ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • กลุ่มนี้ยุบแล้วหรือ

ส่งเสียงกันหน่อย ก่อนโดนปิดห้อง
  • หวัดดีคับพี่ๆเพื่อนๆยังบายดีกันอยู่หรือเปล่า....อิอิ
    ....ยังไม่ยุบคับพี่มาร์ค..เเต่ช่วงนี้รู้สึกว่าจะยุ่งเรื่องเรียนกันซะส่วนใหญ่...
    ....ส่วนผมก็ธุระเยอะ..เเต่ก็เข้าเกือบทุกวัน....เเละก็ยังเป็นเเฟนพันธุ์เเท้ที่นี้ตลอดไป
    ....................."ไม่ว่าจะเหลือผมเพียงคนเดียวก็ตามเเต่...ก็จะไม่จากไปไหน"
    ....จากใจ vios-pitbullpathumthani
  • อ้าววววววววจะโดนซะแล้ว...........
  • ไปไหนกันหมดครับพี่น้อง ยังไม่ยุบคับพี่มาร์ค เหมือนอ๊อดว่ายุ่งเรื่องเรียนและงานเลยเงียบๆหน่อยครับ
  • ...อิอิ....TO.น้องๆเรื่องสถานที่ไม่ต้องห่วงใหญ่มาก...จอดรถได้ไม่ต่ำกว่า 30 คัน ร่มรื่น....ส่วนเรื่องกลัวเด็กเยอะนั้นไม่หน้ามีปัญหานะเพราะเราเเบ่งโซนได้
    .....เพราะเครื่องเล่นของเด็กมีเยอะมากเเบ่งเป็น 3 โซนใหญ่ส่วนมากจะเล่นด้านในส่วนด้านติดคลองไม่ค่อยมีคนเล่นนะ...(เท่าที่สังเกตุดูมา 3 อาทิตย์)
    ..เเละอีกอย่างสุนัขที่เราเอาไปต้องใส่สายจูงทุกตัวคับ..
    ปล.ส่วนเรื่องรายละเอียดเดี๋ยวคุยกันที่พันทิพธ์ก็ได้เนอะ...อิอิ...bye.
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน.....
  • สวัสดีครับ..............
  • เริ่มเข้าสู่สภาวะปรกติ.................
  • สวัสดีตอนบ่ายๆครับพี่น้อง งานเยอะกันละดิ เงียบเชียว
  • สวัสดีตอนเย็นๆครับพี่น้อง....อิอิ
    ...น้องอ้นส่งรูปให้ด้วยเด้อ!...viosvta18@hotmail.com...จะรอนะ....bye.
  • ว่าจะแวะมีปิดห้องให้เสียหน่อย ส่งเสียงกันลั่นเชียว
  • หวัดดียามเช้าก๊าบ...บบบ
  • Photobucket

ดูแบบร่วมๆ..ช่วงนี้เลี้ยงง่าย เสริมนมเฉพาะช่วงดึก เช้าอยู่กับแม่ยันดึก.....กลางคืนก็อยู่กับแม่นอนในกรงคลุมด้วยมุ้ง มีพัดลม มีไฟ 100W/60W เปิด 24 ชม...สบายเขาละ...Photobucket Photobucket
  • น่ารักจังอยากได้ๆๆ....ตัวเมียอะ....อิอิ
  • คุณเอกเอารูปมาให้ดูบ่อยๆน่ะ เจ้าตัวเล้กน่ารักทั้งนั้นเลย สีเดียวกันหมดเลยได่พ่อกับแม่มาเต็มๆ ไม่มีหลุดเลย ดีใจด้วยครับ
  • มีคาถาผูกสายสินด้วยนะพี่kaday
  • วันเสานี้10โมงเจอกันที่พันทิพนะครับ
  • พี่มุกมารับต้นได้มั้ยที่ฟิวอ่า
  • สวัสดีครับพี่น้องงงงงงง เพิ่งสังเกตุว่าเจ้าตัวเล็กของคุณเอกมันมีสายสินผูกคอไว้ทุกตัวเลย 555 เล่นของซะด้วย
  • หวัดดียามเช้า....คับทุกคน.....
    ....จริงด้วยพี่ยุ่น..พี่เอกเล่นของ......อิอิ
  • เอาคู่รักวันวาเลนไทน์....มาให้ดูอิอิ
    ...มั่วไปหมดเเล้ว...อิอิ...เอาใหม่....imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ice+micky.jpg 443K
    1230.jpg 91K
    729.jpg 94K
    729.jpg 94K
    1230.jpg 91K
    729.jpg 94K
  • ไม่มีอะไรหรอกพี่ยุ่น กันหลงเวลาให้นมกับกระตุ้นฉี่....แต่ช่วงนี้แย่อีกเจ้าจีเซล อยู่ก็ท้องเสีย ข้าวของชอบไม่ยอมกินเลย :o025:
  • พี่เอกเอาให้อ้วนอย่างนี้เลย....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    909464_b.jpg 3K
  • ขำรูปบนว่ะ อิอิอิ ถ้าพี่มีลูกพี่อ้วนอย่างนี้จะมีปัญญาเลี้ยงไหวมั้ยว่ะเนี่ย
  • ซูโม่ก็เคยครับตอนนั้นผมลองให้กินฟักทองต้ม มันขี้เต็มบ้านและไปหมดเป็นอยู่2-3วันแล้วก็ดีเอง อย่าลองหาของแปลกบำรุงมันครับพาไปเดินเล่นนอกบ้านมันจะดีขึ้นครับ อ๊อดครับคู่รักคู่ใหม่เอารูปหันตูดมาให้ดูทำไมไม่เอาที่มันหน้าตารึด้านข้างละครับ ไอ้รูปเด็กแก้มยุ้ยไปเอามาจากว่ะเนี่ยโคตรถูกใจเลย
  • ใครมีสูตรเล่นหมาโตมั่ง กะทิเป็นหมาแคระมันไม่ยอมโต สงสัยตอนเล็กๆอัดนมวัวแดงเยอะไปหน่อยมันสองตัวกินกันวันละ3-4กล่องตอนอยู่บ้านเก่าให้ทุกวัน ข้างกล่องมันก็บอกอยู่แล้วว่าแคลเซียมสูงแต่คิดว่าไม่เป็นไร เราก็คิดว่ายิ่งกินนมเยอะๆยิ่งดี เหมือนคน แต่เคยอ่านเจอเซียนๆเค้าบอกว่าหมาเล็กอย่าให้แคลเซียมเยอะมันจะไม่โต แมร่งเจอเข้ากับตัวเลย ใครไม่เชื่อว่างๆเข้ามาดูที่บ้านเลยหมาแคระกะทิ
  • พี่น้องครับบบบบ ทุกคนเค้าเริ่มกลับเข้าบ้านกันแล้ว ใครรู้บ้างเจ้าอ้นมันหายไปไหน สงสัยติดหญิงแหง่มๆ ครั้งสุดท้ายโทรไปคุยด้วยทำเป็นยุ่งๆรีบวางสายสงสัยมีกริ๊กๆๆๆ
  • พี่ยุ่นกลับกี่โมงพี่....อิอิ
  • พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    อัมพวา 016.jpg 74K
  • พรุ่งนี้อดไปอีกแล้ว ทำบุญบ้านพี่เขยแต่เช้า เสร็จแล้วพี่ชะอำต่ออีกคืนเก็บรูปมาฝากกันมั่งเด้อพี่น้อง
  • berbartov ลูกพ่อ555+image
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 157K
    ber1.jpg 157K
  • อิอิหวัดดีคร้าบพี่ๆๆๆทุกท่านนสบายดีกันมั๊ยๆๆๆๆ
  • ได้รางวัลติดปลายนวมมาป๊าววววว
    Photobucket
    ไฟล์แนบ
    mookS.gif 77K
  • ได้ที่3ไปแอบถ่ายที่ไหนมาป้า555image
    ไฟล์แนบ
    ber2.jpg 187K
  • จัดต่อ555พี่ตันโกอินเตอ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    ber7.jpg 224K
    p1.jpg 192K
  • ที่3เลยหรอออออ
  • เสียดายต้นไม่มา555
    image
    ไฟล์แนบ
    ber8.jpg 257K
    ber8.jpg 257K
  • หวัดดีคับทุกคน....เอารูปลูกเขยมาให้เพื่อนๆดูimageimage
    ไฟล์แนบ
    AEdg3.jpg 649K
    wXzHC.jpg 656K
  • เเถม.....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02400.JPG 327K
  • jikopathum ไม่เห็นเล่าให้ฟังบ้างเลย เป็นไงบ้าง
    ไฟล์แนบ
    MCBP_JB_9922.jpg 118K
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน.....
  • จิ๋วกว่าเขาแต่ก็สู้ได้...
  • อ๊อด ลูกเขยเป็นลูกใคร..หัวสวยดี
  • 55555+imageimage
    ไฟล์แนบ
    pantip 393.jpg 56K
    m2.jpg 32K
  • หวัดดีพี่เอก...เดี๋ยวกับไปเช็คให้คร๊าบ!...ลืม....อิอิ