ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสอลถามเรื่องเวปหน่อยครับ
  • ไม่รู้ทำไมผมถึงเข้าเวปนี้ได้เฉพาะวันพฤหัสหรอคับ
    พอตอนเช้าก็เข้าไม่ได้
    หรือว่ามีการปรับปรุงบ่อยครับ

ขอบพระคุณสำหรับคำตอบน่ะครับ
  • เว็บกำลังปรับปรุงอยู่ครับ แต่ก็ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะ
  • ผมเข้าเวปนี้ทุกวัน วันละหลายรอบ ก็เข้าได้ปกติครับ ที่เข้าบ่อยเพราะตอนนี้ผมกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ครับเข้าได้แน่นอน อ่อพี่มาร์คครับ พวกปักหมุดเกี่ยวกับเทคนิคต่างๆหายากจังพี่ไม่เหมือนเก่าเลยครับผมอยากหาความรู้เพิ่มเติม แต่หาไม่ค่อยเจอครับรบกวนเร่งมือนิดนึงนะครับ ^^
  • Knowledge ข้างซ้ายไงคับ Do you know?
  • ทางด้านซ้ายที่แยกหมวดผมเห็นแล้วครับ อย่างหมวดสาระ ผมก็คลิกดูแล้วครับเพราะอย่างที่บอกผมเข้าวันละหลายๆรอบ แต่การจัดหมวดของกระทู้ยังไม่เข้าที่ไงครับ ถ้าคลิ๊กเข้าไปก็ยังมีกระทู้ มีสติ้ง ซึ่งผมว่าน่าจะอยู่ในหมวดของกิจกรรม หรือ ยังมีกระทู้ขายกรงขายลูกสุนัขปะปนอยู่อีกมาก ซึ่งผมว่ามันก็ผิดหมวดแต่ที่ผมพูดก็เพื่อว่าถ้ามีการจัดหมวดหมู่ที่ถูกต้องก็จะทำให้การหาข้อมูลต่างๆในเวปเป็นไปได้ง่ายขึ้นสำหรับคนอื่นๆด้วย แต่อย่างผมผมก็ Search เอาครับเพราะผมก็ยังดูแลเวปไก่ชนอยู่เวปนึงหาข้อมูลไม่ใช่เรื่องยากสำหรับผมหรอกครับ ที่ผมพูดผมก็แค่อยากให้สิ่งที่ผมรักผมชอบมันดีที่สุดนะครับ
  • ใช้ mozilla friefox เข้าได้ทุกวันครับ ส่วนตัวผมว่าน่าจะใช้ได้ดีกว่า internet explorer นะคับพี่
    ยังงัยลองดูนะครับ ^^
  • อ่อ ครับ
    หรือว่ามันเกี่ยวกับเนตหอรึป่าวไม่ทราบน่ะครับ
    เข้าบอร์ดนี้ไม่ได้ แต่เข้าเวปอื่นได้อ่ะครับ
    เป็นอย่างนี้ทุกวันเลยครับ

แต่ขอขอบพระคุณทุกความเห็นมากครับ