ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใช่พิทบูลรึป่าวค่ะ -.-??
  • สวัสดีค่ะ ใครดูออกบ้างว่ามาริโอ้ใช่พิทบูลรึป่าว พอดีตอนซื้อมา เค้าบอกว่าพิทบูลๆ เเต่พอซื้อมาเเร้วมีคนบอกว่าไม่ใช่พิทบูลอีก T^T ถ้าใช่พิทบูล ฟ้าจะพาไปตัดหูเเร้วค่ะตอนนี้มาริโอ้ได้2เดือนกว่าๆเเร้ว ^^" ถ้าใช่เค้าเป้นสายอะไรหรือจะกึ่งๆสายอะไรค่ะ
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0200.JPG 253K
    DSC_0209.JPG 142K
    DSC_0226.JPG 283K
    DSC_0228.JPG 251K
    mario.JPG 147K
    DSC_0208.JPG 291K
  • พิทบูลชัวร์ครับ รูปถ่ายสวยดีครับ ส่วนสายไม่แน่ใจครับ รอผู้รู้มาตอบอีกที :-D
  • ผมว่าใช่นะครับ แต่ให้อีกหลายๆท่านช่วยดูดีกว่าครับ
  • พิตบูลแน่นอนครับ แต่ถ้าจะให้ดีเราเก็บข้อมูลคอกที่เราซื้อไว้อ้างอิงก็จะดีครับ
  • เหมือนอยู่คลองหก หรือเปล่าครับนี่
  • ป่าวจ้าาา า อยู่เมืองเอกรังสิต 555
  • ไม่รู้ว่าเขาทักเป็น American Staffordshire Terrier หรือเปล่า
    ลองค้นหาบทความในเว็บนี้ดูนะมีหลายคนเขียนไว้เยอะ มันจะช่วยให้น้องหายงง
    image
    ในรูปเขาเรียกว่า American Staffordshire Terrier มันอาจจะคล้ายกับหมาน้อง
    (ส่วนผมไม่ขอตอบเพราะไม่รู้จริง)
    ไฟล์แนบ
    78937.jpg 26K
  • น่ารักอะ หูบินแบบนี้ก็สวยดีนะคะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3204.jpg 55K
  • รูปของผมตอน 2 เดือนกว่าๆครับ
    และรูปตอน 4 เดือน
    ไม่สวยเหมือนของพี่ๆเขาแต่เลี้ยงดูอย่างดี
    ดูไปก่อนเรื่อยๆนะครับบอร์ดนี้มีพี่ๆเก่งๆเยอะมากimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0682.jpg 117K
    IMG_0719.jpg 99K
  • น่ารัก มันเขี้ยวทุกตัวเลย
  • พิทบูลชัวส์....ถ่ายรูปเเถว ม.รังสิตอะเปล่า!คุ้นๆ......อิอิ
    ...pitbull-pathumthani
  • จ๊ะ อยุ่เเถวม รังสิตเรยจ๊ะ ^^ ...pitbull-condomungake อิอิ
  • อ่ะๆอ่ะแหล่มมั๊กๆเค้าก็อยู่แถวนั้นเหมืองกังทำไมไม่เคยเห็นตัวเองเลยอ่ะ
  • อ้าว น้าผีอยุ่ตึกไหนล่ะค่ะ เเร้วหูบิ้นๆเเบบมาริโอ้นี่ตัดได้ทุกทรงรึป่าวค่ะ พอดีเห็นหมาของพี่หูของเค้าพับ
    ลงมา ตัดเเร้วหล่อมากเรย กลัวมาริโอ้ตัดออกมาไม่หล่อเพราะหูมันบิ้นเเปลกๆ
  • ตัดแล้วหมอเขาดามหูให้ด้วยนี่นา ไม่หรอก ระวังอย่าให้ที่ดามหลุดเป็นพอ อิอิ
  • น่ารักดีครับ
  • เหมือนพิทบูลมากๆๆๆๆ..555.ใช่ครับ...
  • พิตบูลชัดๆ เเต่ถามว่าสายไหน เค้าตอบไม่ได้หรอก..รอดูตอนมันโตดีกว่า อาจจะเดาได้อีกนิด 55+
  • โตมาหน้าตาคล้ายๆกะของผมแน่เลยครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0499 (Small).JPG 65K
    IMG_0499 (Small).JPG 65K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0494 (Small).JPG 68K
  • image
    ของผมก็เหมือนเเฮะ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0061_resize.JPG 77K
  • 555ว่าแล้ว555 ขำอ่ะ อย่าว่ากันนะ ถ้าเจ้าของไม่น่ารักนะ ไม่มีคนตอบเยอะยังงี้หรอก อันนี้ผมขำจริงๆ

เห็นคอมเม้นตั้ง23 กะไว้อยู่แล้ว ผมก็เป็นผู้ชาย คิดอย่างผู้ชาย ขำๆนะครับ อย่าว่ากันนะครับ555
  • ที่ประจำเลยม.รังสิต อิๆๆ ติดต่อพี่เป้เลยเค้าอยู่แถวเมืองเอก 0846508864
    เค้าพาหมาไปวิ่งบ่อยๆแถวม.รังสิต
  • ม.รังสิตตรงไหนคับผมอยูซอยผู้ใหญ่เลี้ยงคับ

ว่างๆพามาวิ่งเล่นด้วยกันคับ
  • อีกเสียง พิทบุลคับ คุณน้อง หายห่วง เลย ว่าจะไม่ใช่
  • อยุ่ตรงคอนโดเมืองเอกจ๊ะ เวลาพาไปวิ่งก้อเเถวๆนี้เเหละ 55555+ มาริโอ้ยังเด็กนักเรยให้วิ่งเเถวๆนี้ไปก่อน
    เเต่รุ้สึกมันไม่ชอบวิ่ง ไม่ชอบเดิน ต้องกระตุกสายลากตลอด เเร้วมันก้อจะทำท่านั่ง คนอื่นเห็นเค้าหาว่า
    เราทรมานหมาไปเเร้วเนี้ย เฮ้อออ มันดื้อจิงๆเรย ^:)^
  • ตรงพลาซ่าเปล่าน้อง

• ชัดเรย ตึกตรงข้างๆพลาซ่าเรยค่ะ พี่อยุ่ตรงไหน
  • คอนโดเหมือนกันจ้า ในเมืิงเอกมี ชาวพิทบลู เยอะมั้ยครับบ ^ ^ ทิ้งคอนแทคไว้ติดต่อกันไว้เยอะก็ดีนะค้าบ เผื่อแลกเปลี่ยนประสบการกันหน่ะ