๊กชิวดีกว่า หัวบันไดคงไม่แห้งมีแต่นักฉึกฉา 55555 แล้วป๋าอย่าตามมาแล้วกัน55555
  • มีเเต่นกอย่างนี้อะ

คุยด้วยได้ไหมเนี่ย 5 5 5 :o046:
    ไฟล์แนบ
    1317.jpg 98K
  • เดี๋ยวส่งน้องนก เลขาฯตรู มาเล่นกระทู้นี้ คงจะคุยร้เรื่อง ฮ่าๆๆ
  • ได้เด่ะยีนส์...แต่ดูว่านกผอมๆไปนีสสสสสสส บลูลี่ เวย์ ช่วยคุณได้ 5555+ ขายของเลยเป็นไง..??

เหลียง..จัดเด่ะตอนนี้กระแส แบล็คเฮด มาแรงเนื่องจากสายพันธุ์ ไคล์ สายเลือด ไวท์ บิลลี่ ไคล์ แม่งคู่ละแสน คนหันมาเล่น แบล็คเฮด กันโม๊ดดดด....

apichart8359 ...จัดมาครับ ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    talkotherbirds-03-02-22-DSC.jpg 24K
  • อะไรกันเอี๊ยมเค้าออกจะน่ารัก 555
    อ้าวพี่เหลียง ไม่เลี้ยง น้องไฮฯแล้วรึ ว่าจะขอลูกสักตัวเนี่ย อดเลย:022:
    ว่าแต่นกคุณยีนส์มีชื่อป่ะ เรียกเค้าว่าอะไรอะ เชื่องมะ???
  • เหลียง...มึงอยากเลี้ยงนกเขาไม๊...? เหอะ
  • ไม่เอานกเขาไม่ดีนกเรา เราก็รักใช่ป่ะ กูถือศีลห้ามลักทรัพย์บาป
  • แอฟริกัน เกร์ย...2 ตัว จะเข้ามาอาทิตย์หน้า ยูตะ/ปอม โอนตังค์ด่วน..!!!

วันอาทิตย์ที่ 29 คิมสัน เข้า 8 ตัว ใครสนใจแบ่งไปเลี้ยงติดต่อมาแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    crimsonconurebig.jpg 43K
  • โหวววว คู่แข่งปีโป้เพิ่มมาอีก 2แน่ะ!!!

ปล. คิมสันนี่มีขนาดทดลองใช้(เลี้ยง)ก่อนไหมคะ:030:
  • ไปดูกระทู้ที่เค้าไปประชุมมา เห็นเครียดๆ เลยชวนกันมาดูกระทู้นกแก้วคอยรัก
    เจอ BIGCHILL """แอฟริกัน เกร์ย...2 ตัว จะเข้ามาอาทิตย์หน้า ยูตะ/ปอม โอนตังค์ด่วน"""""
    แมร่งมึนหนักกว่าเก่าอีก แป่ว....

เอาเบอร์บัญชี มาด้วย เด๋วโอนให้
  • เดี๋ยวใกล้ๆวันก่อน ขี้เกลียดเก็บนาน เดี๋ยวค่าเกร์ย จะกลายเป็นค่าอย่างอื่นซะฉิบ..!!
  • นี่ๆๆ เอาปีโป้ไปลงหนังหนังสือมาค่ะ เริ๊ดเริ่ด 555 ดวงตาฉายแวดโหดด้วย:026::026::026:
    ไฟล์แนบ
    magmypic.jpg 64K
  • พี่ยุทธ น้องสงสัย:o003: นกมือขอเป็นแบบไหนแนบรูปให้ดูทีครับจะได้หายสงสัย เล่นซะงงเลยพี่......
    ตอนนี้ผลงานเจ้ big shot เริ่มแผลงฤิทธิ์แล้ว..ป่องเลย
  • ไปบู๊อยู่บ้านฮาทร์คอร์ กลับมาเป็นตัวของตัวเองในนี้ต่อ ปีโป้หล่อมากกก
  • เสาร์นี้เจอกัน ณ. บ้าน บิ๊ก ช.ก่อตั้งนายกสมาคมด่วน..!!

ปล.น้องปีโป้มารึป่าว..??
  • ไม่ปายยยค่ะ นายกสมาคมโหวตกันได้เลยแล้วอย่าลืมมาประกาศด้วยนะคะว่าไผ๋
    แล้วเดี๋ยว เจอกันงานที่พันทิพย์ทีเดียวเลย ฮ่าๆๆๆ แต่ไม่เอาปีโป้ไปนะมันดุอะ ไอ้นี่ช่วงนี้เห่าเก่งมั่กๆ เสียงเหมือนหมาจริงๆเลยอะ บางทีก็กลายเป็นนกกาเหว่า นกกางเขน เป็นแมวอีกด้วย บางทีรถผ่านหน้าบ้าน มันบีบแตรไล่เค้าอีก เอิ๊กๆๆๆครบเลยใน 1ตัว:028:

ปล.บิ๊กชิวมีแบบนี้ไหมอะคะ เค้าอยากเห็นตัวเป็นๆอะ แดงเถือกๆๆ:032:
    ไฟล์แนบ
    red grey.jpg 46K
  • ตัวซ้าย - ขวา ราคาตอนนี้ไม่แน่ใจ
    แต่ไอ้ตัวกลางเนี่ย ราคาเมืองนอกขายกันอยู่ $100,000-120,000 เมืองไทยกำลังจะมีเข้ามาเหมือนกันเร็วๆนี้แหละมั๊ง..!!
    ไฟล์แนบ
    five-red-african-greys-6.jpg 44K
  • พี่เหลียงจะนำเข้าหรอคะ???
    OMG!!!!!
  • จัดมา 2 ตัว
  • ลืมบอก ที่ไร่โบนันซ่า เขามีนกขายด้วย ไม่รู้ว่าใช่นกที่เขากำลังนิยมอยู่ตอนนี้หรือเปล่า
  • อ่ะ...อย่างงั้นเราต้องจัดทริปไปชม
  • ดูกระทู้หมาประกวดปวดหัวแสดดด กระทู้นกดีแฟเล่นกันอยู่แค่ 4-5คนมีฟามสุขเห็นปุ๊เต้นทีไร ฮาตลอดดด
  • 555 แอดมินลบด่วน อายชาวบ้านเค้า :002:
    พี่เหลียงเอาเอ็งบู้ออกมาชมอีกดีกว่า แหมตั้งชื่อเรียกยังเหมือนกันนะเนี่ย เจ้าตัวจะเรียกชื่อตัวเองได้ไหมเนี๊ยะ
  • เบื่อการเมือง เบื่อเรื่องในเวป มาดูปีโป้บ่นดีกว่า.... Yo Yo what's up mannnnn

^
    ^
    ^
    ยูถูบไม่มาแฮะ เด๋วมาแก้ไขอีกทีตอนเวปเสร็จละกันค่ะ
  • ยูตะ - ปอมเปอร์ ลูกๆของท่านทั้ง 2 เข้าสู่สังกัด บิ๊ก ช. เป็นที่เรียบร้อย..!!
    วันเสาร์มาเลือกเบอร์ห่วงขาได้เลย..!!
  • ไหนๆๆๆเอามาเบิ่งแน...
  • เบิ่งบ่ได้ รูปบ๊อขึ้น แฮะๆ
  • ใครอยากเห็น นกเทพพรุ่งนี้เจอกัน ณ วังบิ๊ก ช
    ศาลาคนเศร้า เราจะจัดมีตติ้ง เปิดตัวสุดยอดนกเทพ
    ตัวนี้เช็คสายเลือดมาตามสาย สายนี้ร้องเพลงชาติจบทุกตัว เอิ๊กๆๆ

ส่วนเรื่องท่าเต้นต้องให้ ปุ๊ เป็นคนเทรน555
  • นั่น...เจอแล้วพี่ยุทคนปล่อยคลิป เด๋วจาฟ้อง สคบ. (ศาลคนบ้า) ???:012:

ปีโป้ร้องเพลงชาติได้ท่อนจบท่อนเดียวเองอะ เถลิงประเทศชาติไทย ทวี...ชโย" มันยังพูดมีชัย...ชัยโยไม่ได้อะ เอิ๊กๆๆ แต่รับรองว่าร้องชัดกว่าคนต่างด้าวหลบหนีเข้าเมืองแน่นอน ฮ่าๆๆๆ:031:
  • นี่ไงเทพไม๊หล่ะ..?? แอฟริกัน เกร์ย
    ใครอยากได้ตอนนี้มีแบ่งให้ 2 ตัว/ตัวละ 8500 บาท(เลี้ยงให้อีก 10 วัน)
    สนใจร่วมแก๊งค์..โทรมา 084-9417278
    ไฟล์แนบ
    DSC00224.jpg 36K
  • รูปมันบ่ขึ้นเด๊เจ้า...
  • อะโหลๆๆ เต๊ส เต๊ส...

image

• เฮ พี่ปุ ลงรูปได้แล้ว
    อยากได้อะ เกรตัวละ3,000 บาทหรือเปล่า หรือแลกกะลูกหมาบูลลี่สีบูลได้ไหม๊อะ
  • ฮ่าๆๆๆถ้าตัวละสามพันพี่เหมายกคอกไปแล้ว นี่นกในเวปชาวบ้านเค้าน่ะ พี่เห็นมันน่ารักดี เหมือนกะลังเต้น ชูวับๆๆ ปับๆๆ แบบเนี้ย เอิ๊กๆๆๆ เด๋วรอพี่มีลูกนกเป็นของตัวเองก่อนนะจะขอแลกกะลูกหมาน้อย อิอิ

• มาแว้ววว จะลงรูปเอ็งบู้ให้ดูทามไงฟ่ะ
  • 555 พี่เหลียงมีเฟสบุคป่าวคะ เอารูปโหลดในเฟสบุคก่อน แล้วเปิดรูปขึ้นมา คลิกขวาที่รูป กดเลือกที่ copy จากนั้นกดpaste มาแปะที่นี่ได้เลยค่ะ รูปจะขึ้นให้เห็นตั้งกะกดแปะเลยค่ะ ลองดูค่ะ ^_^
  • ถ้าปล่อยไอ้โป้ ออกมามันจะบินหนีป่ะเจ๊ปุ๊ หยกชอบนะ แต่ตอนนี้สนใจนกหงส์หยกมากกว่าอ่ะ
  • เฮ้ยเงียบเหงาอีกแระ เห่อเป็นพักๆนี่หว่า
  • บินแน่นอนล้านเปอร์เซ็นต์เลยหยก พี่ไม่ได้ขลิปปีกมันอะ ปีกยาวสวยเลยละ แฟนพี่จับได้อยู่คนเดียว เลยไม่มีผู้ช่วยตัดไม่ได้เลยคราวนี้ ต้องปล่อยไว้อะ
    มีอยู่คราวนึงเอาข้าวโพดให้มัน พอเปิดกรงเอาข้าวโพดวางปุ๊บไอ้โป้มันจะฉกพี่เลยรีบเอามือออกมาปรากฏว่ามันติดมือหลุดออกมานอกกรงด้วย T^T" ใจหายวาบเลยอะ กลัวมันบินไป ต้องตายแน่ๆโดนด่าไปอีกหลายวัน เลยตัดสินใจใน 3วินาทีช่วงที่มันกะลังงงๆอยู่จับตัวมันเข้ากรงไปใหม่คิดในใจว่า "เอาวะโดนกัดก็ยอมดีกว่าโดนด่า" ฮ่าๆๆ จากนั้นแหยงๆไม่ยุ่งกะกรงมันไปอีก 3เดือนเลย เกือบไปแล้ว..