ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งรายการปรับปรุงล่าสุด
  • ทำไมมันยังมีรูปข้างล่างอีกหว่า เเนะ นำทีครับ เพื่อให้เเก้ไขได้หรือเปล่าครับ
  • มีขึ้นตลอดครับ เพราะเอาไว้ให้ยูสเซอร์ลบได้ เด๋วทำให้มันหดซ่อนไว้ดีกว่า
  • กระทู้ชาวเชียงใหม่อยู่ในหมวด Gangster ครับ

แอดมินถ้าทำให้เฉพาะหมวดนี้ ให้อับได้ จะได้ไหมครับ
  • กลับมาแล้ว!!! ขอบคุณครับพี่ Mark...
  • @Mafia ผมแก้ให้ในหน้าหมวด (ทุกหมวด) เรียงตามความเม้นล่าสุดนะครับ
    จะมีเฉพาะหน้าแรก (หัวข้อทั้งหมด) ที่เรียงตามเวลาที่ตั้ง

จะได้ขุดกันได้สนุกสนาน :013:
  • ลองลงรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01663_resize.JPG 159K
  • อีกทีimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01664_resize.JPG 150K
    DSC01669_resize.JPG 139K
  • ลงรูปไม่ได้เลยค่ะคุณadmin พอคลิ๊กแนบไฟล์แล้วเลือกรูปที่จะupload
    ก็ขึ้นแค่ว่า uploading แล้วก็ค้างอยู่แค่เนี๊ยะเองต้องทำไงคะ
  • ขนาดรูปใหญ่ไปรึเปล่าครับ ตอนนี้ขนาดไม่เกิน 1MB 300KB
  • บรรยากาศเก่าๆกลับมาเกือบหมดแล้ว
    ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ของเรานะครับ อดหลับอดนอนมาเป็นเดือนแล้ว
    นี่ยังต้องเตรียมทำระบบเพดดีกรี และออกใบเพ็ดกระดาษให้เราอีกด้วย
    เว็บของสมาคมก็ฝีมือของเว็บมาสเตอร์ท่านนี้ละครับ

ประมาณเดือนเมษายน ก็จะลาพวกเราไปบวช ประมาณหนึ่งเดือน
    ใครจะร่วมอนุโมทนาบุญกับผมในนามชาวพิตบูลโซน ก็ยินดีครับ
  • จะบวชจริงหรือครับท่าน เอ้า สาธุ
  • ไปอยู่กับพระ อารมณ์จะได้ดีขึ้น

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0379.jpg 98K
    DSC_0379.jpg 98K
  • ไม่ได้เข้ามานาน อ่านง่ายสบายตาดีขึ้นครับ การจัดระเบียบหมวดหมู่หัวข้อก็ชัดเจนขึ้น เยี่ยมครับ

image
    ไฟล์แนบ
    PITBULLZONE.gif 84K
    PITBULLZONE.2.gif 121K
  • ขอบคุณครับท่าน ชอบจังอนิเมชั่นนี้
  • เข้าบอร์ดไม่ได้ตั้งหลายวัน
    นอนกะไม่หลับ
    ขอลองเทสหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 5K
  • วิธีถอดร่าง
    1................ ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2................ จุดธูปไว้บนหัวนอน 3 ดอก
    3................ นอนหลับตาและตั้งสมาธิให้ดี
    4................ นึกถึงที่ที่เราจะไปเปนอันดับแรก
    5................ กลั้นหายใจ 10 วินาที
    6................ จากนั้นคุณจะได้ไปในที่ที่คุณต้องการ
    7................เมื่อคุณรู้สึกว่ากลิ่นนะปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8................ ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9................ ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละ99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูดีดีนะถ้าอยากคิดสนุกก็ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก็หมายถึง
    ชีวิตของคุณ
    เองนั่นแหละได้มาจากคัมภีร์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดอ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันคุณจะมีอ้นเป็นไป
  • บ้าไปแล้วมึง
  • ขอลองลงimage รูป
  • เอ่อ...รู้สึกว่า 2-3 วันมานี้
    เน็ตมันอืด โหลดช้า...ไม่รุว่าเพราะอะไร
    อาจจะเป็นเพราะ ฝนตก หรือเปล่า...
    โดยปกติ เว็บนี้มันไหลลื่นมากเลยนะคะคุณ ADMIN
    ขณะที่พิมพ์อยู่เนี่ย..ก็ยังโหลดไม่เสร็จเลย..
    ยังงัยดี....หนูงง
  • เทสimageimage
    ไฟล์แนบ
    m 2 .jpg 94K
    m 2 .jpg 94K
  • ตั้งแต่เปลี่ยนระบบใหม่ ไม่ค่อยมีอะไรอัพเดทเลย เรทติ้งตกไปเยอะ ผมเองก็ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมเดือนนึงแล้ว ไม่น่าเปลี่ยนเลยไม่เข้าท่า
  • 55+ พูดจริงนะ เลือกได้ผมก็ไม่อยากเปลี่ยนหรอก แต่อันเก่ามันเกินเยียวยา :o034:
  • หอ้งแชทหายไปใหนคะคุณ admtn
  • @ADMIN
    เวลาเริ่มต้นกระทู้ใหม่ ในช่อง category มีแค่ ทั่วไปกับซื้อขาย แต่ที่อยู่ข้างซ้ายของบอร์ดมีตั้งหลายอย่าง ยังใส่ไม่หมดมั้ง
  • ลองหน่อย
  • แล้วก็กระทู้ The Pitbull and the Bully DVD ในหมวด Products & Service สินค้าและบริการ ผมหายไปครับเว็ปมาสเตอร์... :)
  • ชื่อกระทู้จริงๆ พิมพ์อย่างไรครับ พี่ก็หาไม่เจอ
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/21105/squppjn

ไม่รู้มันคือสแปมอีกหรือเปล่า ดูให้หน่อยครับ มันมาอีกแล้ว
  • @Mafia สแปมครับ ผมขยาย ghost captcha เป็น 7 ตัวเลขแล้ว ผีได้กดกันมันเลย :o036:
  • ยิ่งทำยิ่งมั่วรึเปล่า
  • ผมทัฟครับ :o046:
  • ลองด้วimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ0777.jpg 107K
  • ฝากแอดมิน ทุกหมวดควรแสดงความเห็นได้ครับ พี่จะพิจารณาเองว่ากระทู้ไหนจะได้ย้ายเข้าไปในหมวดสาระ หมวดสินค้าและบริการ แต่อยากให้ผู้เข้าเยี่ยมชมแสดงความเห็นได้ด้วย

ยกตัวอย่างของหมอมุ่ย พี่ย้ายไปอยู่หมวดสินค้าและบริการแล้ว เผื่อจะได้ช่วยตอบคำถามสำหรับสมาชิกด้วย จะได้หาง่ายๆ สมาชิกมีข้อสงสัยก็แวะไปถามในกระทู้นี้เลยครับ
  • @Mafia ก็แสดงได้ทุกหมวดนะครับ :o058:
  • เมื่อวานบางหมวดไม่ได้ครับ พี่ย้ายกระทู้หมอไปอยู่ในสินค้าบริการแล้วมันดันแสดงไม่ได้ครับ
    ใกล้เสร็จหรือยังครับ เหนื่อยหน่อยนะช่วงนี้
  • สู้ๆนะคะ ^_^ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ปิ๊นๆๆ
  • ทดสอบ จ้าวจ่อย
  • จะติดไม๊น้อ
  • ยังปรับปรุงเว็บไม่เสร็จอีกเหรอเนี้ย เปิดเข้ามากี่ทีก็ไม่เห็นมีอะไรอัพเดทหรือกระทู้ใหม่ๆเลย ถ้าเป็นอย่างนี้ไปอีกเดือนสงสัยดับยาวพิทบูลโซน
  • ต้องขออภัยด้วยครับ ผมก็ใจร้อนไม่แพ้คุณ แต่ว่าก็ต้องเห็นใจเว็บมาสเตอร์ครับ
    เขางานยุ่งมากช่วงนี้ และจะเข้ามาทำเว็บได้เฉพาะตอนกลางคืนครับ
  • วันนี้มีกระทู้ใหม่ตั้ง 20 กระทู้ ดูดีๆ ครับ :o034:
  • ....image
    ไฟล์แนบ
    r170_3.jpg 9K
  • ขออภัยด้วยนะครับเว็ปมาสเตอร์ แต่กระทู้ "THE PITBULL AND THE BULLY" DVD !!! ของผมหายไปอีกแล้ว ว่างเมื่อไหร่แล้วค่อยทําก็ได้นะครับ ไม่รีบ...
  • อยากให้มีจำนวนคลิกการเข้าชมกระทู้เหมือนแบบเก่า และการแสดงให้คนอื่นรู้ด้วยว่าเจ้าของความเห็นนั้นๆแก้ไขข้อความเหมือนแบบเก่า ได้ไม่ได้ก็ขอบคุณ ADMIN ด้วยครับ
  • ทำไมสมัครสมาชิกไม่ได้อ่า อยากมีตัวตน บอร์ดเก่าเป็นสามชิกอยู่แล้ว แต้เข้าไม่ได้ พอสมัครใหม่ก้อเข้าไม้ได้อีก