ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โปรดระวังเบอร์โทร 082 822 3412
  • มีผู้หญิงโทรมา ขอความช่วยเหลือ บอกว่าเดือดร้อนมาก ขอยืมเงิน 2,300 บาท เพื่อซื้อตั๋วเครื่องบินกลับบ้าน
    ขอให้โอนเงินด่วน แต่บอกผมไม่สะดวกที่จะโอนเพราะพักร้อนอยู่ แต่จะให้เพื่อนเอาเงินไปให้ เขาก็บ่ายเบี่ยง

ผมกดหมายเลขนี้ในกูเกิ้ล ความแตกเลย จึงรีบเอามาเตือนพวกเราก่อนที่จะหลวมตัวกับเสียงหวานๆ
  • ระวังนะครับ เดี๋ยวนี้หากินกันแปลกๆ พวกนี้ฉลาดเขาจะไม่ขอมาก เพราะหากใครหลวมตัวโอนไปแล้ว
    ก็จะไม่ค่อยตาม เพราะจำนวนเงินมันน้อย และตำรวจเขาก็คงไม่เสียเวลาตามให้ พวกนี้ก็ได้ใจทำต่อไป

แต่ลองคิดดูดี หลอกได้วันละสิบราย เดือนหนึ่งได้เป็นแสนเลยนะพี่น้อง
  • ขอบคุณครับสำหรับคำเตือน
    เหอๆ อย่่าหลวมตัวไปกับเสียงหวานๆ แสดงว่าพี่หลงรึเกือบหลงไปหล่ะครับเนี่ย
  • ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย ไม่ให้ ไม่คืนค่า อิอิ
  • ตอนแรกก็งงๆ ร้องไห้ฟูมฟายมาเลย แต่เราก็ใจเย็นๆคุย เพราะเคยได้ยินเรื่องแบบนี้มาแล้วครั้งหนึ่ง
    แกล้งโง่อยู่ต้องนาน เขาก็เร่งให้รีบไปโอน ผมบอกอยู่บนเกาะพักร้อนอยู่ เดี๋ยวให้เพื่อนเอาไปให้
    แมร่งก็ไม่ยอมเอา เปลี่ยนเป็นขอเบอร์โทรเพื่อนแทน เราก็แกล้งโง่ให้เบอร์อีก แต่บอกเพื่อนไว้แล้ว
    เป็นตำหนวดซะด้วย เสียดายดันไม่หลงกล กะให้มารับเองกับมือ งานนี้มีกระทืบเละแน่ เสียดายจริงๆ
  • หมายเลขบัญชีที่เขาจะให้โอน

เสาวนีย์ อินแจ้ง
    ธนาคารกรุงเทพ 318 074 7291

ฝากกระจายข่าวด้วย
  • คนไม่รู้จักกันดันโทรมาขอยืมตังคนอื่นกล้ามากนะเนี่ยะ...
  • เหลือบสังคม ไอ้พวกนี้ ต้องจับมามัดกลางป่า แล้วเขย่ารังมดแดงใส่ ตามขยี้ ด้วยหมามุ่ย แล้วเอาไม้เรียวหวด เอาน้ำเกลือราด ...... จะได้สาสม อีพวกไข้หวัดเป็ดทั้งหลายนี่!!!
  • เขาจะอ้างว่ารู้จักเรา แนะนำตัวอย่างเสร็จสรรพ คุยอย่างสนิทสนม ไอ้เราก็นึกจนหัวแทบแตกบอกว่าจำไม่ได้
    เขาก็ยังบอกเขายังจำได้เลย รู้ชื่อเรา รู้เบอร์โทรเราหมด บอกว่าหนูคนที่ขับวีออสสีดำไง เราก็งง แมร่งวีออสสีดำ มันมีคันเดียวในโลกหรืองัยว่ะ

พอดีนั่งอยู่หน้าเครื่อง เอาเบอร์โทรพิมพ์เข้ากูเกิ้ล เลขที่ออกตรงเป๋งเลย ก็เลยแกล้งโง่ต่อ มันส์ดี
    บอกว่าจะวานให้เพื่อนโอนให้ เขาก็โทรมาเร่งตลอด เราแกล้งไม่รับ แมร่งกระหน่ำยิงเข้ามาใหญ่เลย
    ท้ายสุดส่งมือถือให้คุณนภารับแทน เขาตะคอกมา มาร์คไปไหน คุณนภาตอบ ไม่อยู่มีอะไรฝากไว้
    เขาก็วางแล้วหายไปเลย คาดว่าคงโดนค่าโทรหลายบาท ฮิฮิฮิ
  • พี่บังก็พูดเกินไป เปลี่ยนเป็นลูกหมาผึ้งเกิดซักสาม สี่คอกได้ใหม่คับตายแบบมีความสุข อิๆๆๆๆๆ
  • เฮีย...ผมก็เพิ่งจะเจอเหมือนกันเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา เป็นเสียงผู้หญิงเหมือนกัน
    โทรมาบอกว่าแม่ป่วยอาการหนัก ไม่มีเงินจ่ายค่ารักษา
    ....งงมาก (แล้วไมโทรมาหาเราฟะเนี่ย รู้จักก็ไม่รู้จัก)
    ผมเลยถามไปว่าอยู่โรงพยาบาลไหน เขาบอกว่าศิริราช
    อื่ม เดี๋ยวผมขับรถเอาเงินไปให้ดีกว่ามั้ย พอดีบ้านผมอยู่ใกล้ๆ
    เท่านั้นแหละ วางสายเลย - -"
  • รัฐบาลห่วย คนก้อช่วยกันหลอกคน คงหมดหนทางทำมาหากินกันแบบสุจริตธรรมกันหมดล่ะ
  • โดนพี่นภาเข้าหน่อย เรียบร้อยไปเลย...
  • โดนเหมียนกัน งงเลย @@
  • http://video.mthai.com/player.php?id=6M1291461354M0

ลองฟังอันนี้ สิครับ : คลิปจับไต๋โจรหลอ­กโอนเงินทางโทรศัพท์ ฮามากกกก ครับ 55
  • วันนี้ยังหน้าด้านโทรมาอีกครับ แต่บอกว่าอยู่กับเมียไม่สะดวกคุย เขาก็วางไป
    สงสัยแมร่งจะเอาให้ได้ อีนี่ไม่รู้เสียแล้วมันเล่นอยู่กับใคร
  • ก๊ากๆๆๆๆ
  • พี่คับ มันก็โทรหาผมเหมือนกัน แม่งมาแอ๊บรู้จักผมด้วย ฮาๆๆๆๆ ฮาจิง
  • นัดเจอมันไม่ยอมมา จะให้คนเอาตังไปให้ก็ไม่เอา จะให้โอนอย่างเดียว
  • ผมว่าผมเห็นด้วยกับวิธีของพี่บิ๊กบังนะคับ ฮาๆๆๆๆ สาดิตดี!!!!
  • อย่าไปเชื่อ บิ๊กบังไม่ทางทำแบบนั้นแน่ ปากดีไปอย่างนั้นละ
  • ให้เบอร์ผมดิป๋า เด๋วเล่นเซ็กโฟนแม่งเลย 55
  • เออว่ะ ลืมจอนนี่ได้อย่างไร
  • แต่ผมว่าเหมือนเค้าจารู้ตัวแล้วนะ ผมว่างานนี้มีสิทเปลี่ยนเบอร์โทแน่!!!!
  • นี่มันโชคดีนะที่หัวเข่าป๋าไม่ดี ไม่งั้นละก็ฮึมน่าสงสารล่ะ5555
  • จัดไปอย่าให้เสีย...5555555...แอบชอบป๋ารึป่าวววววว....5555555
  • เนอะแอบชอบพี่มาร์คอ๊ะเป่าก็ไม่รู้
  • ชอบก็บอกกันตรงๆ จัดให้ได้อยู่แล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณ Kมาร์คที่เตือนภัย เพิ่งเคยได้ยิน เคยเจอกับตัวเรื่องบัตรเครดิต คนโทร..เสียงลาวชะมัด
  • โอ้ เหนื่อย
  • ผมว่าไอ้พวกนี้ อยู่ไปก็รกโลก เปลืองออกซิเจน แย่งออกซิเจนหมาหายใจอีก
  • เรื่องของเรื่องพอเสียงหวานเข้าหน่อย ป๋าเราก็ใจละลายแล้ว เคลิ้มตลอด
  • บ้านเราเหงาๆนะครับเดี๋ยวนี้ ไม่รู้ว่าจะกลับมาเป็นอย่างเดิมเมื่อไหล่ มีปัญหาตรงลงรูปยากนี้แหละ พอไม่มีรูปให้ดูคนก็หายไปหมด เซงเลยผม ป๋าทำอะไรซักอย่างสิครับ คิดถึงบ้านเก่ามากกว่า ไม่อยากจะหลอกตัวเองอีกต่อไป บ้านเก่ามันชินตามากกว่าครับ สาธุตื่นขึ้นมาเปิดดูขอให้เป็นฉากแดงอย่างเก่าเถอะ เพี้ยงๆๆ
  • ง้านต่อไป เค้าจะโทรไปยืมตังค์พี่มาร์ค จริงๆแระนะ จะได้ไม่ต้องโดนใครมาหลอกอีก ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • งั้นป๋าต้องระวังเบอร์ 083-33989xx ด้วยนะครับ 555+
  • จะเอาฮาไปไหนค้าบบบพี่น้องงงง 55555555
  • เบอร์ใครว่ะ จำไม่ได้