ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กำหนดการและเวลาต่างๆ เร็วๆนี้ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=2pyAgCXgTAw

เวลารับชมสามารถปรับให้เป็นระบบ HD 1080i ได้ครับ
  • งามมากๆ

ทำซะ...ไม่อยากให้ใครพลาดกันเลยละงานนี้
  • โห ยังกับเปิดตัวทรานฟอเมอร์ สุด ๆ
  • สุดยอด
  • ปีนี้คงเป็นปีทองของพวกเราแล้วจริงๆ หลายสิ่งหลายอย่างที่กำลังจะเกิดขึ้น ล้วนเอื้อให้วงการพิตบูลของเราก้าวไปข้างหน้า
    ก็ฝากพี่น้องทุกท่าน ช่วยกันสานต่อ สนับสนุน อย่าให้เกิดอาการสะดุดนะครับ เพราะท้ายสุดวงการดีขึ้นหรือแย่ลง
    พวกเราก็คือผู้ได้รับผลกระทบโดยตรงครับ
  • ผมว่างานนี้จะเป็นงานที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของวงการพิทบูลเมืองไทยและเอเชียเท่าที่เคยมีมาเลยนะครับ
    ใครมีอะไรเด็ดๆจะอวดชาวโลก ก็เตรียมตัวกันให้พร้อม เห็นว่างานนี้ทาง ATOMIC DOG จะมาทำ DVD ด้วย
    ให้พวกเราทุกกลุ่ม พรีเซนต์ พิทบูลตัวเก่งของแต่ละกลุ่ม งานนี้ โกอินเตอร์ สถานเดียว 555
  • ในฐานะมาเฟีย วงการ ขอสั่งให้เลื่อนงานนี้ออกไปอีกอย่างน้อยสองเดือน
    เพื่อรอ The Pr CCC Bully Max of Pitbullzone พร้อม จะส่งลงประกวด
  • ฟอร์มยักษ :063:
  • ยุด เอารูปมาอับเดทให้ดูหน่อย พอจะสู้ชาวบ้านได้ไหม
    ตอนนี้เดือนกว่าแล้ว หากงานเลื่อนออกไปอีกสองเดือนก็ประมาณ 6 เดือน กำลังสวย
    บวกลูกไอ้โซจาบอยของหมวดเป๋ที่พี่เก็บไว้อีกตัว วงการบูลลี่ ขี้แตกแน่ ฮ่าๆๆ
  • WoW ตกลงพี่มาร์คเก็บบูลลี่ 2 ตัว โอ๋แม่เจ้า
    ExtremBully มันส์แน่ๆ
  • งานนี้เป็นงานของพวกเราทุกๆคน ช่วยๆกันนะครับ

ปีนี้คอกจาก อเมริกา เม็กซิโก ญี่ปุ่น อินโด เวียดนาม ฝรั่งเศษ อิตตาลี มาเลเซีย จีน มาร่วมงานกันเพียบ พวกเราต้องโชว์ว่าเมืองไทยเราก็มีดี ถ้ามองในแง่ของธุรกิจถือว่าเป็นโอกาสทองที่เราสามารถนำบลูลี่ของเรามาอวดให้ต่างชาติได้เห็น เพราะส่วนใหญ่คอกต่างชาติพวกนี้ซื้อบลูลี่จากเราทั้งนั้น
  • สุดยอดงานขอเอเชีย ต้องงานนี้เท่านั้น :020:
    ไฟล์แนบ
    36144_139683406077922_100001087893641_202822_2493498_n.jpg 79K
  • สวัสดีพี่น้องชาวไทย
    และมาเฟีย อนาคตเจ้าของบูลลี่ที่มันส์ที่สุดในเมืองไทย "PR"CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE
    ตอนนี้อายุหนึ่งเดือนกว่า บอกได้คำเดียวว่า หมาแบบนี้ไม่ได้เกิดมาได้บ่อยๆ แต่เรื่องรูปต้องขออภัยด้วย
    เมื่อเช้ากว่าจะถ่อสังขาร แหกขี้ตาตื่นมาได้ก็เกือบเที่ยงแล้วป๋า เมื่อคืนงานแต่งเพื่อนสนิท แล้วมันดันมี AFTER PARTYต่อแมร่ง...เละลย BB หายไปเครื่อง ลูกสาวไม่ได้ไปโรงเรียน ทั้งพ่อและแม่ ตื่นจากเตียงไม่ไหว 555 ยังจะให้ถ่ายรูปอีกรึ ป๋า

แถมวันนี้บ่ายโมงนัดกับปอนด์ไปพบนายกเมืองพัทยา โดยผมกับปอนด์ขอเป็นตัวแทนของชมรมของเรา เข้ายื่นหนังสือขอใช้สถานที่และเชิญเมืองพัทยาร่วมเป็นเจ้าภาพกับชมรมของเรา ทางเมืองพัทยาก็ตอบตกลงกับเราทุกอย่างและยังให้ความสนใจกับงานของเราในครั้งนี้มากๆ ทางเมืองพัทยาจะอำนวยความสะดวกเรื่องสถานที่แถลงข่าว ซึ่งคงน่าจะเป็นที่เซ็นทรัลพัทยาเตรียมตัวกันด้วยนะครับ บางท่านเราอาจจะต้องขอแรงออกสื่อกันหน่อย ใครรู้ตัวว่าเป็นใคร ก็ไปเสริมหล่อ ทาครีมกันแต่เนิ่น 555 และจะประโคมลงสื่อให้กับชมรมของเราอีกด้วย และสิ่งที่เราต้องการที่ทางเมืองพัทยามีให้ก็จะช่วยเหลือเต็มที่เต็ม

ช่วยกันสร้างงานนี้ให้ยิ่งใหญ่ครับ

เออ...ลืมบอก เมืองพัทยาจะขอเชิญ ททท.เข้าร่วมงานของเราในครั้งนี้ด้วย แค่คิดก็ตื่นเต้นละ

โอ ระหว่างนี้ก็ประโคมข่าวทางต่างประเทศได้เลย แล้วรีบๆกลับมาประชุมกันยังมีอีกหลายเรื่องต้องดำเนินการ
    วันนี้ขอรายงานแค่นี้ ขอตัวไปพักผ่อนก่อน กลับมาถึงก็รีบมารายงานข่าวดีให้กับพี่น้องก่อนเลย หมดแรง สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0525.jpg 90K
  • อยากทราบวันจัดงานBULLYที่พัทยาครับ
  • ฟันธงได้หรือยังครับว่าวันไหน อยากทราบหง่ะจะได้เตรียมหมาถูก
  • เป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุกท่านครับ หมายกำหนดการและโปสเตอร์งานเสร็จเมื่อไรส่งให้อาณาจักรสัตว์เลี้ยงด้วยครับ จะประชาสัมพันธ์ให้อีกแรงครับผม งานดีๆ อย่างนี้เราต้องส่งเสริมครับ
  • ผมอยากให้เลื่อนงานไปแล้วละดีครับหมาผมจะได้มีอายุ6เดือนพอดี TT
  • โปรดเชื่อนะคับพี่มาร์ค ^_^