ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่รู้จะโพสอะไรพิมพ์ไปงั้นๆๆ แหละ กร๊ากๆๆๆ
  • อัพเดท ชิคเก้น ให้ดูบ้างดิพี่ :015:
    หมาอะไรชื่อไก่ครับพี่ :013: :030:
  • ไม่ใช่ชิคเก้น คีแก๊น (Chec'an) ต่างหากละนัท
  • โพสภาพไม่ได้ ส่ง mms ได้ ให้ส่งเข้าหม้อหุงข้าวเลยมั้ย!! กร๊ากๆๆๆ
  • ถ้าข้าวหม้อหุงข้าวมี บลูทูธก็โอเคพี่ :013:
  • ถ้างั้นเปิดฝา สแตนด์บายรอนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • หายไปไหนกันหมดเนี้ย :001:
    คุยกันอยู่สองคน :028:
    ไปละพี่เล็ก ไปแอ่ว เชียงใหม่ละ อิ้วๆๆๆ :032:
  • นานๆพี่เล็ก(ยะโสฯ)จะมาคุยด้วยซักทีนึง อึ้งๆๆๆๆๆครับ อึ้งๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เรียกยากกกกกกมากกกกกกก ชื่อ ชีเก็น 5555555555555555+
    คิดถึงจังเลยเฮีย ส่งเมลล์มาเลยเดี๋ยวเอาลงให้ อยากเห็นมากๆๆๆๆๆๆ
  • โตแล้วๆ ลูก บีเจ+โป๊ยเซียน ตอนนี้ 2 เดือน 19 วัน
    image

^^
    image
  • ตาเดี่ยวเปลี่ยน ไอดี อีกแล้ว ว้าวๆๆๆ
  • หมาไรวะ โทรมาบอกว่า ชื่อ ขี้แค่น 55 อ๋อ คีแกน ก๋า
  • -55+ หมาพี่เล็กชื่อ ขี้แค่น หรอกเหรอ เนี่ย สงสัยพี่สมพงษ์ เป็นคนตั้งให้ 55+
    -ไอดี เดิมไม่ใช่เมลล์ผมอะพี่ ของเพื่อนมันไม่ใช้แล้ว มันดันจำรหัสไม่ได้
    -โน๊ต หน้าโหดดีอะ โครงสร้างใหญ่ด้วย
  • เหอๆ รอตัดหูสิ้นเดือนอ่ะเดียว
  • มีใครไปงานตะพานหินมั่งครับเนี่ย เอาหมาไปด้วยป่าว
  • ตอนนี้คุยกันว่าจะเหมารถตู้ไป ใครจะไปเตรียมเงินไว้ด้วยนะครับ พี่น้อง :015:
  • คนละกี่บาทอ่ะนัท แล้วมีกี่คนละนิ
  • นักเศรษฐศาสตร์บอกว่าปีนี้ได้เห็นราคาเบนซินในไทยทะลุ50บาทแน่ มาปั่นจักรยานกันดีกว่า ช่วยลดภาวะโลกร้อนด้วย
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Fixed.jpg 197K
    fixed2.jpg 259K
  • ปั่นไปจิบไป fixed gear ลำปาง
  • ไปกี่คนก็หารเท่านั้นหล่ะครับ โน๊ต :015:
    แค่เกินห้าคนก็คุ้มละครับ เรื่องเงินคุยกันตอน อยู่ในรถตู้เลยครับ ชัวร์!!แน่นอนว่าไปกี่คน :019:
    ส่วนคนจะไปรถตู้ ลงชื่อไว้เลยครับพี่น้อง :029:
  • @เดียว พี่เล็กแกอัพเดท ขี้แค่น ไม่ได้หรอก มือถือโพสไม่ได้ :013:
    กลับมาอยู่เชียงใหม่ดีกว่า ก๊า อ้ายเล็ก มีคอมให้เล่นอยู่ :030:
  • อยากรู้ครับว่า ภาคเหนือใครมีลูก 454 บ้างครับ
    ตอนนี้รู้อยู่ตัวเดียว คือของพระน้ำ Red Monster
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 100K
  • -ต่ายๆๆๆ อีเพ็ญ ver 2.0 เก็บไว้ให้นะ ราคาเดิมๆ โทรมาหาด้วยเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    080320112537-001.jpg 30K
    080320112549-001.jpg 28K
  • เหมือนจิงด้วยอ่ะเดียว........แต่ว่าหมาเต็มบ้านเลยอ่ะตอนนี้....เฉพาะสายสโตน...ก้อ 3 ตัวแล้วอ่ะ...
    ไหนจะเมอซี่อีกตัว......ที่สำคัญไอ้ตอม...ยยัง..เข้ากับไอ้แตมยังไม่ได้เลยอ่ะ...
    เหนื่อยขนาด.........ขอรอไปก่อนนะ.........คนอื่นว่าไง.....พี่น้องลำปาง...
  • สะสมต่อไปต่าย5555
  • OK. คับนัด
  • เก็บต่อไปน่ะทาเคต่าย555555++5555555
  • @พี่จอน.......รอลูกอีฟ......ดีกว่ามั้ย..5555
    @อ้ายเก่ง....ถ้าเปนทรูทัฟ.....เก็บนะคราบบบบ555555555
  • อ้ายใหญ่กับอ้ายสมว่าลำปางสายบ่ะแข็งก่าหา ฮ่าฮ่าฮ่า เอาล่ะอ้ายบ่ะได้อู้เน้อ
  • ไอ่ทูรัพอ้ายเอาไว้เ้ฝ้าบ้านไปล่ะคับต่าย555
  • สายอ่อนแต้กะอ้ายเก่ง :013:
    เข้าไปห้องน้ำ มันดาเล แข็งไม่ออก :027:
  • ต่ายกับอ้ายสมพงษ์ เข้าห้องน้ำกันสองคน แล้วปิดประตูครับพี่น้อง :032:
  • เปิ้นจื้อมันดาเกย์บ่ะจั้ยกา555
  • เฮ้ยต่ายทำอาไรอ่ะ ว้ายยยยยยยเสียวโว้ยยยยย
  • บ่ไจ่โล๊ะอ้าย มันดงเกย์ :013:
  • image
    เอารถน้องชายผมมาให้พี่โน๊ตชม คนนี้รับมาสามแสนหกครับทะเบียนเต็มจากค่าย59ไบ๊ท์

เมื่อวานลาบที่บ้านน้องพี่อร่อยมากเหล้าก็อร่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    มอไซต์.jpg 121K
  • image

งานรวมรถยนต์โบราณมีหมาแดงด้วย รถยนต์เมกันคู่กับพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    งานรวมรถ.jpg 66K
  • หายกันไปไหนหมดคับพี่น้อง
    Jockey [ Tango x Kuma ]
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0074 (640x425).jpg 226K
  • สรุปไผไปตะพานหินผ่องนิ
  • @ ดี๋ - GSX ตัวพันป่ะครับ ปีไรแนะ
    ค่าย 59 รถมันตึงแหล่มตึงดีแสนนน แต่ลูกเจ้าของมันกวนตีน 555+

@ ไป ไปตะพานหิน แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปรถตู้ รึยังไงดีครับอ้ายสม ไปกะอ้ายได้ก่อคับ ฮี่ๆ ^^
  • อยากไปเหมือนกัน แต่อาทิตหน้าต้องลงไปช่วยงานพี่ที่กรุงเทพ
  • @พี่ดี๋ คันดำล้อส้มถูกใจมากๆเห็นแล้วอยากได้ สงสัยต้องบอกพ่อซะละ

• เอาละเว้ยดี๋ ถ้าเกมส์มันเอาด้วย มีแนวร่วมมาปวดน่องอีกคนละเ้ว้ย 555+
  • ร้านจักรยานมันอยู่ตรงไหนล่ะนั่น :011:
    มีเว็ปขายให้ดูป่าวครับ ถ้าราคาไม่แรงก็โอเค :015:
    น้ำมัน มันแพงครับ ปั่นจักรยานเอาหมาวิ่งดีกว่า :006:
  • แจ้งทราบ แจ้งทราบ เสื้อได้วันศุกร์นะครับทุกท่านนน

สั่งทำก็ได้นะนัท รึจะดูร้านจักรยานในลำปางก็ได้ มีหลายราคา
    โน้ตก็สั่งทำ 5 พัน ใกล้จะได้และ 555+ ไว้ได้แล้วจะเอามาโชว์มั่ง :o036:
  • image
    รถผมเพิ่งประกอบเสร็จถ่ามกลางสายฝน
    ไฟล์แนบ
    รถดี๋.jpg 8K
  • http://www.bkkfixed.net/forum/index.php?showforum=18

เว็บจักรยานครับ ลองเข้าไปเขาเปลี่ยนเป็นภาษาไทยได้4-5วันละ เมื่อก่อนเป็นภาษาอัง...เจ้าของเว็บอยู่*เมกาครับมาปลุกกระแสเด็กไทยบ้าไปเลย ดาราก็ขี่นะลองชมรูปเลยทั้งหญิงและชาย นำมาเล่นในไทยได้เกือบ5ปีละครับ(แบบจริงจังนะ) เล่นไม่ยากครับซื้อเลย เดี๋ยวสอนวิธีให้สัก3-4วัน ก็ปั่นได้ละครับ
  • ร้านที่ลำปางมันอยู่ตรงไหนอ่ะ
  • ปั่นคนละคันหมาคนละตัว เยี่ยมเลย !!!
  • ร้าน LA ข้างกัลยาณี / ร้านอาหมอตรงวงเวียนรถไฟ แล้วก็ อื่นๆ 555+
    ไม่ค่อยชัวร์้เรื่องจักรยาน คุ้นแต่มอไซค์ ถ้า bigbike ถามมาตอบได้ เอิ๊กๆๆๆ

ก็ดีนะเกมส์ จักรยานคนละคัน หมาคนละตัว แล้วใช้ชื่อว่า Fixed~pit เหอๆ
  • ไปดูมาละครับ ขอบายครับ :003:
    เอาเป็นจักรยาน ธรรมดาๆ ดีกว่า :031: