ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้านคิม... พาหมาออกเดิน...
  • วันนี้ได้ฤกษ์พาหมาออกนอกบ้าน
    ซะหน่อย..ๆ...
    images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    IMG_4921-2.jpg 81K
    IMG_4922-2.jpg 80K
    IMG_4927-2.jpg 81K
    IMG_4933-2.jpg 81K
    IMG_4942-2.jpg 81K
  • สุด ๆ เลย ...
    มือแดง ไปตามกัน
    เพราะต้องทยอยกันออก
    มีเจ้า คิม่า ออกมาด้วย...

ไฟล์แนบ
    IMG_4958-2.jpg 81K
    IMG_4965-2.jpg 81K
    IMG_4983-2.jpg 81K
    IMG_5039-2.jpg 80K
    IMG_5058-2.jpg 82K
    IMG_5112-2.jpg 81K
  • ไฟล์แนบ
    IMG_5114-2.jpg 81K
    IMG_5131-2.jpg 81K
    IMG_5133-2.jpg 80K
  • หูๆๆๆ ชอบหูค่า
  • โห้ กล้ามหรือนั่น
  • สงสัยว่างๆพักเที่ยงต้องแวะเดินเข้าไปดูซะหน่อย :-))
  • รีดไขมัน จนเหลือแต่กล้ามเนื้อ ชัดเจนจริงๆ
  • โหว๋ว ตัวแรกจี้ดจ้าดดีจัง
  • สวยจังครับ ตัวแรก
  • แครอท คือ ตัวแรกครับ
    ส่วนใหญ่ จะให้อยู่แต่ในบ้าน ไม่ค่อยได้ออกกำลังเลย
    โซ่ล่ามแค่ 50 ซม. อยู่ติดกับโต๊ะกินข้าวด้วย ให้กินแต่อาหารเม็ด F1
    แต่ช่วงเด็กปิดเทอม จะได้อาหารเสริมจากเด็ก ๆ ด้วย มีทั้งเนื้อ นม ไข่
    มันจ้องหน้าขอกินประจำ เห็นแล้วอดสงสารไม่ได้
    รีบ ๆ ถ่ายรูปไว้ดูซะก่อน ก่อนที่มันจะอ้วนมากกว่านี้ครับ
    เพราะช่วงนี้สังเกตุว่ามันเริ่มจะมีไขมันแล้ว
    อีกหน่อย อาจจะเหมือนเจ้า คีม่า ก้อได้ ...
  • อย่างงามเลยกล้ามเนื้อ ขนาดของผมวิ่งเล่นทั้งวันยังไม่ได้เท่าเลย สงสัยผมต้องรีบแล้วอย่างนั้น

ของผมได้แค่นี้เองimage
    ไฟล์แนบ
    183042_186148328090103_100000848105075_426054_2576355_n.jpg 79K
  • ตัวสี บูลสูงประมาณเท่าไหนอ่ะคับ
  • ตัวที่ หญิงกางเกงม่วง จูง นั้น pitbull อะไร หรอ คับ อยากได้ประมานนั้อะ คับ สายไหน ครับ บอก ด้วยคับ

tumtam_ro_bkt@hotmail.com
  • สายกัด ตัวนั่น แบบ พกพา เลยนะ คับ กล้าม สวยคับ ผม นี้ขนาดไม่ทำอะไร

แร้วถ้า ทำจะขนาดไหนเนี่ย

สุดยอดๆๆๆ
  • วันนี้ลูกสาวบอกให้พามันออกไปเดินข้างนอก
    ตื้อผมอยู่หลายวันแล้ว แต่ผมไม่ค่อยว่างพาออกเดิน
    สงสารเจ้าแครอทเหมือนกัน อยู่แต่ในบ้าน
    ออกมา ยั่งกะหมาบินแน่ะ...!!! ... คุณเอก ...
    กะว่าจะเอามาผสมกะตัวในรูปนี้ครับ
    ต้วสีแดง สายกัดครับ ได้มาจากคุณเอกรัตนภูมิ
    เห็นว่าเพิ่งออกน้องเจ้าแครอท มาอีกรอบ ลองติดต่อดูนะครับ
    08-48592369 ไม่รู้ว่ายังมีเหลืออยู่อ่ะป่าว...
    ส่วนเจ้า สีบลู น่ะ สายโชว์ครับ แม่เค้าเป็นสแต็ฟฟอร์ด...
    40 kg +... ครับสูง 21 นิ้ว เชื่อฟังคำสั่งดีครับ
    ไฟล์แนบ
    lion01.jpg 81K
  • สังเกตุดูที่เล็บ เจ้าแครอท ซิครับ
    เล็บมันยาวมาก สาเหตุมาจากไม่ได้ออกมาฝนเล็บเท้าเลย
    วันนี้ตะกุยซะเล็บเท้าหลังหดลงไปเยอะ เลือดออกที่เล็บเลยด้วย
    สงสารหมาอีกแว้ว...
  • ตัวแรกอย่างงามเลยคับพี่น้องงงง
  • ขอถามนอกเรื่องนะคับ คือ บูลลี่มันต้องไม่สูงเกินเท่่าไหนหรอคับ
    บ้างตัวสูง 19 นี้วนับว่าเป้นบูลลี่มั้ยคับ
  • ไม่ได้เห็นแครอทแป๊บเดียวทรงมันเปลี่ยนไปเยอะขนาดนี้เลย ขนาดกำลังเหมาะ อนาคตสงสัยลากโต๊ะกินข้าวแน่ๆ
  • หูแครอทเป็นอย่างนั้นตั้งแต่เกิดเลยเหรอคะ ไม่ต้องตัดเลยอะ
  • ดูรูปแครอทที่นี่เลยครับ
    ( แฝงโฆษณาไปด้วยเลย... ???)

http://kimpetshop.blogspot.com/

ตอนนี้ขอบอกว่ามันจี๊ดมาก นั่งมองหน้าเรา เด่วมันก้อเห่า ???
    ไม่รู้เห่าทำไม... แต่พอเวลาไปเล่นด้วย เหมือนม้าดีดกระโหลก ซะงั้น...
    เค้าอยู่ในบ้าน ก้อแบบนึง ... แต่พอมีลูกค้ามาหา หรือพาออกนอกบ้าน
    กลายเป็น แบบที่เห็นนี่แหละ...
  • น้องเสื้อดำอีกหน่อยกล้ามขึ้นแน่ ๆ เลย
  • มีแต่ตัวล่ำๆทั้งนั้นเลย...หน้าตาก็มึนๆ
    เท่ห์ดีจริงๆ
  • อ้อ...ลืมๆ
    เล็บยาววววววววววววมาก
    โดดกอดทีคงถลอกกันไปมั่ง..
    แต่ยังงัยก็น่ารักอ้ะนะ
  • สายกัดตัวเมียสวยครับ ถ้าเอามารีดกล้ามต้องสวยสุดๆแน่ๆเลยครับ
  • พี่คิมครับ หมาสวยมากเลยครับ ชอบแครอทมากครับ กล้ามเนื้อสวยดี ^^
  • สวยคับ
  • สุโก้ยครับ นี่เป็นอีก 1 ผลงานของจิมเบอร์กับแม็กเนต สายใช้งานที่พี่ผีอยากให้เป็น อยากดูจังว่าตัวอื่น ๆ ที่ได้จากรัตภูมิไปเป็นอย่างงัยบ้าง อ้อ ..ไม่ทราบว่าคลอก 2 หมดยังครับพี่เอก..( แผล่บ ๆ )
  • จากใจเลยน่ะหมาตัวข้างบนลูกผสมสายโชว์เก่า ชัวร์ แต่ก่อนผมก็เคยเลี้ยงหุ่นดีแบบนี้เลย(18ปีที่แล้ว) ใช้กัดไม่ได้เรื่อง จนคนไทยพัฒนามาทุกวันหมาที่กัดเก่งๆขอบอกหน้าเหมือนหมาไทย คนเล่นจริงรู้ บอกตามตรงเลยเรียกสายโชว์หรือสายใช้งานดีกว่าน่ะ ไม่อยากให้สายกัดเป็นแบบบูลลี่ทุกวันนี้
  • ฝึกยังไงครับถึงได้กล้ามขนาดนั้นช่วยบอกที
  • ตัวแรกกล้ามงามมากๆ ครับ
  • สวยครับ ลงประกวดสายใช้งานมีลุ้นแน่ครับ
    กติกา ADBA นะครับ มีประกวดแน่เร็วๆนี้
  • ถึงน้าผีที่บอกว่าเป็นลูกผสมครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/21006/ขายลูกสายกัด-#Item_43
  • ไม่ได้คิดเรื่องประกวดหรือจะเอาไปต่อสู้กับใครหรอกครับ
    เพราะไม่มีเวลากับเรื่องแบบนี้ รู้ดีว่ามันไม่ง่ายอย่างที่คิด
    เ อาเป็น คุยเรื่องหมาๆ ดีฝ่าครับ55+...
    วันไหนยุงเยอะ ยังต้องคอยปัดยุงให้มันเลย...นิ
    มีบ๊อค ให้นอนอีกตะหาก...แน่ะ...!!!