ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- My Red Gotti His Name IS MARIO -
  • ขอโชว์แดงๆที่บ้านอีกตัวหน่อยครับ ชื่อ MARIO ครับ

ตัวผู้อายุ 9 เดือนนิดๆ เจ้านี่หัวกับคอใหญ่มากกกกกกกกกก

แล้วก็เป็นหมาตัวเดียวในบ้านที่ต้องจับถ่ายครับ

เพราะเฮียแกสุดยอดมากเอาว่านั่งไม่เป็น นิ่งไม่เป็น ขนาดฉี่ยังวิ่งไปฉี่ไปเลยอะ

สุดยอดไหมละ 5 5 5 :o046: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    143.jpg 108K
    144.jpg 101K
    176.jpg 111K
    152.jpg 108K
  • นี่แหละ GOTTI ตัวเดียวในบ้านเลย

ขอบคุณที่เข้ามาชมกันครับ :o032: image
    ไฟล์แนบ
    149.jpg 121K
  • ยีน.. เจ้า MARIO นี่มันเครียดไปมั้ย..รึว่าหน้ามันแก่เกินจริงอ่ะ
  • ตัวจริงหนาปึ๊กเลยนะครับยีน ได้ข่าวว่าสั่งคนจับมาถ่ายรูปจากโคราชเลยนะครับ 55555555 เดียวว่างๆ จะเข้าไปเล่นด้วยไหม่นะครับผม :)
  • มันดูดีขึ้นเยอะเลย คึกแบบนี้ก็ดีครับ จับออกกำลังกายหนักๆเลย ทำหมากล้ามดีกว่า
  • วิ่งไปฉี่ไปนี่ท่อรั่วแล้วมั้ง 555
  • กระดูกกระเดี๊ยวเก้าเดือนมาขนาดนี้ เทรินแล้วจะมาขนาดไหน จะรอดูนะยีน

ส่วนหมากล้ามพี่มาร์คไม่ต้องห่วงครับยีนส์เค้ามีแล้ว แอบซุ่มอยู่ แดงๆหักๆอ่ะ :032:
  • หมาแดงก็ชอบมาก ก๊อตติก็อยากได้ ขอรอตามผลงานลูก เจ้ามาริโอ้ด้วยคนนะครับ สวยๆครับคุณยีนส์
  • ท่านยีนส์ คนจับให้ใครครับเนี่ย ฮ่าๆๆๆ เจ้ามาริโอนี่เพิ่งจะ 9 เดือนเองเหรอครับเนี่ย

นึกว่าขวบได้แล้ว
  • คนจับจากโคราชนี่เอง มาริโอ้ คึก(หื่น)เลย 5555
  • 55555555 แหม่ แซวกันใหญ่เลยนะครับพี่ๆ นิสนึงนะ 55555 ;;)
  • ดูดีครับอยากได้แนวนี้เหมือนกัน
  • RED GOTTI RED MARIO
    จริงๆที่ต้องแยกถ่ายเดี่ยวๆๆๆเพราะไม่งั้นสู้ตัวอื่นไม่ได้
    เจอแค่บักขิงกับเจ้าBAKERไปก็ร้องแล้ว555
  • ขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆครับ เดี๋ยวครบขวบจะมาอัพอีกทีเน้อ

ส่วน 28k ครับจะแซวทั้งทีเอาให้ถูกๆหน่อย Breaker ครับเค้าสะกดหยั่งงี้

ไอ้ Baker นี่มันจะเป็นขนมปังแล้วพี่เดี๋ยวหน้าแตกหรอก 5 5 5 :o037: image
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 102K
  • สวยจังครับ
  • หน้าแตกไม่กล้วคร้าบยีนส์5555
    Breakerแบบนี้นี่มันรองเท้านักเรียนรึเปล่าคร้าบบบๆๆๆ