ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประมูลบ้านสุนัข
  • ใครที่ไปงานที่พันธุ์ทิพย์ คงจะจำได้ว่ามีการประมูลบ้านสุนัข เฮียใหญ่พระรามสามเป็นผู้ประมูลได้ แต่ก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไร เพราะมันไม่เหมาะกับพิตบูล มันเหมาะกับสนุขพันธ์เล็กๆมากกว่า ผมก็เลยนำมาเปิดประมูลที่ตรงนี้อีกครั้ง ใครสนใจก็เสนอราคามาได้ครับ พอดีผมยังไม่มีรูป แต่ยืนยันว่าสวยจริงๆครับ ทำจากไม้ เป็นรูปบ้าน งานฝีมือปราณีต สวยครับ (ใครมีรูปจากวันงาน รบกวนด้วยครับ)

ปิดประมูล วันศุกร์นี้เวลาสามทุ่มตรงนะครับ
  • อันนี้ป่าวคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08190.jpg 94K
  • แม่นแล้วน้องสาว ใครอยากได้เสนอราคามาเลยครับ ผมประเดิมเปิดก่อนก็ได้ที่ 5,000 บาท
  • เดี๋ยวไปหาดูรูปมุมอื่นๆมาให้อีกนะคะ คิดว่าน่าจะมีอีก ถ้ามีเดี๋ยวพรุ่งนี้มาโพสต์ให้อีกค่ะ
  • รีบประมูลหาเจ้าของใหม่ก่อน เก็บไว้นานเดี๋ยวราคาตก ตั้งไว้พันธ์ทิพธ์ตั้งแต่วันงาน วันนี้ให้ลูกน้องไปยกมาวางที่บ้าน ไอ้บีเจประเดิม เตรียมยกขามาแต่ไกลเลย ดีนะเห็นก่อน ไม่งั้นโดนน้ำมนต์บีเจแน่ ยืนยันว่างานสวยดีครับ ใครมีหมาเล็ก น่ารักๆ เหมาะมากๆ แต่จะเอาไปใส่พิตบูลก็คงพอได้ แต่กลัวมันจะแทะพังเนื่องจากเป็นไม้ครับ
  • เอาไว้เป็นกรงนอนก็คงได้ แต่กรงขังไม่เหมาะแน่เพราะอาจจะร้อนถ้าโดนแดดเผา
    เอาไปตั้งเป็นเฟอร์นิเจอร์ก็สวยมากๆ
  • รูปเพิ่มเติมค่ะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08273.jpg 106K
    DSCF2524.jpg 91K
  • ไม่รู้เหมือนกัน ว่าเอาไปทำไร
    จัดไป 5,555 บ. ก่อน ละกัน เผื่อเอาไปให้ กระตั้ว เค้าอยู่...
  • 2000 ดั้ยไม
  • น่ารักมากๆๆ อยากได้ๆๆๆขอประมูลด้วยคนค่ะ ปุยฝ้าย, พัมพ์กิ้น, พุดดิ้ง, แป้งเค้ก, ไข่หวาน ....เห็นแล้วต้องกรี๊ดแน่ๆๆ เยย...ย
    .....5,677 บาทค่ะ :o038:
  • ลืมบอกกติกา ขอเพิ่มขั้นต่ำทีละ 500 นะครับ ไม่อย่างนั้นเกิดขึ้นกันที่ละ 10-20 บาท โดยเฉพาะช่วงใกล้ๆปิดการประมูล มันจะมีปัญหาอีกครับ

แต่ของคุณ littlepumkin อนุโลมให้นะครับ ถือว่าผมตั้งกติกามาทีหลัง
  • รับทราบค่ะ :m93:
    ขอประมูลต่อค่ะ เป็น 6,199 บ. ค่ะ
  • งานนี้สงสัยลงท้ายด้วย 99 แน่ๆ งั้นขอประมูลเล่นๆเป็น 6699 นะครับ เย้ๆๆๆ
  • พี่มาร์ค แม้แต่กระทู้ซื้อขายก็เดิมๆไม่ค่อยมีการอัพเดทบ่อยเหมือนแต่ก่อน มีแต่ของเก่ามาเล่าใหม่ น่าเบื่อโครตๆ สงสัยดับยาวพิทบูลโซน เศร้าใจ
  • โห...น้าผี แรงหว่ะ
  • อ้าววววว ไม่มีใครประมูลแข่งเลยหรือนี่

ราคาจบลงตรงที่เลขสุดสวย 6,699 บาท ขอปิดการประมูลนะครับ
  • อ่า พี่มาร์คเปิดประมูล ได้ไปครอบครองเองเฉยเลย ^^ เลขสวยซะ
  • ดีแล้วครับที่ไม่มีใครประมูลได้ เพราะให้คนงานยก หลังคาหลุดเลย เซ็ง