ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ มิตติ้ง REDzRAMA3
  • เรียนเชิญ พี่น้อง ถึงเวลารวมตัวกันอีกครั้งแล้ว

งานนี้ขอให้ชื่อ ว่า REDzRAMA3 SHOW TIME ครั้งที่1

ในวันอาทิตย์ที่ 27 กุมภา นี้ เวลา 11น. ขึ้นไป

ใครมีหมาก็นำมาได้เลยนะครับ มาคุยมาเล่นกัน

สถานที่ ณ.ซุ้มพระรามสาม

เอาแบบสบายๆ เอาแบบบรรยากาศเป็นกันเอง นะครับ

อาหาร น้ำ เครื่องดื่ม พร้อม

อาจจะไกลไปหน่อย แต่ชาวพระรามสามพร้อม ยินดีต้อนรับ

Photobucket
  • REDzRAMA3 SHOW TIME

แผนที่ pitbullrama3 ครับ

Photobucket

ในแบบ ฉบับคนกันเอง

เรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับ
  • ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ยาวไปเลยครับ

นำหมามาได้เลย
    Photobucket
  • จัดไป
    รับประกัน ใครไปรับไปคนละหนึ่งฮา 555
  • ไปด้วยครับ
  • จัดไป งานแบบนี้พลาดได้งัยยยยยยยยยยยย
  • อาทิตย์นี้เท่าที่ทราบว่างครับ ไปด้วยครับ อยากไปซุ้มเทพมานานแล้ววววว
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

เสธ สู้ยืนยันว่ามาครับ
  • เมาอีกแระตู
  • อยากเห็นหมาแดงเทพมานานแล้ว \m/
  • งานนี้พลาดไม่ได้แน่นอน งานดีๆของคนรักหมาแดง
  • งานนี้ไม่อยากพลาดครับ :015:
  • เฮียใหญ่ ขอโรตี เจ้าเดิมนะ :m46:
  • อยากไปค่ะ แต่ติดขายของค่ะ
    กว่าจะขายของเสร็จก็หกโมงเย็นเลยค่ะ
    เศร้าเลย อดไป
  • อืม ไม่รู่จักใครเลยไม่ทราบไปได้มั๊ยค่ะ กลัวเป๋ออ่ะค่ะ
  • ไปด้วยคนนะครับ
  • เราก็ไม่รู้จักอาศัยมั่วๆไป ก็มันไปเองอะ ที่รัก :m67: :m67: :m67:
  • ปีที่แล้ว ไปแบบเขิน ๆ โรตีเอย น้ำจรวดเอย ไม่กล้ากิน 5555

ปีนี้ขอแก้ตัวใหม่นะคะ

สว.โก้งแอบชอบหมาแดงตัวที่อุ้ม รอคอย จนได้ไอเพชรมาครอบครอง (เลี้ยงแบบบ้าน ๆ จ้า) ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เช่นมีม็อบหลากสี ต้องสแตนด์บาย จะเอาไอเพชร ไปเยี่ยมพ่อมันจ้าimage
    ไฟล์แนบ
    RamaIIIAA.jpg 86K
  • N13'58.932'
    E100'20.923'

พิกัด gps

ซุ้ม พิบูลรามาสาม ครับ
  • เฮียเลื่อนวันได้มั้ย นกผมยังเด็กต้องป้อน4มื้อกลับไม่ทัน กว๊าก กว๊าก
  • ส่งมานี่พี่เหลียงเด๋วจัดการให้ แกว๊ก แกว๊ก

ปล.ไม่ได้ไปแต่ขอรอดูรูปสวยๆแทนแล้วกันนะคะ
  • อาทิตย์นี้ หาเบียร์ฟรีดื่มเล่นชิวๆดีแฝ่ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • อยากไปด้วย น่าสน....
  • เชิญนะครับ ...... ไปซุ้มรามสามกัน

Photobucket

ท่าได้เห็น เจ้า แจ้ง ก็คุ้มแล้ว ว่าควายไทยแท้ๆ จริงๆ สรีระมันเป็นอย่างไง

ว่า ควายหนัก 5-600 กิโล มันเป็นอย่าไร

ว่างก็เชิญครับ

Photobucket
  • บูลลี่ เอ๊ย ควายลี่ของจริง
  • ไปแล้วขี่ได้ปล่าวครับ เฮีย ผมคนชอบขี่555
  • โห 5-600 โลเลยหรอ ใหญ่ม๊ากกก
  • เฮียใหญ่ครับ งานมีถึงกี่โมงครับ เดี๋ยวเสร็จธุระว่าจะแวะเข้าไปครับ ทางผ่านพอดี
  • ประกาศ งานนี้เราได้ขอสปอนเซอร์ จาก R3

ขอขอบคุณ โจ้ ที่นำ อาหาร R3 ราคาพิเศษ มีเฉพาะในงานเท่านั้น

R3 สีชมพูและ สีฟ้า ราคาลดต่ำกว่าราคาปกติ กระสอบละ 50 บาท

ส่วน All edge ราคาลดต่ำกว่าปกติ 100 บาท

ขอบคุณ เจ้นก และ ต้อม รามาสาม

กับ กาแฟ และ เครื่องดื่มเย็นๆ ในงาน

REDzRAMA3 SHOWTIME ครั้งนี้

ขอขอบคุณ ทีมงานทางเมืองกาญจน์ ที่จะนำเครื่องดื่มมาสมทบ

ขอบคุณ บัค กับอาหาร เปอะเปีียะสด ที่นำมาร่วมงาน

ยังมีอีกหลายท่าน ที่จะนำมาสมทบอีก

ยังอาจจะมีปลอกคอ ราคา พิเศษ นำมาจำหน่ายในงานอีกด้วย

• ว่าจะเอาหนังx ไปขายได้ป่ะหารายได้ซื้ออาหารให้นก
  • โอ๊ย ๆ อยากไปอ่า คัยอยุ่แถวสะพานใหม่ สายไหม ม รังสิต บ้าง แม่ไม่ให้ขับรถไปเองมันไกล

มารับนู๋หน่อย ทอมา 0872640209 นะค๊ะ แงงงงงง T^T
  • เฮียครับ ผมไปไม่ได้แล้วอ่ะครับ ติดงานแทนผู้พันครับ ทำไมๆๆๆมีงานทีไรติดงานทุกที คราวหน้าว่างๆไปแน่ครับ ขอบโทษทีครับ

หนูmario ยังไงๆถ้าอยากมาจริงๆ ใครไปรับชื่ออะไร เบอร์โทรอะไร เอามาลงบอร์ดไว้ด้วย อยากจะบอกว่ามันอันตราย ในบอร์ดมีทั้งคนดีและคนไม่ดี คนที่ใครก็ไม่รู้จักเช่น ผี หรือใครที่มาเล่นร้านเน็ตแล้วเห็นที่หนูเขียน แล้วก็โทรมา รับหนู ถ้าเกิดอันตรายขึ้นมาก็แม่หนูที่ไม่ให้มาเสียใจที่สุด และเฮียใหญ่เจ้าของงาน พี่มาร์คเจ้าของบอร์ด และทุกๆคนที่เล่นบอร์ดนี้ก็จะเสียใจเช่นกัน พี่มีน้องสาว หวงด้วยและอันตรายตอนนี้มันเยอะ
    ด้วยความเป็นห่วงนะค่ะ
  • อ๋อจ้าา า เอาเข้าจิงๆ นู๋ไม่กล้าไปหรอก อิอิ แต่นี่ได้รถแร้ว แต่ไปไม่ถูกอ่าาา า T___T

ไว้รอจัดรอบหน้าแร้วกันโน๊ะ รอดูรูปๆ ^^"
  • ใช่คับผมเห็นด้วยกับหมวดเลยคับ คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจคับ
  • ป้าพร พาไอเพชรไปเยี่ยมถิ่นแล้วน๊า รบกวนกล้องเทพที่ลั่นชัตเตอร์ ส่งรูปให้ป้าพรด้วยนะคะ

E-mail lumpotorn@gmail.com

ขอขอบพระคุณเฮียใหญ่ เฮียย้ง และกลุ่มพระรามสาม ตลอดจนเพื่อน ๆ ทุกคนที่ทักทายกันค่ะ บางคนมาไกลโคตร ๆ ลำปาง อยุธยา นครสวรรค์ ชลบุรี งี้ เห็นหนุ่มเสื้อหนังขับรถป้ายอุดรธานีด้วย ไอเพชรหอมไปสองสามฟอด อิอิ

ขอบคุณมาเฟีย ที่คอมเม้นท์ไอเพชร 5555 เอาไปประกวด ตกรอบแรกเลยว่ะป้า ไม่รู้ล่ะ ไอเพชรขนสวยก็แล้วกัน ง่าย ๆ เลย เอาน้ำมันทานตะวันให้มันกินคลุกกะเอฟวัน วันละช้อน อาบน้ำด้วยอีเอ็ม เท่านี้แหละ แหล่ม

โหยยยย แอบอิจฉา เอ็มดี เหลียงว่ะ ราศี ออร่า กระจายเลย 5555

ปอเปี๊ยะ อร่อยมั่ก ๆ น้ำก็สุดยอดระดับห้าดาวเลย

โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ วันนี้ สว.โก้ง ต้องกลับไปเข้าเวร(กรรม)

Photobucket
  • มันชิหายโรยยยยยย..ป๊าบ ป๊าบ
  • งานนี้เสียดายจังต้องไปดูงานที่ประเทศลาวกลับมาไม่ทัน อดไปเลย
  • ป้าพร พามันออกกำลังกายเยอะๆ รีดให้มีกล้ามเหมือนเกมส์ด๊อก รับรองสวย

แต่ถ้าเลี้ยงแบบนั่งๆนอนๆได้แค่นี้ก็บุญแล้วครับ
  • ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่าน บางคนมาไกล เกรงใจมากเลย

ดูแลต้อนรับไม่ทั่วถึง ขออภัยมาด้วย นะครับ

เพราะหมาพิทบูล ที่ทำให้ได้เจอกัน

เพราะพิทบูล ทำให้เรามีมิตรภาพ

ดีใจที่ได้รู้จักทุกคน

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้ง จากชาวพระรามสาม

• ขอบคุณเฮียใหญ่ที่จัดงานดี ๆ ให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ
    ไปนั่งคุยกัน สังสรร เฮฮา ดูหมา ดูนก ดูเป็ด ดูไก่ ดู
    สารพัดสัตว์ในซุ้ม 555 โดยเฉพาะเจ้าบัฟฟาโร่ตัวเขื่อง
    2 ตัว =D>
  • โม้ กันตั้งแต่เช้าจรดเย็น

แนะนำให้จัดทุกๆพรรษา 3เดือนครั้ง เพื่อความครื้นเครงของพี่น้อง เยี่ยม
  • ขอบคุณเฮียใหญ่ พี่ใหญ่ของเรา
    ขอบคุณทีมงานพระราม3 เฮียย้ง ต้อม และเจ้ๆทั้งหลาย ทั้งกาแฟ น้ำมะนาวเปรี้ยวปริส อร่อยมาก
    ขอบคุณครับ