ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Robinลูกบิ๊ซมากี้ หมามุกดาหารครับ
  • อั้พเดทมาให้ดูอีกทีครับ คราวนี้รู้สึกผอมลงกว่าเก่านิดนึง อายุตอนนี้น่าจะ15หรือ16เดือนได้แล้วครับ
    image
  • ถ่ายยากน่าดู เลยถ่ายเป็นภาพเคลื่อนไหวแล้วมาแค้ปเอา คุณภาพภาพเลยต้องจินตนาการช่วยหน่อยนึงนะครับ
    image
  • ไอ้บิ้นหัวเป็นหัว อกเป็นอก ตูดเป็นตูดครับ
    image
  • ความสูงก็ลองเทียบกับหัวเข่าเจ้าของเค้าดูนะครับ
    image
  • ไปถึงก็ลากออกมาจากกรงมาถ่ายๆๆๆแล้วก็ถ่ายเลยไม่ได้เสริมสวยเพิ่มก็เลยดาดๆไปหน่อยขออภัยด้วยครับ
    image
  • ไอ้เจ้านี่เหมือนหมูมากกว่าหมาครับ เจ้าของว่ามันแดรกละเอียดแดรกกระจายทุกเมนู
    image
  • โชว์กล้ามเนื้อ ไขมัน ทุกขุมกำลังครับ ไม่ใช่ขี้ๆ ขอบอก
    image
  • ต่อเนื่องภาพข้างบนครับ
    image
  • ที่มุกดาหารมีคนเลี้ยงเยอะไหมครับ แล้วมีกลุ่มไหม
  • สุดท้ายแล้วครับใครสนใจผสมลองโทรติดต่อเจ้าของเค้าเองนะครับ คุณธีรวัฒน์ 0895692495 มุกดาหารนะครัimageบ ผมแค่นำมาเสนอให้ดูไม่ใช่เจ้าของครับ ขอบคุณที่รับชม...
  • โอ้วๆสำเนาถูกต้อง อย่างแรง สวยครับ
  • ที่มุกคนเลี้ยงยังไม่เยอะครับ เฮียเจ้าของแกได้โรบิ้นมาจากคุณจักร โชคดีไอ้ตัวนี้มันแดรกวินาศสันตะโร เลยเทอร์นออกมาอย่างเห็นๆนี่ล่ะครับ
  • งานพัทยาจะมาด้วยไหมครับเนี่ย จะได้เห็นตัวจริง
  • ก็พยายามเชียร์ให้แกพาไปเปิดตัวอยู่เหมือนกันครับ เสียแต่จากนี้ไปไกลเหลือหลาย แถมไอ้บิ้นก็ไม่เคยอยู่นิ่งซะอีก ไปประกวดก็คงปิ๋ว55
    image
  • เห็น ด้วย กับ คุน prawit คับ เหมือน หมู มาก กว่า หมา :-D
  • ลองเอามาประกวดดูซิครับ ผมว่ามันใช้ได้เลยทีเดียวน่ะไม่ต้องบอกก็รู้ลูกใครอัดฉีดอีกนิดครับ

ขอสูตรขุนมากแก๊งค์ BB เทริน์อีกซักนิดมีเสียวแน่นอน ฟันธง
  • สวยจังง้ะ อยากได้ๆๆๆ -*-
  • หล่อนะคะเนี่ย จับมาใส่สูท ผูกไทค์ หล่อโฮกกว่าเดิมอีกแน่นๆๆ
  • สวยเหรอแบบนี้อะ
  • เอาให้อ้วนอีกสักหน่อยจะสวยกว่านี้อีกนะรับรอง
  • ภาพมันสั่นไปหน่อย
  • หล่อ ล่ำ บึ๊ก และก็นิสัยดีครับ