ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สไปสช์ โชว์กล้ามหัวไหล่
  • ขอโชว์หน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 30K
  • เสียดายฟิตกล้ามคอไม่ทัน ก็คงแค่ไหน แค่นั้น
  • ออกกำลังไงบ้างคับพี่
  • มีหลายวิธี เช่น วิ่งขึ้นลงบันได เล่น A เฟรม วิ่งแบบสปีก แต่ของผมใช้แบบหลัง ฟิตแค่ 1 เดือนกว่าก่อนลงประกวดที่พันทิพ เล่นแค่ เช้า เย็น เลยสู้เค้าไม่ได้ แต่ก็ไม่ท้องานหน้ามีอีกก็ลงอีก ( แบบธรรมชาติไม่ฉีดสารเคมีเร่ง )
  • สแปชและสไปร์ เป็นหมาที่มีโครงสร้างสมส่วนสวยงาม มุมขาหลังก็ใช้ได้ เส้นหลังตรง สวยในแบบ UKC ครับ
  • ขอบคุณคุณมาร์คที่ติชม เพราะไม่รู้จริง ๆ ว่าสแปชสกับสไปรส์ เป็นสายอะไรเพราะซื้อเค้าก็ไม่มีความรู้เรื่องพิทบูลอย่างชัดเจนเขาบอกแต่ว่ามันน่ารัก