ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอเปิดตัวอย่างเป็นทางการเลยนะครับ สำหรับ BATTALION PIT

ตอนนี้ก็ขอแนะนำพ่อพันธ์ุ สุโค่ย 2 ตัวประจำค่ายก่อนเลยครับ

หากมีความเคลื่อนไหวอย่างไรจะอัพเดทตลอดครับ ขอบคุณครับ

(+66)0847733327 เป๋ ---coach4455@hotmail.com
    image
    ไฟล์แนบ
    dog-pae.jpg 92K
  • BATTALION PIT WOODIE เมื่อคืนซิงๆครับ เปิดกรงมาแทบเป็นลม ไม่เหมือนในรูปเลย สวยกว่าเยอะ555
  • และที่ลืมไม่ได้ BATTALION PIT REDBULL ลูกพี่รุ่นหย่าย เตรียมรอพบREDBULLในรูปแบบวีดีโอ เร็วๆนี้ครับ
    ในรูปคือน้องสาวคอกเดียวกัน กับผลงานที่เคยมีมาครับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    669.jpg 210K
    Unnamed-1.jpg 144K
    Unnamed.jpg 96K
    803.jpg 114K
  • ผมปากค้างเลยพี่ น้ำตางี้ไหลพรากๆ555
  • คอกน้องใหม่ไฟแรง :063:
  • ผู้หมวด คอกอยู่แถวใหนครับ
  • ขอบคุณครับพี่มุ

คอกผมยังไม่เสร็จครับ เสร็จแล้วจะบอกครับ
  • คอกเสร็จต้องแวะไปเยี่ยม ถ่ายภาพมาลงในเว๊ปซะแล้ว
  • ยินดีต้อนรับเลยครับพี่ แต่ระวังงงหลงในคอกออกไม่ได้นะพี่ นึกว่ารีสอร์ท555
  • อยากไปคอกนี้จัง555+
  • แหม พี่เรกก็ มาตอนผมอยู่ดิครับ จะได้จัดเต็มกันหน่อยครับ
  • คอกนี้อยู่แถวไหนครับเนี่ย ไปยากไหม อิๆๆๆ
  • โคตรเห่อเลย ไม่เห็นใจคนบ้านเน็ตช้ากว่าจะดูจบ ขอภาพนิ่งงามๆดูหน่อยได้ไหมเพ่

อยากเห็นรูปแบบจะๆ ของขีปนาวุธสีแดง ครับท่าน
  • ดูจบแระ สุดติ่งจิงๆครับ สูงไม่ถึงเข่าด้วย สุโก้ย แหม้นนนนน
  • สวยมากครับหมวดเป๋ :X
  • WELL COME TO THE GAME

ยินดีต้อนรับสู่โลกของบลูลี่ น้องชาย หมาสวยชิบวะ
  • เปิดตัวได้สุดติ่งจริง ๆ คอกนี้ คลิปวีดีโอ ทำได้ดีมากครับ

สัญลักษณ์คอกสวยงาม ต้องทำเป็นสติกเกอร์ติดรถแจก

ไปเลย
  • wellcome to the game of the bully red
    สวยมากหมวด เป็นบลูลี่ ที่คอมแพคมากครับ
    แต่ผมชอบ red bull มากกว่านิ ไม่ว่ากันนะครับ :X
  • เปิดตังได้อย่างสง่างาม ยินดีด้วยครับหมวด BATTALION PIT HOO...HAA...
  • BATTALION PIT สวยสมบูรณ์แบบครับหมวด HOO...HAA... YAMATO
  • ขอบคุณพี่มาร์ค พี่โฟล์ค คุณexperimental พี่บัง พี่ตุ้ย พี่มุ พี่หนึ่ง พี่ตี๋มากครับ

พี่ตี๋เรดบูลมันก็ไม่ธรรมดาครับ รอวีดีโอตัดต่อเสร็จมาดูความมหึมากันครับ

สำหรับภาพนิ่งจัดภาพนอกไปก่อนครับ ภาพในกำลังจะตามมาครับ ขอบคุณครับ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ip2zxk.jpg 35K
    2uhwsv9.jpg 34K
    images.jpg 7K
    60891_427373717514_599257514_4842238_3482365_n.jpg 64K
    2lvk6fc[1].jpg 92K
  • ถ้าชอบสีแดงบูลลี่แบบโอเว่อร์นิดๆ ขอแนะนำเรดบูลครับ ไม่ผิดหวัง ผลงานการถ่ายลูกก็เห็นกันแล้ว

แต่ถ้าชอบ Compact bully ที่มีทั้งความเอกซ์ตรีมและตรงตามสแตนดาร์ด ตัวนี้ใช่เลยครับ
    เห็นมาแล้วกับสองตา Correct Extreme bully ของจริงครับ มันสูงประมาณแค่ 16 นิ้วเท่านั้น
  • หมวดกะลุยเคอรับไลน์โทนแดงสายเดียวเลยใช่ไหม
  • 16นิ้วน่าสนใจมากสวยครับ
  • 555ก็ว่าจะเป็นงั้นมั้งพี่ หมาสวยก็คือหมาสวย ผมคงไม่จำกัดหรอกครับ สายบิซผมก็ชอบ ดังระดับฌลกขนาด

นั้น ขอบคุณคุณจิ้กโก๋ปทุมด้วยครับ มันไม่ใช่แค่เตี้ย มันดันกว้างซะอีก ซี้ดอูย
  • น่าโดน555+image
    ไฟล์แนบ
    j5.jpg 30K
  • คอกนี้น่าจะเป็นคอกแรกในประเทศไทยที่ Untouchable,
    ใครจะกล้าไปยุ่งด้วย มีรถถังเป็นโลโก้ ยินดีต้อนรับครับ Battalion Pit... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    Pitbull show 2011 1of4 2554-02-20 20.45.27.dvr-ms_snapshot_00.56.53_[2011.02.26_19.47.56].jpg 138K
  • รถถังผมมีไว้วันเด็กครับ ผมรักเด็กครับ น่ารักจะตาย555
  • ลงยากมาก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    photo-3.JPG 103K
    photo.JPG 125K
  • คอกนี้ดังไวไปอะเป่า สงสัยต้องเตะสกัดดาวรุ่งแล้ว ฮ่าๆๆๆ

ถ้ามีเรดไวน์มาบรรณาการบ่อยๆ อาจจะไม่โดน
  • เฮ้อออได้แต่จินตนาการ
    พี่ มาร์ค และ หมวดเป๋ครับ เจ้านี่กับเรดบูล ใครสูง บอดี้หนา หัวใหญ่ กว่ากัน ครับ
  • ใหญ่กว่าก็เรดบูลแน่นอนครับ ไอ้ตัวนี้มันสูงใหญ่ตามมาตรฐาน
    แต่ถ้าคอมแพก แบบเอกซ์ตรีม เห็นแล้วลมใส่อยากให้ดูไอ้วูดดีเกิดมาดังครับ
    เห็นแล้วแทบสลบ อกแมร่งกว้าง แต่ขาไม่โก่ง หัวไหล่เหมือนรถซิ่งตีโป่งคิ้วด้านข้าง
    ลำตัวหนาแต่เอวคอด พุงไม่ป่อง และตูดไม่ปอด บั้นท้ายอวบใหญ่ยังกะธิดาช้าง

บอกได้คำเดียว เกิดแล้วคอก กองพันพิตบูล ฮ่าๆๆๆๆ

เป็นงัยแค่คำบบรยายเห็นภาพเลยไหม ชมแล้วอย่าลืมรางวัลนะหมวด ฮิ้วๆๆๆๆ
  • สุดยอดคับหมวดเป็นอะไรที่แบบว่าโคดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆมันส์เลย
    เด๋วหมวดเจอไอ้วุ่นวือของผมสกัดดาวรุ่งแน่คับ5555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2030.JPG 52K
    IMG_2015.JPG 51K
  • ออกไปกินข้าวแป๊ปเดียวโดนไป 2 ขวดและ เอาแบบเหมาจ่าย 1 ลังเลยนะพี่555

เจ้าเรดบูล กับ วู้ดดี้ ก็อย่างที่พี่มาร์คบอกเลยครับ พี่ใหญ่กะน้องเล็ก
  • วื่นวือ เดี๋ยวต้องเจอวั้นว้องครับ ว่าน555
  • เจอคอบูลลี่แดงๆแล้วคับ
    รับรองมันแน่คับหมวดถ้ามีตัวเมียแดงๆอีกตัว
  • หมวดเล่นเฟซบุ๊คมั้ยคับ
  • ผมไม่เล่นเฟชบุ็คครับ มันอันตราย555

• เห็นภาพเลย พี่ มาร์ค เหอๆ
    หมวดๆ ขอเหอะ วั้นว้อง น่ะ อย่าเลยครับ อิอิ
    ว่าน แกตัดไปเลยได้ป่ะ วึ่นวือ น่ะ เวร หมาเกือบแสน เรียกซะเหลือ ไม่กี่พัน ส่งมาเบตงนี่มา 5555 เดี๋ยวฟิตให้
  • หวัดดีคับหมวด แล้วพี่ๆทุกคนคับ
    หมวดอยู่ที่ไหนคับ สวยมากอยากเห็น
    ผมก็ ผมเปนทหารพรานคับชื่อบอลคับ
  • ผสมทีละเท่าไหร่ครับ ดูในคลิป 3 เดือน 6 เดือนยังไม่เท่าไหร่ ไม่คิดว่าจะกลายมาเป็นซุปเปอร์ไซยาได้ถึงขนาดนี้ สุดยอดจิงๆ เอาไป 15 กระโหลก
  • http://www.pitbullzone.com/community/uploads/FileUpload/15/181235.jpg
    ขออนุญาติวิจารณ์นิดหนึ่งนะหมวด พี่ไม่ใช่เซียนแค่พอดูเป็นเท่านั้น ก็ขอแสดงความเห็น เผื่อคนที่ไม่ได้เห็นตัวจริงจะได้นึกภาพออก หวังว่าคงไม่โกรธนะครับ เพราะถึงอย่างไร วันหนึ่งคนก็คงได้เห็นตัวจริงกันอยู่ดี

เห็นในรูปตอนแรกคิดว่าไอ้นี่อย่างน้อยต้องหนัก 50 โล สูงต้องอย่างต่ำ 20-21 นิ้ว แน่ๆ
    แต่พอเห็นตัวจริงมันเป็นตามรูปที่ผมลงด้านบนนี้เลยครับ และสูงแค่ประมาณ 16 นิ้วเท่านั้นเอง (สองคืบนิดๆ) เป็นหมาแนวเอกซ์ตรีม ตรมมาตรฐานและไม่ฟลีก หากใครนึกภาพไม่ออก นึกถึงโซจาบอยของเฮียโฟกครับ แต่มิติความกว้างอาจจะหนากว่าโซจาเล็กน้อย ขนาดลำตัวกำลังดี ไม่เล็กแคะจนเกินไป แต่ก็ไม่ใหญ่จนโอเว่อร์ เนื้อตัวหนาตั๊บ กล้ามเนื้อทั้งนั้น ไขมันแทบไม่มีเลย ท้องไม่ป่องและเอวคอดอีกต่างหาก มันเป็นหมาบูลลี่ที่สวยมากตัวหนึ่งเท่าที่เคยเห็นมา จุดเด่นคือ ขาหน้า ตั้งตรง ข้อขาหน้าไม่แบะ มุมขาหน้าไม่งอ และขาหลังก็มีมุมสวยงามไม่ตึง เส้นหลังตรง ไม่แอ่น ตูดไม่โด่ง หางไม่หัก แต่จุดเสียที่เห็นก็คือตอนมันตื่นตัว ปลายหางดันงอนขึ้นเป็นรูปคล้ายๆตะขอเกี่ยวข้าวสาร ถ้าหางมันชี้ลงดินตลอดเวลาละก็โคตรเทพเลย

บรรยายให้ขนาดนี้ก็คงพอจะนึกภาพกันออกนะครับ จัดว่าผ่าน ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • ขอบคุณครับพี่ ใช่ดิพี่ ตอนเฉยๆนะหางทิ้งตรงตลอด แต่เวลาตื่นตัวนี่จะเริ่มงอขึ้นมาและ สงสัยต้องจับถ่วง555

บอลเป็นทหารพรานที่ไหนครับ ดีใจได้เจอทหารด้วยกัน คอกผมยังไม่เสร็จ ตอนนี้อยู่ในค่ายครับ
  • แวะมาหาคับ ไประหมวดในงานไม่คอยได้คุยกันเลยเราสองคนงานพานหินปะกันแน่ไปเต็มสตีมคับหมวด ฟูทีม ใกลบ้านกินเต็มที่คับหมวด
  • โหแต่ละคน ทั้งเป้ ทั้งพี่บัง ทั้งพี่บอย ใกล้บ้านนี่รู้สึกว่าจะเต็มที่กันทุกคนเลยน้า555
  • จัดกันไปเต็มๆทีเดียวเลยครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    photo-4.jpg 103K
    photo-5.jpg 120K
  • woodie เกิดมาดังสุดติ่งแบบนี้ต้องเอาตัวเมียเทพๆสักตัวพาไปกิน ตับตับตับตับเลยคับ 55555
  • woodie มันเป็นหมาที่สุดติ่งมากคับมันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ 55555
  • ปกติวู๊ดดีเกิดมาคุยแต่ตัวนี้รับรองว่าไม่ได้แค่คุยแน่นอนคับ
    มันส์ๆๆๆๆๆๆๆแน่ๆ