ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหตุการณ์สึนามิที่ญี่ปุ่นครับ
  • ขอเชิญเพื่อน ๆ แสดงความเห็นและร่วมไว้อาลัยกับเหตุการณ์แผ่นดินไหว
    และสึนามิที่เกิดขึ้นที่ประเทศญี่ปุ่น

image
  • ขอให้ผ่านสิ่งร้ายๆๆนี้ไปให้ได้โดยเร็วครับ
  • เป็นกำลังใจให้ทุกๆคน สู้ๆนะคะ
  • สู้ๆๆๆ
  • Rip.สำหรับผู้สูญเสีย ครับ ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่เอาใจช่วยให้ทั้งคนไทยในยี่ปุ่นและคนญี่ปุ่น ให้ผ่านเรื่องร้ายๆนี้ครับสู้ๆ
  • เห็นแล้วไม่อยากจะเชื่อว่ามันคือเรื่องจริง เป็นอะไรที่สะเทือนใจมาก

ขอให้สิ่งเลวร้ายมันผ่านไปอย่างรวดเร็วและโลกกลับคืนสู่ความสงบด้วยเถิด
  • ลำโพงเสีย ฟังเสียงไม่ได้ ดูแต่รูปอย่างเดียว แต่...รับรู้ได้ถึงความสูญเสีย และสะเทือนใจจริงๆค่ะ

• ดูข่าวแล้วเศร้ามาก
  • เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่สูญเสีย สู้ๆๆค่ะ ยังงัยวันพรุ่งนี้ยังมีพระอาทิตย์เสมอ
  • กำลังใจเท่านั้นที่ทุกคนต้องสร้างขึ้นให้มากกว่าที่เคยมี
  • เศร้าคับ
  • ญาติเมียผมตาย 2 คนยังไม่รู้จะรับศพกลับมาได้เมื่อไหร่เลยแต่เจอศพแล้ว
  • ขอแสดงความเสียใจกับคุณ Ponker_ABB ด้วยนะครับ