ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กติกาที่จะใช้ในการประกวด Red noes
  • ผมขอเสนอนิดนึงถึงเรื่อง กติกาที่จะใช้ในการประกวด Red noes

อยากให้หลังจากการประกวดเสร็จ ให้พี่ๆมานั่งคุยกันหาข้อสรุปว่าจะใช่กติกาไหนในการประกวด red noes ให้ชัดเจน

ไหนๆก็ตั้งหน้าจะจัดการประกวดกันอยู่แล้ว จะได้เอากติกาที่สรุปกันออกมาได้ใช้กันในการประกวดครั้งต่อๆไป

จะเอาแค่ความสวยงาน ความสมส่วน หรือกติกาของบูลลี่ก็แล้วแต่ แต่อยากให้คุยกันไปเลยว่าจะเอาไง

ไหนๆครั้งนี้ก็เป็นงานแรกที่ได้ริเริ่มอะไรใหม่ๆหลายๆอย่าง ก็หาข้อสรุปถึงเรื่องนี้ด้วยเลยแล้วกัน

ผมเอก รัตภูมิ คนบ้านไกล
  • กรรมการคงได้คุยตกลงมาตรฐานกันไปแล้วมั๊งครับ ไม่งั้นคงยากที่จะตัดสินไปในทางเดียวกันได้ ..... แล้วพี่เอกลงรุ่นไหนไปบ้าง เผื่ออยู่รุ่นเดียวกัน พรุ่งนี้เจอกันครับ
  • คงไม่ได้ไปครับ ตั๋วเครื่องเต็มหมด แต่ก็ยังไม่แน่ครับ