ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ว่าจะไปต่ออีกคับ พี่หล้า

พอดีงบหมดเลยอดคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• สวยคับ พี่บอย

เลือดแน่นมากคับ :063:
  • อ่อคับ น้องคนนั้นชื่อน้องกวางคับ อย่าสนใจเลยเพ่ เจ็บตัวป่าว ๆ (เจ็บมาเยอะ)
  • ยังไม่ได้ถ่ายรูปให้เลยบูม เด๋วเอารูปแทนให้ดู ว่าเปงรุ่นไหน
  • สู้เราไปที่อื่นดีกว่าเนอะ คุนเต้

สบายๆโดยไม่ผูกพัน เราจะไปแถวไหนดีเอย

พี่หล้า แนะนำหน่อยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ที่ไหนดีล่ะคับ !!!
    ที่ไหนคุณบูมก็ไม่กินเหล้าอยู่ดีอะ
  • หล้าโทรไปแจ้งเทศบาลทำไม แกล้งพี่บอยทำไม อิอิ
  • คับคุนเต้

อย่าลืมรูปหมวกนะคับ
  • คุนเต้ ถ้าว่างเย็นนี้เอาหมวกเข้ามาให้ดูมั่งนะคับ

• ป่าวครับ ผมไม่ได้แจ้ง........แค่โทรไปบอกเค้าเฉยๆครับ..........
  • เฮ้อ เจ๊ดา อารมณ์ไหนละเนี่ย..................

พาไปทำบุญมาละนะเนี่ย......(ถึงไปแล้วกลับก็เหอะ).....คริ คริ
  • ขอ HBD พี่เต้ด้วยนะคับ ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่ทำ และสิ่งที่คิดจะทำทุก ๆ อย่าง (ยกเว้นมีกิ๊ก)
  • บูมเด๋วผมจะเอาหมวกเข้าไปให้ดูนะ แต่ต้องเย็น ๆ ไม่ก็ มึด ๆ นิดนึง วันนี้ไปบ่อนไก่
  • HAPPY BIRTH DAY เต้ ด้วยครับ กลับมาเมืองเลย วันไหนโทรมาเด้อ
  • คุนเต้ ก็เข้าใจพูดนะคับ

ขอให้พี่เต้ มีความสุขความเจริญก้าวหน้า ยิ่งๆขึ้นไปคับ

• HBD ครับพี่เต้..........ขอให้สิ่งดีๆ จงบังเกิดแด่ท่าน ครับ
  • HBD....ย้อนหลังนะครับพี่เต้

พี่เต้อัฐอยากดู(สายกัด)บ้านพี่อ่าลงให้ชมนิสนุงสิ๊นะนะนะ

เผื่อจะเก็บเงินหาอะไรทำเล่นๆ

(ไม่ตามกระแส...เพราะเราคือหมาแดงหัวโบราณโหดอย่างเสืออย่าอ่อนแอเหมือนหมู)
  • ใจเย็นๆ น้องอัฐ

พี่ก็ว่าจะจัดมาใว้ที่บ้านซักตัว (เอาแน่นอนคับ)

งั้นถ้าจะซื้อเรามาซื้อพร้อมกันเอาเปล่าคับ น้องอัฐ

ถ้ามีข่าวคราวอะไรโทหาด้วยนะ อัฐ
  • พี่บูมซันนี่ฮีทมารึยังคับ
    นังไดน่าพาไปเทิร์นแล้วนะ
    แต่ถ้ารอบนี้พลาดอีกคงถอยแล้วคับ
  • สะใจหว่ะ หงษ์ จิกผีเน่า 3-1.......กร้ากกกกกกกกก
  • เอ............เช้านี้ทำไมเงียบเหงาจัง.......
    มะเห็นครึกครื้นกันเลย สงสัยดูบอลกันดึก
  • มาแล้วคับ ว่าน ขอให้โชคดีนะคับ น้องรัก

ซันนี่พี่จะเอาไปใส่กับ ฮีโร่ ของ พี่ใหม่ คับ

• ขอบคุนคับ พี่หล้า (ได้ทีเอาใหญ่เลยนะ)

ผมได้ข่าววงในมาว่า หงษ์แดง ได้ให้ผู้ใหญ่คุยกันเรื่องล้มบอลคับ

ถ้าแพ้แมนยู นัดนี้มีหวังหล่นอันดับคับ นี้ผมได้ข่าวมานะคับ

การที่แมนยู จะชนะ หงษ์ ชั่วโมงนี้ ผมว่าแมนยู ชนะได้ไม่ยากคับ

ขอเวลาทำใจหน่อยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ว่ามันเป็น aflex ของการขาดคู่เซ็นเตอร์ฮาฟ(วิดิช+เฟอร์ดินาน) มากกว่านะ บูม

อีกอย่าง ซัวเรซ มันเมพ เจงๆ........ฮิ้วๆๆๆ
  • พี่บูม ฮีโร่ของพี่ใหม่ผลงานไม่ผิดหวังแน่นอนคับ
    ยี่ห้อ28Kไม่ผิดหวังแน่นอน
    ขอให้ติดเช่นกันคับ
  • ช่วงนี้ปะทาน เจอมรสุมซีวิด
  • คับว่าน มาช่วยกันลุ้นดีกว่าคับว่าน

เพราะเราพลาดมาหนึ่งหนแล้วคับ

จะถูกจะแพงขอให้แดงใว้ก่อน
  • คร้าบพี่หล้า

เทพจิงๆ สุโค้ย
  • ขอเสียง แฟนแมนยูหน่อยยย ฮิ้วววววววววววว หงายท้องดิ เจอไป3 อิอิ
  • จิ๊บๆครับปูเป้ + หล้า ได้ ซัวเรช มานี้เทพ จริงๆ เอาไว้ให้อยู่นานๆนะครับ เด่วตีจากไป เหมือนเทพ คนก่อน :-))
  • ขอน้อมรับคับ แฟนหงษ์

แพ้เต็มรูปแบบ
  • สงสัยปืนจะได้อยู่บนล่ะมั้ง ทีนี้
  • มันก็ติดตรงอยู่ที่ สงสัย นี่ล่ะครับ เต้ ozawa :-))
  • ตามอยู่ 3 แต้ม แข่งน้อยก่า 1 นัด นะเพ่ คงจบได้ด้วยความสวยงาม
  • ผมขอฟันธงเลยนะว่า แมนยู แชมป์ แน่นอนคับ

ปืน ดูดีทีเดียวเวลานี้นะคับ คุนเต้ แต่อย่าลืมถ้ามีตัวไหนบาดเจ็บขึ้นมา ตัวอะไหล่แต่ละตัวพึ่งไม่ค่อยได้คับ

นี้แหละคับ จุดชี้ขาด ที่ทีมใหญ่ทำไมได้แชมป์ เพราะตัวที่มาทดแทนกัน ถึงไม่เก่งมากแต่ก็ทดแทนกันได้คับ

แมนยู แชมป์ คร้าบ เพ่น้อง :m67:
  • พี่บูมจะเอาจริงอ่า(สายกัด)อ่า...?

พี่บูมงานเมืองพิจิตวันไหนพี่(ถ้าอัฐอยากไปจะไปรถใครครับพี่)
  • ป๋ามาร์คครับ...ตอนนี้ท่านประธานเจอมรสุม นิดหน่อย เด๋วเค้าก็ผ่านไปได้ ครับ......
    แค่นี้ท่านประธานผมเค้าบอกว่าสบายๆ ครับ
  • รถไปเยอะคับ ไปรถพี่เต้ก็ได้ ไอ้น้อง

เอานะเอาแน่แต่ไม่ไช่ในเวลานี้คับ รอดูสายเลือดดีๆหน่อย

ตัวหนึ่งไม่ไช่ หมื่นสองหมื่นนะโว้ย สามสี่ห้าหมื่นนู้นคับ อัฐ
  • ผิดหวังเรื่องบอล ... ว่าจะเข้ามาอ่านเรื่องหมาให้สบายใจ
    ไหง่ยังเจอกันถล่มแมนยูบนบอร์ดอีก เศร้า เศร้า ...
  • บ้านบูมอยู่ตรงไหนเนี้ย แบบใกล้ ๆ กับอาไร จะได้ไปถูก
  • นี้เบอร์ บูม คับ คุนเต้

080 - 5172123
  • อย่าไปซีเรียสคับ พี่เปรม

ยังไง ผีแดง ก็แชมป์คร้าบ
  • 555+อย่าเศร้าไปเลยครับแฟนผี จบฤดูกาล เรามีแชมป์ลีก แชมป์เปี้ยนลีก ติดมือพอ...ฮิ้วๆๆๆๆ :-))
  • เรียนท่านประธานบอย และคุณบูมผมzeezaนครสวรรค์ฝากขายลูกสุนัขพิทบลูสายRed noseด้วยนะเกิดวันที่7มีนาคม2554ยังไงโทรมานะ087-2105479แม่พันธ์สูง17นิ้วพ่อพันธ์สูง20นิ้วฝากด้วยนะขอขอบคุณครับ
  • ผมว่าจะเอาอารายไปให้พี่บูมดู(น่าสนนะ)......

แต่ไม่รู้ว่าจะมีคนเห็นด้วยหรือป่าว(น่าสนุก).......
  • จัดมาด่วน อัฐ

แต่วันนี้พี่ยืมเจล หน่อยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ