ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมศักดิ์แขนเดียว thailand's got talent
  • สุดยอดเลย คนบ้านเดียวกับผมนิ
  • ดูแล้วใช้เป็นพลังใจชั้นยอด
  • ซึ้งเลยครับ สาระดีๆแบบนี้เอามาลงอีกนะครับ
  • เทพ !!! มาก
  • สุดยอดเลยพี่ต๋อม พี่ป๋องเล่นสองมือยังไม่ได้เท่านี้เลย 555555
  • ขอเเสดงความชื่นชม

สุดยอดมากคับ ยอมรับจิตใจคุณ

คนบางคนมี2มือ2ขายังไม่คิดจะทำอะไรเลย
  • สุดยอดเลยพี่ต๋อม พี่ป๋องเล่นสองมือยังไม่ได้เท่านี้เลย 55

.......................................................................................................................................

เออยอมรับกะได้ว่ะ แต่ว่าสุดยอดเลยจริงๆครับ
  • ผมไปเจอมา คนนี้ก็สุดยอดครับ ชนะที่ 1 ของจีน

• ต้องบอกว่าเป็นความสามรถจริงๆคับ สุดยอดเลยคับ เพราะฉะนั้น คนที่มี2มือก็ต้องพยายามต่อไปนะคับ
    อายจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดมากคับ ดูแล้วขนลุกเลย
  • ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกมา.............น้ำตาไหล เลยครับ
    คุณคือกำลังใจ ที่จะทำให้คนสองมือปกติ มีกำลังใจที่จะสู้ต่อไปครับ
    ขอบคุร จขกท. ที่ลงเรื่องดีๆแบบนี้ให้ชม ครับ
  • กินข้าวหน้าคอมแล้วน้ำตาไหล ก็เพิ่งเคยเป็นเนี่ยแหละ ชีวิต..!1
  • ดูเหมือนกัน เลือกเพลงได้ดีครับ "ศรัทธา"
    ฝีมือกีตาร์ไม่เป็นลองใคร
  • ได้ดูเหมือนกันค่ะ แอบน้ำตาเล็ดตั้งแต่เค้าบอกว่าเค้าเสียแม่ไปจากอุบัติเหตุครั้งนั้นแล้วแล้วค่ะ T T
  • ครอบครัวคือพื้นฐานของชีวิตที่ทำให้เรามีกำลังใจ สู้ๆครับพี่