ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หายไปเลยน้องรัก สบายดีน่ะ ติดหญิ่งเปล่าเนี่ยหายไปเลย
  • ซักบ่าย3กำลังดี เป็นความคิดที่ดีพี่ยุ่นแต่วันอาทิตนี้มาเจอกันก่อนดีกว่า
    เรื่องวัดผมไม่ค่อยเข้าเหมือนกันพี่ ทำอย่างอื่นได้บุญเหมือนกันเยอะแยะ
    ที่ปากเกร็ดเคยไปทำอาหารเลี้ยงเด็กหน้าส่งสารมากส่วนใหญ่พิการทั้งนั้น
  • อ่นอ้นต้องไปถ้าไม่ไป ม.รังสิต รอบนี้นะ 3 โมง เจอที่ไหนจะดักเล่นเลย ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีอ้น เป็นไงปิดเทอมแล้วหรือยัง
    สวัสดีต้น ถึงขั้นขี่มอไซไปเองเลยเหรอ

ท่านมุก กิจกรรมที่พี่ยุ่นบอกก็น่าสนนะครับ งานบุญน่าสนใจดีเหมือนกัน
  • สว.โก้ง กับป้าพร ได้รับเป็นเจ้าภาพ ดีดศาลาวัด เพราะน้ำท่วม ว่าจะจัดเป็นผ้าป่าสามัคคี พี่น้องพิทปทุมท่านใดจะร่วมทำบุญ และไปเยี่ยมเยือนโรงปุ๋ย สว.โก้ง โทรบอกชื่อ ป้าพรหน่อยเด้อ
    081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC
    image

ตอนเป็นเจ้าภาพครั้งก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    Wat Najann3.jpg 66K
    ทำบุญวัด (Small).jpg 56K
  • ฮ่าๆแน่นอนพี่ตั้มช่วงนี้กำลังเห่อเลย
  • ขับมาเรยต้นแรงมากไอ้คันนี้
    ดีครับพี่ตั้มมีกิจกรรมอะไรบอกกันด้วยเรย
    แต่พี่ยุ่นทำบุญเสร็จเเกชวนซดเบียต่อแน่555+image
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 035.jpg 88K
  • แล้วจะทำบุญเสียเวลาทำไมหละพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • สุราเมระยะ เลยใช่ปะฮ่าๆๆๆ ว่าแต่เห็นข้างๆรถเขียน 250 นี่ ทำใบขับขี่ตรงรุ่นป่าว
    เดี๋ยวจะโดนหมาต๋าเล่นเอานะต้น ฮ่าๆๆๆ

กิจกรรมทำบุญ ไว้ค่อยว่างๆพร้อมๆกันค่อยว่ากันดีกว่า หรือว่าจะไปเที่ยวทะเลก่อนดีฮ่าๆๆ
    ช่วงนี้ซึนามิ กำลังแรงดีจริงๆ
  • อารายๆๆใครดักตีพรุ่งนี้ใครช้า สาย นะ จับหมามาลากรถเลยยย
    แบรนเนอส่งไปแล้วนะครับพี่มุก
    พี่ตั้มครับเด่วเปิดsummerวันที21ครับ
    พรุ่งนี้มาป่าวพี่
  • บ่าย3นะครับเจอกันห้ามพลาดimage
    ไฟล์แนบ
    ber3.jpg 208K
  • ไปไหนกันเหรอ ไป D1 หรือว่าที่ไหนครับเนี่ย
  • ม.รังสิตพี่ มาด้วยนะพี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆ
  • มาแล้ววสุดหล่อสุดสวยโหลดแป๊กๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 270K
    2.jpg 277K
    4.jpg 250K
  • ลูกสาวใครๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 174K
    3.jpg 174K
  • ทายสิใครเอ่ย ตาสวยมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 191K
  • วิ่งเล่นๆimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 290K
  • วิ่งแข่งกันหรอ 55+image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 276K
  • หมาหรือตุ่นครับimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 244K
  • ชอบมากกimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 285K
  • ARTimage
    ไฟล์แนบ
    20.jpg 170K
  • เหนื่อยค้าบimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 286K
  • ผมหล่อมั๊ยimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 287K
  • 2หล่อimage
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 180K
  • นอนกลิ้งimage
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 219K
  • ทริปนี้คนนี้ถ่ายนะครับบ อ้นคอยดู 555+image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 207K
  • หนีกูไปไหนimage
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 238K
  • วิ่งสนั่น ทุ่งimage
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 164K
    19.jpg 164K
  • รวมพล 555+image
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 279K
  • ของเล่นตูอย่ายุ่งimage
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 268K
  • รูปสวยวะน้อง อาทิตแรกของเดือนเจอกัน555+image
    ไฟล์แนบ
    DSC01241.jpg 63K
  • ขอบคุณครับพี่
    เจอกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 295K
  • หมาสวยภาพสวย เสียดายติดธุระ ไว้คราวหน้าแล้วกันนะครับพี่น้อง

นึกว่าคนเลี้ยงหมาภาพบนเป็นคนถ่าย อิๆๆ
  • อ้นถ่ายบ้างนิดหน่อยครับ ที่เหลือแฟนยึด เพราะทนความน่ารักของ3ซ่า ของป๋ามุกไม่ไหว 5555+
  • ตื่นกันรึยังครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 164K
  • พี่ตั๊มไอ้สกาไม่มาไปอยู่ที่อื่นแล้ว ไอ้ทอนมันเขี้ยวเมื่อไรบอก555+
    วันอาทิตนี้งานตะพานหินรล้อหมุนตี5จากบ้านเป้ รีบตื่นกันนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    466.jpg 104K
  • พี่ตั้มไม่มาดูพี่มุกลุกใหม่โคตรเท่
  • 55555555555ทรงเดียวกะตูเลย
  • บลูด๊อกแล้วพี่ มุก ไม่ใช่แนวอ้นละพี่ 555+เตี๊ยเกิน
  • แนวพี่เรย2ตัวนี้พี่น้องกันลูกไอ้ dax โดนมากๆimage
    ไฟล์แนบ
    1-71.jpg 101K
  • สายเดียวกับใครเดามาเลยอ้น
    http://www.youtube.com./watch?v=BKmBJDzkVrU
  • สายเกิ้ลหรอ
  • หวัดดีคับพี่ๆน้องๆ...ไปไหนกันหมด...
    ....มุก-เป้....โทดทีเมื่อวานกลับถึงบ้านดึกเลย....กว่าจะเคลียเด็กๆเสร็จก็เกือบ 02.00...
    ....ตอนเช้ามาทำงานนั่งหลับบนรถตู้...มือถือหายอีก...ซวยโครตๆ พึ่งไปขอซิมใหม่มาเมื่อกี้..เฮ้อ!
    ....อ่านเเล้วโทรกลับด้วยเด้อจำเบอร์ใครไม่ได้เลยสักคน.....อิอิ
  • สวัสดีครับพี่น้อง วันอาทิตย์แรกเวรไม่ได้ ทำงานเลยไม่ได้ไปแจมด้วยเอาไว้คราวหน้าละกันน่ะ เป้เข้ามาเมื่อไหร่โทรหาพี่หน่อย พี่โทรหาเป้ไม่ได้เปลี่ยนเบอร์แล้วใช่ป่ะ จะเอารถเข้าไปให้ดูว่าจะขัดสีได้เปล่า
  • 0846508864 ครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 052.jpg 92K
  • ภาษา วิบัติ วันละคำวันนี้ ขอเสนอคำว่า "กะปู๋"
  • ฝนมาแล้วรักษาสุขภาพหน่อยนะครับ
    รวมถึงลูกๆของท่านทุกตัวด้วยimageimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 043.jpg 89K
    บ้าน 057.jpg 147K
  • กะปู๋ไรวะ