ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครมาเที่ยว ชะอำ หรือ หัวหิน อยากแนะนำร้านอาหารอยู่ร้านหนึ่งครับ ชื่อร้าน ลมโชยหัวปลาเก๋าหม้อไฟครับอาหารไม่แพงเลยแล้วก็รสชาติ...อาหร่อยมาก...(ยิ่งศักดิ์ขอบอก...)หมอรักฟันธงด้วยอีกคน.เอ้า...ผมรู้สึกว่าเจ้าของร้านก็ชอบเรี้ยง พิทบูล อยู่เหมือนกันครับเห็นมีอยู่2-3ตัวเจ้าของร้านใจดีเป็นกันเองกับลูกค้าดีครับ เจ้าของร้านบอกว่าลูกค้าท่านใหนเลี้ยงพิทบูลลดทันทีเลย 10% ร้านตั่งอยู่ถนน.เพชรเกษมขาเข้าก.ท.ม ตรงขามศูนย์นิสสันชะอำเลยครับ อ้อมาร้านนี้ต้องสั่งหัวปลาเก๋าหม้อไฟนะครับรับรองแซบถึงใจไม่มีกลิ่นคราวเลยแถมเนื้อก็เยอะอีกต่างหาก มาไม่ถูกโทรเลย0865000962 ร้านเปิดช่วงเย็นๆนะครับ หรือฟังวิทยุเครื่อน105.50ก็ได้ อยากแนะนำร้านอาหารอะหร่อยๆให้เพื่อนๆชาวพิทบูลไปรองทานกันดูครับหากใครมีโอกาศไปเที่ยว แถวชะอำ หัวหิน :063: :063: :063: =D> =D> =D>
  • พี่เขาบอกว่าหากจะค้างคืนที่ชะอำติดต่อบ้านพักกับพี่เขาได้เลยครับโทรบอกล่วงหน้าก่อนนะครับพี่เขาจะได้มีเวลาหาบ้านพักราคาไม่แพงไว้ให้รับรองบ้านพักอยูติดชายหาดเลยไปมาแล้ว
  • บ้านพักที่พูดถึง พักได้ทั้งคนทั้งหมาหรือป่าว
  • จัดไปครับ..สำหรับท่านใหนอยากพาหมามาเที่ยวด้วย..บ้านทาวเฮ้าหลังใหญ่ติดชายทะเลแค่เดินข้ามถนนหน้าชายหาดเองครับ
  • มาเที่ยวชะอำอย่ามาช่วงเทศการนะครับราคาบ้านพักแพงโฅตรๆ อย่างนี้จัดยากครับ บ้านพักพวกๆกันมันยังเล่นตัวเลย...555...แต่มาช่วงวันทำมดาจัดให้แบบกันเอง..กันเอง เลยครับ
  • หมาเป็นเห็ดหมัด คนเป็นสังคังวิ่งทะเลแล้วจะหาย
    ไม่รู้จริงเท็จประการใดแต่อยากจะลองทำดู....555
  • พอดีรองนายกเทศมนตรีเมืองชะอำมาที่ร้านได้คุยกันว่าชะอำกำลังจะจัดงานวันไหลเป็นปีเเรก จัดวันที่เท่าไหร่เดียวจะบอกอีกครั้งแต่รับรองใหญ่ไม่แพ้ที่อื่นแน่นอน ขอบอก