ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"PR"BULLYMAX***UP FOR SALE***(BIZ MAKIE JR. X FIVE5)
  • images by free.in.th

เมื่อเช้ามาเฟียได้ไปออกตัวกับพี่น้องไว้ว่า จะปล่อยเจ้านี่ "PR"CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE ในกระทู้ของพี่มุ
    ก็เลยทำให้มีโทรศัพท์เข้ามาหาผมหลายสาย ว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้าง
    ก็ขอลงรูปให้ดูกันเลยละกันนะครับ
    ตัวนี้เป็น FIRST PICK ของชุด BIZ MAKIE JR. X FIVE5
    ที่มาเฟียตั้งใจจะเอาเข้าบ้านไปเลี้ยง แต่ด้วยเหตุผลบางอย่างทำให้ต้องตัดใจ

ใครที่อยากได้ ก็โทรมาที่ผมได้เลย นะครับ ที่086-3699364 ยุสสส ราคาเดี๋ยวผมจัดให้ โอกาสทองนะพี่น้อง ................

สังเกตที่กระดูก หัวไหล่ หน้าอก และอุ้งตรีนก่อน ไม่เปลี่ยนใจแน่นะ ป๋า

ตัดหู วัคซีนครบแล้ว มาเฟียเค้าอุปถัมภ์ให้ 55555555555

• ยอดสุดเลยคับ เอาแบบแมนๆๆแบบไม่มีเลียคับสุดตีนเลยคับ เฮียยุธ
  • หน้าเศร้าแบบนี้ เค้าเรียกสำเนาถูกต้องเลยครับพี่

ไม่ติดตัวใหม่ที่เพิ่งสั่งมาละพี่ เสร็จผมๆๆๆ
  • กระซิบราคา หน่อยสิเฮีย
  • มันจำเป็นว่ะเสี่ย ย พี่ทำใจเลี้ยงบูลลี่ไม่ได้ ราคาตัดสินใจเองเลย
    ฝากดูคนด้วยนะ เลือกบ้านดีๆหน่อย พวกมั่วๆมา ให้เท่าไรก็ไม่ขาย สงสารหมามัน
  • แบ๊วมากเลยอะดูทำหน้าดิ :018:
  • นี่ละคือเหตุผลที่ไม่อยากบรีดหมา เวลาขายแล้วใจหายทุกที เลี้ยงเองหมดก็ไม่ไหว
    ตัวเดียวดีที่สุดครับพี่น้อง

รูปพ่อกับแม่ครับ หมาตัวนี้ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องนะครับ ผมเป็นพี่เลี้ยงให้กับมันเฉยๆ แต่ขอกระซิบใครได้ไป โคตรโชคดีเลย

ป๋า ลองมาดูมันก่อนมั้ย คิดให้ดีๆนะป๋า หมาแบบนี้ ไม่ได้เกิดมาได้บ่อยๆนะ ป๋า

เพดดิกรี UKC. ของลูกหมาชุดนี้มาจากอเมริกา ถึงมือผมแล้วนะครับ เพื่อนๆที่ได้ชุดนี้ไปต้องการให้ผมติดมือไปให้ที่งานวันเสาร์นี้ โทรบอกผมด้วยครับ.....
  • พูดถึงเรื่องแววตาเจ้า "PR" BULLYMAXนี่ ถอดพิมพ์พ่อมาเลย เหมือนโดนใครรังแกมาอะ 5555
  • นี่ก็คือเหตุผลว่าทำไม พี่ไม่ยอมไปดูมันเลย กลัวเห็นแล้วอดใจไม่ไหว ท่าทางมันคงน่ารัก
    แต่อยากเลี้ยงหมาแนวกิจกรรมครับท่าน ไม่งั้นพิตบูลแท้ๆสูญพันธ์จากเมืองไทยแน่นอน
  • สวยมากครับ
  • มีคนโทรมาถามว่าสวยมากไหม แต่ไม่รู้จะตอบอย่างไรดี ขอให้ข้อมูลเบื้องต้นตามนี้นะครับ
    มันเป็นเฟิสพิกของหมาคอกนี้ ตอนแรกมีคนคนแย่งกันตรึมเลย เสนอราคามาสูงถึง แปดหมื่น
    แต่ก็ไม่สามารถปล่อยให้ได้ เพราะรับปากลูกสาวไว้ ยืนยันว่าเตี้ยแน่ครับ เพราะว่ามันเตี้ยสุด สั้นสุดในครอก

ผมกะจะจองไว้ให้ลูกสาว เพราะเขาร่ำร้องอยากเลี้ยงลูกหมาพันธ์ชิวาว่า แต่ผมเห็นว่าหมาพันธ์กระเป๋ามันไม่เหมาะกับบ้านผมเท่าไร
    กลัวเผลอโดน บีเจ กลืนเข้าไป ก็เลยคิดจะหาบูลลี่ขนาด เล็กๆ มาให้เลี้ยงเล่น ปลูกฝังให้รักหมา เพราะบ้านเราขาดหมาไม่ได้

แต่ช่วงนี้เห็นว่าคงหายเห่อแล้วก็รีบปล่อยออกไปก่อน ไม่อยากเอามาเป็นภาระครับ
  • เรื่องราคา ผมไม่ซีเรียส ให้คุณยุทธ พิจารณาและตัดสินใจได้เลย ดูเอาตามกำลังและความเหมาะสมของคนซื้อ
    ขอเพียงอย่างเดียวให้มันไปอยุ่บ้านดีๆหน่อย และถ้าเลือกได้ ควรเลือกบ้านที่เลี้ยงเพียงตัวเดียวดีที่สุด

ผมเห็นหมาตัวนี้เพียงครั้งเดียวตอนมันเล็กๆ เท่านั้น ปัจจุบันยังไม่เคยเห็นตัวจริงเลยครับ
    คุณยุทธ เชียวชาญเรื่องลูกหมาแนวบูลลี่มากกว่าผม สอบถามที่คุณยุทธจะแนะนำได้ดีกว่า

อนาคตผมอาจจะหาหมาแดงสายใช้งาน มาฝึกเพื่อทำกิจกรรม ไม่อย่างนั้น พิตบูล คงจะขาดเสาหลัก
    บูลลี่ไม่ใช่แนวทางของผมครับ เลี้ยงเล่นๆ ขำๆ พอได้ แต่คงเน้นมากไม่ได้
  • สวยมากเลยครับคุณพี่ผมอยากได้ครับแต่ผมกลัวสู้ราคาไม่ไหว...........บาท :021:
  • BIZ MARKIE JR. เปิดผสมเท่าไหร่ครับ อยู่ที่ไหน ขอรายละเอียด ครับ
    bigjo2524@hotmail.com
  • พี่ยุทธ....ตามกำลังที่เฮียบอกนะครับ...5555เห็นแล้วชอบแต่ผมกำลังน้อยยยยย....อยู่กับคนที่ดีๆนะเจ้าตัวน้อย
  • เฮีย ย ตามันเศร้าเหมือนเจ้าของต้อนทำความผิดอะคับ อิๆๆๆๆ
  • อยากได้มากครับ
  • ผมซื้อไปแล้วถูกใจมากกินดีมากคับ
  • bbomboyza@hotmail.comรูปราคาคัฟ ตัวเมียคัฟ
  • ขายแล้วยังค่ะ ถ้ายังรบกวนส่ง ราคาและรูป mint_jangka@hotmail.com ด้วยค่ะ
  • สุดยอด