ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • หล้า..ทำไมชวนแต่พี่ตั้มหระ มัยไม่ชวนพี่ศักดิ์มั่งหระ...
  • พี่ปู..........พี่สักดิ์เค้าคน ธรรมะ ทำโม๊ะ ครับพี่...........เค้าไม่ยุ่งเรื่องแบบนี้ หร้อกกกกกกกก....ฮิ้วๆๆๆๆ
  • >>> หล้าเราว่า punaja น่าจะเป็นเจ๊ปุ๊ระเบิดขวด เเฟนพี่ศักตะพานหินแน่ๆ......
  • >>> พี่บอยชีวิตต้องเดินต่อไป ผมไม่เดินได้ไหมขอขับรถไปดีกว่าถึงเร็วดี อิอิอิ.........
  • >>> บูม.. เอารูปดีเชลตอนหล่อๆมาดูใหม่ดิ อันเก่าไม่เอานะโว้ย....
  • บล๊อกมือ2ลองติดต่อพี่ใหญ่เชียงใหม่ดูครับ ไม่รู้ว่ายังมีขายอยู่ป่าว สภาพดีๆทั้งนั้นเลย
  • เอารูปน้อง "ซา" มาให้ติชมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5119.jpg 108K
    s3.jpg 81K
  • ขอบคุณครับ..บอย นอนดึกเหมือนกันนะ รู้สึกว่าจะ"ง่วง"แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5136.jpg 134K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5136.jpg 88K
  • >>> ไปดูตัวจริงมาแล้วสวยกว่าในรูปมากคราบ พี่เหน่งค่าชมจ่ายมา 20 บาทพี่.....
  • >>> โอ้ย.. นอนไม่หรับ.
  • สงสัยผมจะนอนดึกสุด.................
    อรุณ ราตรีสวัสดิ์
  • ไปทำไรมาคับ พี่หล้า

กับบ้านดึกๆดื่นๆ ไปให้ทุนการศึกษาเด็กๆหรือเปล่าคับ
  • น่าน ไอ้บักบูม หาง่านมาให้ตู อีกแระ.......แสร่ดดดดดดดด
  • กินดิ หล้า จะเลี้ยงหรอ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-D

เด่วยิงไส้แตกเลย อาทิตย์นี้ แต่มันก็แค่เกมส์เล็กๆเกมนึง ไม่ค่อยสำคัญเท่าไหร่ อ่อนๆๆๆๆ :-))
  • ไม่เล็กมั้งพี่ แพ้นี่ถึงกับร่วงเลยนะ อาร์เซ ตามมาติด555 โดนเชลซีไปเงียบเลยดิ555

THIS IS ANFILD
  • ไม่หรอก เป้ เพราะพี่ให้ความสำคัญ กับ 3 แต้มที่จะโกยออกมาจาก ANFILD เพราะเจ้าบ้านพี่ลืมลบชื่อนี้ออกจากสาระบบ แดงเดือด ไปนานล่ะ
    เอางี้มั้ยล่ะ จบฤดูกาล พี่ว่าแมนยู อันดับเหนือ กว่า ห่านแดง วางกันเลยไป๊ แฟน ห่าน :-))
  • อ่ะจ๊ากกก
  • เข้าใจว่าจบฤดูกาลแล้วอันดับเหนือกว่า.....แต่ว่า เรื่องเชลซีเราต้องคุยกันนะพี่..............
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    liv091.jpg 66K
  • เหมอๆลิพูลเลย พี่ตั้ม........ลังนึง
  • 555+ เอ้าตามนั้น ทุกคนที่อ่านเป็น พยาธิเด้อ...ไม่ไช่พยานๆ :-D

คิดดูล่ะกัน แมทนี้ไม่สำคัญเท่าไหร่ ส่ง คู่ เซนเตอร์ เกรด b ลงยืนคู่กันเลย.... :-(
  • :002: :002: :002: :002: :002:
  • โอเค๊.........งั้นเคลียพร้อมเชลซีเลยนะพี่
  • มาช่วยอีกแรง พี่ตั้ม

วางกันเลยว่า แมนยู แชมป์ แน่นอน เอาเปล่าคับ

พี่หล้า พี่เป้ ฮ่าๆฮ ิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อาทิตย์ก่อนเลยดีไหม เบียร์1ลัง ลิเวอร์พูลต่อให้8ลูกควบ8ลูกครึ่ง 555

ขี้คุยจริงๆเลยเดี๋ยวพอทีมแพ้ทีมไม่ได้แชมป์ก็เอาอดีตมาพูด555(ดักไว้ก่อนเลย)
  • ทีมแพ้ทีมที่ไม่ได้แชมป์...........วลีนี้เด็ดจริง..ครับ คุณพี่เป้
  • แชมป์ไม่เอา ชนะแมนยู พอ
  • หวาดดีคัทุกคน !!!
    สงสัยปืนจะคว้าแชมป์ เอิ๊ก ๆ

ดูอนาคตให้หน่อยคร๊าบ !!!
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0735.jpg 148K
  • ใครได้แชมป์ก้ได้ครับ ที่ไม่ใช่ผี...........
  • วันนี้บ้านเราเงียบจัง.........
    พ่งงี้ มีงานต้องขึ้นเขาแต่เช้า

โท สับก้ไม่มีสัญญาน เซงอีกแร้ว คร้าบบบบบบบบ

ไปนอนดีก่า เด่วตื่นสาย..ราตรีสวัสดิ์ ครับทุกท่าน
  • คงยากคับ เต้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปืนต้นดีเสมอ แต่ปลายก็ต้องเข้าใจปืนหน่อยนะคับ

เพราะนักเตะเจ็บเยอะและอะไรไหล่ก็ไม่ดีพอจะประคองทีมคับ

ฟันธง ผีแดง แชมป์คับ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันพึ่งกี่โมงเองคับ พ่อคำหล้า

ก็เลยเงียบเป็นธรรมดา คร้าบ

ฝนตกเปล่าคับ พี่หล้า
  • รับทราบคับ พี่เป้

ตอนนี้ผมก็เอาใจช่วยให้ หงษ์ อยู่ในทอปไฟร์ ให้ได้คับ

ไม่อยากให้แต้มห่างกันมากคับ ฮ่าสๆๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้วยอื่น ผี ไม่เอา ผี จะเอา ถ้ายลีก คับ อิอิอิอิอิ

(สถิติ ใหม่แน่ๆคับ )
  • ฟนตกแต่เช้า เลยแหะ
    !!! ปืนใหญ่จงเจริญ ฮา ๆ !!!
  • ตกเหมือนกันเลยคับ เต้

แต่ทันพาหมาไปข้างนอกพอดีเลยคับ

เลยไม่เปียก
  • ลงมาจากเขา สิ่งแรกคือ เข้าพิทบลูโซน
    อืม ค่อยยังชั่วมีคนเข้ามาบ้านแล้ว....
    แต่ก็ไม่วาย คุยเรื่องหงษ์กะผี อยู่ดี...........
  • ถ้าคนข้างบ้านไม่มีปัญหากับเรา อย่าไปยอมเซ็นท์นะพี่ แต่ฉี่นะพี่ แต่เห่าผมไม่รู้ ยังไงอย่ายอมครับพี่บอย
  • เฮ่อ..........มีอุปสรรค มาให้แก้อีกแล้ว พี่...........
    ใจเย็นๆ...ค่อยๆแก้ปัญหา ครับ..........
    เด๋วพ่งงี้ พาไปงานบุญ..............งานบสช ครับพี่
  • จัดหนักครับพี่บอย
  • images by free.in.th
    Thanks: ฝากรูป dictionary ฝากบูมนี่คือตัวพ่อ เป็นลูกวอเฮด+จีจ้า ตัวแม่หารูปไม่ได้ ไว้ไปถ่ายให้ดู แม่เป็นลูกมอนเตอร์+กับลูกของโจโจ้มอคค่าอะไรเนี่ยประมานนี้ คลอดมาเมื่อวาน6ตัว ผู้5เมีย1 แดงๆๆๆๆมาก
  • ตาบอย โดนกะตุกหนวดอีกแล้วหรือนี่...
  • พี่บอย รักจะใหญ่ใจต้องนิ่ง....เด่วญิ๋งปิ๊งเอง.........ฮิ้วๆๆๆ ล้อเล่ง

พ่งงี้ 8.00เจอกันเด้อ ไปงานบวชน้องที่โพธิ์ประทับช้างด้วยกัน
  • คุณเต้ ครับ วันนี้ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ..........
    แต่ว่าสาวเชียร์เบียร์ที่คุยน่าร้ากกกกกมั่กมากกกกกกกก.............