ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FUTURE 'S WHELP 2 LAST PUPIES ..... SPECIAL PRICE !!!!!!!!!!!
  • สวัสดีคะ สำหรับสองตัวสุดท้าย ราคาพิเศษพร้อม UKC ตออนี้อายุ 75 วัน
    สอบถามได้เลยคะ E-Mail. aphussarin@hotmail.com, CONTACT. 087-3398867
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/21084/-update-60-days-future-x-conflexcambels-daughter-#Item_17
    ข้างบนเป็นลิ้งค์จากกระทู้เดิมคะ
  • M1. COLDPLAYimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5080.JPG 82K
    IMG_5061.JPG 89K
  • F3. MAGMAimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5014.JPG 95K
    IMG_4993.JPG 77K
  • ยอมรับว่าFUTURE"ไม่จ่ายลูกครับ ธรรมดามากสำหรับbullyในตอนนี้
  • ต้องขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะคะคุณผี เเต่คุณต้องให้คำจำกัดความว่า " ธรรมดา " ว่ากว้างขนาดไหน อย่าอาศัยเเต่ว่าเเค่พูดทำลายคนอื่นไปวันๆ ทำให้คนที่เริ่มสนใจ เเละหวังที่จาเข้ามาหาความรุ้ในบอร์ดนี้เข้าใจกันผิดๆ
    ก่อนอื่นเลยต้องขออธิบายว่า ถ้าคำว่าธรรมดาของคุณผี คือการเอาการหมาชุดนี้ไปเปรียบเทียบ กับกระเเสหมาที่เป็นที่นิยมอยู่ตอนนี้ คือ GOTTI คงต้องยอมรับคะว่าหมาชุดนี้ธรรมดา เเต่ถ้าเปรียบเทียบกับหมาที่เป็นสายเดียวกัน คงจะไม่ใช่ ขอเถียงเเบบมีเหตุผล เเละก็พอที่จะมีความรู้เรื่องหมาบ้าง เพราะฉะนั้นก่อนที่จะพูดอะไรออกไป กรุณาตรวจเช็คความรุ้หรือความรู้สึกตัวเองให้เเน่ใจซะก่อน ว่าต้องการอะไร
  • เป็นcommentธรรมดาที่สามารถทำได้ในบอร์ดเสรีแห่งนี้ครับไม่ต้องใช้อารมณ์ ถ้าราคาไม่แพงตามสภาพลูกหมาก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรครับ
  • หมาสวยดีครับถ้ามีเวลาจะหาแบบนี้ซักตัว
  • M3 สวยอ่ะ
  • กระดูกใหญ่ดีแท้ สมเป็นลูก Future

image
    ไฟล์แนบ
    future.jpg 117K
  • สายตาผมหมาตัวนี้หมดสภาพครับ ต้องฟื้นฟูอย่างแรงอยากให้เข้าตรวจเลือดลองเช็คตับกับพยาธิเม็ดเลือดดูPIT VET
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นด้วยนะคะ ถ้าใครสนใจมีเวลาเเละโอกาสเชิญเข้ามาชมก่อนได้คะ ราคารับได้เเน่นอนจ้า
    จะเป็นเรื่องอีกรึป่าวเนี่ยคุณผี พักนี้คุณผีคิดมากเยอะจังคะ ถ้าคิดว่าการที่คนอื่นได้อธิบายอะไรบ้าง เป็นการใช้อารมณ์ก็เเย่เเล้ว อย่าคิดมานะคะ โอเคน้า........
  • ถามผู้รู้ว่าฟิวเจอลิ้นเป็นไรอ่ะ ลิ้นสองแฉกเกิดได้ยังไง
  • หมาตัวนี้คงกัดลิ้นตังเองเพราะความเคลียดจากการจะกัดกับหมาตัวอื่น กัดลิ้นตัวเองลิ้นแหว่งพอหายก็จะเป็นตำหนิอย่างนี้ครับ
  • ได้ข่าวว่าเจ้านี่ขายออกไปเมืองจีนไหงมาโผล่ที่งานตอนนี้ใครเป็นเจ้าของครับ
  • ขายไม่ออกอ่ะดิเลยออกมาเลหลังขายอีก หมามีตำหนิจัง
  • ผมเคยมีสายกัดลิ้นขาดหูขาดไม่เห็นใครว่าไร image
    ไฟล์แนบ
    182786.jpg 117K
  • รอยแผลมันเป็นเรื่องธรรมดาของสายกัดแต่นี่BULLYนะครับ แผลอย่างนี้รับไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
  • ดีน้องเพลิน
    ลูกหมากระดูกดีจัง ตัวดำลิปปากเยอะดี
  • จ้า.........พี่เอก ลูกหมาชุดนี้ลิปปากเเละกระดูกน่าประทับใจจะ
  • bbomboyza@hotmail.comรูปราคาคัฟ ตัวเมียคัฟ
  • mint_jangka@hotmail.com รูปตัวที่เหลือและราคาค่ะ
  • สมราคามาก งามแท้