ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLPOWER style Redvolution blood
  • ช่วงนี้เงียบเหงา ขอฝาก 3 หนุ่ม 3 มุม Pitbullpower style ติชมได้ครับ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ :o030:

ตัวแรกมีชื่อว่า Heffea เป็นหมาแดงอายุ18เดือน เป็นหมาแดงที่โซลิดไม่มีสีขาวแม้แต่น้อย

นิสัยดี เป็นมิตรกับคนมากๆ
    image
    image
    image
    image
    image
  • เป็นลูกของ Redrum & Heidi girl
    image
  • ตัวที่2มีชื่อว่า Red boy เป็นหมาแดงอายุ10เดือน มีนิสัยขี้เล่น มีความสูงประมาณ 16-17 นิ้ว หนัก 42 kg
    image
    image
  • เป็นลูกของ Steroid & Coco
    image
  • ตัวสุดท้ายชื่อว่า Iron เป็นหมาแดงอายุ10เดือน เป็นหมาแดงที่มีนิสัยจี๊ดมากๆ ตามแบบฉบับหมาแดง
    image
    image
  • เป็นลูกของ Same Same & Cheetah
    image
  • จัดๆทุกตัวเลยนะพี่แจ๊ค สงสัยจะเป็นเจ้าของค่ายดังแน่ๆพี่
  • สวยๆทุกตัวครับแต่ชอบตัวแรกมากที่สุด สุดยอดดดดดดดดครับพี่
  • แหล่ม ๆ ทุกตัวเลยพี่ชาย
    Heffea นี่ดูในรูป ยังขนาดนี้ ขอบอกต้องลองไปเห็นตัวจริง

เดี๋ยวผมจะส่ง Red_TT ไปดับ Red_Boy หน่อย รับรองยาวกว่าแน่นอน 555
  • ไม่ทราบว่าทั้งสามตัวนี้เปิดผสมรึป่าวครับ ยังไงรบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ
  • Iron กับ Red boy ยังไม่เปิดผสมครับยังเด็กไปครับ อีกนานครับ

ตอนนี้ที่เปิดผสมก็มี Heffea , Chill Chill , Same Same , I-Sab ครับ

ส่วนเรื่องการผสมติดต่อที่ คิง ได้เลยครับ 086-4903823

Chill Chill
    image

• สวยครับ ชอบเจ้า Heffea SameSame และก็ I-Sab จริงๆ
    แต่ถามหน่อยครับว่า หมาแนวนี้มันทำกิจกรรมได้ป่ะ เห็นรูปร่าง
    มันกร่าง ๆ เหมือนบูลลี่เลย
  • ดีครับ หมาแดงเนเวอร์ดายอยู่แล้ว
  • แต่ล่ะตัวมันส์ดีจิงๆคับ \m/
  • ถ้าเป็นกิจกรรม วิ่ง ว่ายน้ำ ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าลากน้ำหนักยังไม่เคยลองครับ

ผมว่าหมาแดงหรือบูลลี่ถ้ามีความจี๊ดสามารถทำกิจกรรมได้ทุกตัว แต่จะดีไหม

อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ มันก็คงเหมือนเราซื้อรถเก๋งแล้วเอาไปบรรทุกของ

ซึ่งก็สามารถทำได้แต่ไม่เหมาะครับ สำหรับผมเน้นจิตประสาทหมา มากกว่าครับ

เพราะที่บ้านมีเด็กๆ หมาต้องเล่นกับลูกๆผมได้ครับ ทั้งตอนที่ผมอยู่หรือไม่อยู่ครับ
  • ครับพี่มาร์ค หมาแดงเนเวอร์ดาย จริงๆ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ คุณ MASS , คุณ dogfunpark

หมู ส้มเฉ้งเป็นไงบ้าง แล้วพอนล่ะใกล้คลอดแล้วนี่

แต็ก Red_TT จะมาแข่งอะไรกับ Red boy ล่ะ กินแข่งกันเป็นไง :-))
  • งามๆทั้งนั้นเลยครับ.....
  • ชิลชิลเหมือนไก่ย่างวิเชียรบุรีเลยค่ะ 555
  • รูปทรงหน้าอกของทุกตัวงามครับ ยิ่งเจ้าchill chill นี้กางปีกสุดยอดจริงๆ
  • ไอ้แสบ หัวบานเป็นฝาบาตรเลย เอิ๊กๆๆๆ

อยู่แถวไหนกันบ้างครับแต่ละตัว รู้แต่ว่า chill chill , same same อยู่ สุราษณ์

เผื่อวันไหนอยากไปดูมั่ง อ้อ ไอ้แสบอยู่บ้านพี่เอ หรือเปล่าครับ

อันนี้ลูกสาวผม
    V
    V
    V
    ไฟล์แนบ
    IMG_0088n650.jpg 100K
  • หวัดดี หยก หมาทุกตัวลงมาอยู่ที่ กรุ่งเทพและปริมลทล หมดแล้วครับ แต่ก็จะมีขึ้นๆลงๆบางโอกาศ
    สวน ไอ้แสบ อยู่รังสิต หยก หลังฟิวเจอร์ ถ้าว่างก็วะไปเยี่ยมได้นะ ที่นั้นมีชุ่มๆๆใว้หลายตัวนะ :p image
    ไฟล์แนบ
    kg2h2.jpg 178K
  • ้ผมว่า Red_TT มันคล้ายไอ้ชิวอยู่เหมือนกันนะครับพี่แจ๊ค

วันก่อนพึ่งเจอเจ๊พรเองพี่แจ๊ค ท้องเบ้อเริ่มเลย พี่หมูบรีดเองกะมือ บลูลี่ชัวๆ 555
  • ไอ้แสบขวัญใจผมเลย
  • สวยๆทุกตัวเลยครับผม
  • หมาแดง สวยบาดใจทุกตัวเห็นตัวจริงใหญ่มากๆๆๆ
  • หมาแดงบ้านนี้แจ่มจริงๆ =D>
  • heaffea สุโค่ย
  • imageแต่ละตัวงามๆทั้งนั้น กิเลสพุ่งปริ๊ด 5555แจมด้วยคน ลูกสาวชิวๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6852.jpg 32K
  • =D> พี่แจ็คผมยังทำใจไม่ได้เลยพี่ ว่างๆเรียนเชิญมากินเบียร์เป็นเพื่อนน้องหน่อยนะพี่ อยากเจอพี่ๆทุกคน ถ้าพี่คิงกลับมาเจอกันที่บ้านผมนะครับ จะจัดหนักไว้รอพี่แจ็คเลย555
  • คาดว่าน่าจะติดนะครับพี่แจ็ค ช่วงนี้ท้องป่องๆหรือว่ากินจุไม่รู้ ทัังเมียทั้งหมาท้องป่องทั้งคู่อ่ะ พี่แจ็คเอารูปลูกเขยผมมาโชว์เยอะๆหน่อยดิ ตอนส้มเช้งเสียค่าจับ แต่ตอนเมียจับเองเลยแต๊ก ติดชัว
  • ขอยกนิ้วให้ PITBULL POWERSTYLE มีแต่สวยๆทุกตัวเลยคับ
    นี่อีกหนึ่งใน PITBULLPOWER ไอ้ REDBULL น้องชาย RED IRON สำหรับการทำกิจกรรมลาก นน
    ผมว่าทำได้ขึ้นอยู่กับว่าเราสามารถทำให้มันเป็นในแบบที่เราอยากให้มันเป็นคับ สำหรับผมยังอ่อนประสพการณ์คับเลยค่อยเป็นค่อยไปคับอิอิ...image
  • จัดไปคับสำหรับคนชอบกิจกรรมนี้คับimage
  • ขอโชว์อีกหน่อยนะคับนานๆได้มาทีimage
    กิจกรรมไม่แพ้ใครคับ สำหรับ POWERSTYLE
  • ครบขวบเมื่อไหร่อยากเห็นพี่น้องร่วมคอก มารวมตัวกันอีกทีนะคับ
    ด้วยความเคารพคับ
    image
  • สู้ๆนะเจ้าเรดบูล ไปให้ถึงฝันนักลากอันยิ่งใหญ่
  • ขอบคุณครับ คุณ kaday ลูกหมาเป็นยังไงบ้างครับ แดงๆแรงๆ

ครับ คุณ Angie ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ คุณ หยกComEn ลูกสาวสวยครับ มีกล้ามด้วย

ขอบคุณครับ คุณ nat95 ไอ้แสบมันโดนจริงๆครับ

ขอบคุณครับ คุณ 98765432189

ขอบคุณครับ คุณ toktak_pitbullubon

ขอบคุณครับ คุณ pae

ขอบคุณครับ พี่ต้น kaba เป็นสาวแล้ว

และขอบคุณน้าผีนะครับ

:o030:
  • พี่เอ รูปสวยดีพี่ชอบๆๆ

แต็ก Red_TT ฟอร์มมาดีนะนั่น ปั้นให้ดีล่ะน้องชาย

คล อย่าลืมนะวันอาทิตย์เดี๋ยวเขาไปรับ ชวนต้น แต็กด้วย

หมู ดีใจด้วยน้อง รูปไอ้แสบยังไม่ได้ถ่ายไว้เลยเดี๋ยวไปถ่ายมาให้นะ

ส่วนส้มเช้งถ้าไม่ติดไม่เป็นไรครับ มาผสมไปจนกว่าจะติดเลยครับ เพราะมัน

เป็นกฎของเราอยู่แล้ว PITBULLPOWER
  • ไม่ต้องคิดมากน้องชาย มันเป็นเหตุสุดวิสัย เรื่องแค่นี้ เพราะเราคือพี่น้องกัน

แต่เรื่องกินเบียร์นี่ พี่จัดให้น้องชาย เอาเป็นหลังกลับจากงานพระราม3 เลยดีกว่า 55555

ครับ คุณ NETKK ช่วยลุ้นด้วยครับเอาใจช่วยครับ ผมว่า Redbull มันทำได้ครับ สู้ๆๆ
  • อยากได้ลูกของ pitbullpower ซักตัว รอชมลูกนางส้มเช้งดีกว่า ชอบมากๆ ครับ
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับทั้งในเวปและที่โทรเข้ามา

พี่ NETKK พี่คือหนึ่งใน PITBULLPOWER Red Bull แจ๋วไปเลยครับ

Doughnut ลูก Chill Chill & Mummy

image

กาละแม อยู่ใต้ครับ

image

• อกแต่ละตัว สุดยอดครับ ยินดีด้วยครับ
  • สวยๆทั้งนั้น อยากได้ อยากได้

ไว้เจอกันครับแจ๊ค.....
  • ขอบคุณครับ JACK_PITBULLPOWER ตอนนี้ก็ดีขึ้นครับพลังเยอะกันทุกตัวแต่ก็ยังไม่ 100% และไม่ทราบว่าคุณ JACK_PITBULLPOWER อยู่ช่วงไหนครับ และคุณAA เจ้าแสบที่บอกว่าอยู่หลังฟิวเจอร์รังสิตช่วงไหนครับ เพราะผมอยู่ คลอง3 คลองหลวง เผื่อว่างๆจะเข้าไปขอคำชี้แนะหน่อยครับ เจ้าแสบหัวสวยครับ
  • ขอบคุณครับ คุณ blackapple8 ลุ้นอยู่เหมือนกันครับส้มเช้ง

ครับ พี่ติ่ง แล้วเจอกันครับพี่

คุณ kaday ผมอยู่ชลบุรีครับ เจ้าแสบอยู่กับ เต้ ครับ แถวอะไร 200ปีนี่แหละครับ

เข้าไปคุยเล่นกับเต้ได้เลยครับ มีหมาแดงมันๆอยู่หลายตัวครับ
  • หมาแดงง ดูยังงัยก็ไม่เบื่อ หมาของคุณ Net เนื่อตัวดีจัง
  • จะถูกจะแพงขอให้เป็นหมาแดง ชอบๆครับพี่

image
  • ขอรบกวนถาม คุณ NETKK หมาแดงตัวนี้พ่อแม่เป้นใครอะคะ / ขอบคุณคร้า
  • ตอบแทน คุณ NETKK นะครับ พ่อแม่ Redbull คือ Same Same & Cheetah
    image
    image
  • ขอบคุณมากๆคับ คุณแจ๊ค
    ขอบคุณ คุณคิง สำหรับมิตรภาพทีอบอุ่นมาตลอดคับ
    ขอบคุณพี่ มาร์ค ด้วยคับ

ทุกวันนี้ยังขอยกนิ้วให้ คุณ คิง และพิทบูลพาวเวอร์ ทุกท่านเสมอคับ
    ด้วยความเคารพคับ
    image