ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• GHOST RIDER จากเพชรบูรณ์อีกคนครับ ดีครับมีงานใกล้บ้าน
    ไฟล์แนบ
    ลด5.jpg 104K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ลด5.jpg 104K
  • rider กับ ซูปตาร์ เลยครับ
  • แล้วเจอกันครับ impala แต่ตัวข้างๆนี่ชื่ออะไรครับหุ่นบึกเชียว...
  • ขอบคุณครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเข้าไปติดต่อตัวแทนF1ให้นะครับ...
  • ช่วยแนะนำเส้นทางจากกรุงเทพฯ ถึงตะพานหินด้วย ทางไหนใกล้สุดครับ
  • ใกล้ถึงงานเเล้ว..ครึกครื้นกันหน่อย
  • ไกล้ถึงงานแล้วทีมเจ้าของงานคึกกันหน่อยครับเร้าหน่อยดิ
  • จากกรุ่งเทพใกล้สุดก็นี่เลย
    พอถึงอินทร์บุรีก็แยกมาทางอ.ตากฟ้า ตรงมาตลอด
    ผ่านแยกตากฟ้า แยกไพศาลี แยกหนองบัว แยกดงเจริญ
    พอถึงแยกเขาทราย เลี้ยงซ้ายตรงตลอด ถนนมาสุดที่อ.ตะพานหิน พอดี
    เดี๋ยวจะลงแผนที่ให้อีกทีครับ

ดูแผนที่ขนาดใหญ่ขึ้น
  • ดีเลยครับไปทางนี้ดีกว่า555
  • เหอะๆ.พี่แคช วงแบงค์ ก็มา....555
  • เร้าหรือหรอน้าผี...พิทบูลพานหินทำไม่เป็นอ่ะ...
  • งานนี้เป็นงานของส่วนรวมเพื่อชาวพิตบูลทุกคน กลุ่มตะพานหินสละแรงกาย แรงเงิน และเวลา จัดงานนี้ขึ้นมา เพื่อช่วยกระตุ้นให้วงการคึกคัก ผมก็อยากเชิญชวนให้พวกเรามาช่วยกันสร้างสีสันกันเยอะๆนะครับ ใครที่ยังลังเล ตัดสินใจด่วน หรือใครจะไปแน่ๆ มาลงชื่อเป็นกำลังใจแก่ทีมงานด้วยครับ
  • ร่วมด้วยช่วยกันครับ เพื่อวงการพิทบูลและทีมงานผู้จัดงานจะได้มีกำลังใจในการจัดงานครั้งต่อๆไปครับ
  • ขอบคุณแทนเจ้าภาพครับ วงการเราหากพวกเราไม่ร่วมมือกันเองแล้วจะให้ใครมาร่วมจริงไหมครับ
    อยากให้มีงานทุกเดือนเลย จะได้ไม่เงียบเหงา
  • ไม่แน่ใจครับว่าหมาที่สมัครรายตัวมีที่พักแยกเหมือนพันทิพรึเปล่าครับ เชื่อว่าน่าจะมีหมาเดี่ยวไป
    พอสมควร อยากให้ชี้แจงหน่อยครับ อีกเรื่องครับเป็นความเห็นครับ เผื่อเป็นประโยชน์

ควรแนะนำวิธีคล้องโซ่ที่ถูกวิธีให้เป็นความรู้กับคนใหม่ๆที่จะถือโอกาสที่มีงานใกล้บ้านพาหมาไปประกาดหน่อยครับ หลายคนอาจไม่สนใจครับ ผมเองยิ่งไม่สนใจเลยครับจนวันงานพันทิพ เหตุมันเกิดกับคอกใหญ่เลยครับ คนจูงดูเก๋ามากครับ แบบว่าเซียนสนามครับ ตาไม่มองหมาเลยมัวแต่กะตุกโซ่ คนที่ไม่ทราบก็ทราบเลยน๊ะครับว่าถ้าคล้องโซ่ผิดทาง เวลาท่านดึงโซ่ นั่นหมายถึงการลัดคอหมาของท่านครับยิ่งดึงมันยิ่งล็อกครับ ผลคือหมาของพี่แกหงายท้องกลางสนามเลยครับ แกก็ยังไม่รู้ว่าแกใส่โซ่ผิดทางแกยังคงลอยหน้าลอยตาไม่รู้เรื่อง

เห็นแล้วสงสารหมาครับสงสารมากแต่แม่งมีคนตะโกนบอกแล้วยังเฉย และนั่นเองที่ทำให้ผมต้องรีบกลับไปดูหมาตัวเองว่าใส่โซ่ผิดรึปล่าว โอ่วแม่จ้าวตูเองก็ใส่ผิดต้องรีบใส่ใหม่ด่วนเลยเพราะต้องลงสนามเหมือนกันก็โชคดีไปครับ แต่งานนี้จะมีคนโชคดีเหมือนผมมั๊ย ถ้าวันนั้นหมาพี่แกไม่หงายท้องผมคงไม่สนใจแน่ครับ พี่มาร์คเองก็มีสวนช่วยแนะนำวิธีการเหมือนกันครับ แต่พี่ครับวันงานไปแนะนำมากเดวเป็นเรื่องอีก พี่มาร์คช่วยแนะนำผ่านเว็บพี่เลยครับ นี่คือที่ของพี่ครับ ดีกว่าคนที่รู้แต่ไม่ยอมแนะนำ แต่บอกว่าอยากพัฒนาวงการ อย่างน้อยแนะนำตอนนี้คนจะสนใจมากกว่า เพราะมันเป็นเรื่องที่ไม่ควรมองข้ามครับพี่ วันนั้นมีฝรั่งเอาหมามาเหมือนกันมันก็มัวแต่คุยครับหมาตัวเองลว่งลงกับพื้นเห็นๆ มันยังไม่สนใจเลยครับ จะบอกมันเดวแม่งหาว่าเสือก แต่ส งสารหมามันครับ

อีกเรื่องครับในงานขณะลงสนามกรรมการ ควรระวังไอ้พวกหมาจี๊ดแล้วแม่งไม่ดูหมาตัวเอง คนจูงควรรักษาระยะห่างหน่อยครับ ผมเองระวังเต็มที่แล้วมันก็เกือบโดนเค้ากัดเอา มันหงุดหงิดครับ ไม่อยากให้เชิญคนมาแล้ว ในงานไม่สนใจรายละเอียดพวกนี้ คนที่เค้ามาเพื่อดูงานเจอแบบนี้ครั้งต่อไปเค้าคงไม่มาครับ ผมเต็มใจไปร่วมงานครับถึงแม้ไม่มีกลุ่มแต่ใจผมไม่น้อยกว่าใครแน่ครับ เรื่องหมาเนี่ย อย่างน้อยผมเอารายละเอียดปลีกย่อย ข้อบกพร่องที่เจอจริง มาช่วยกันหาทางแก้ครับ

• อ่านแล้วมีกำลังใจเลยครับ ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ

แต่เอ ชักอยากรู้แล้วหมาของคอกไหน เผอิญไม่เห็นจริงๆครับ น้าผีโทรบอกหลังไมค์ก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้า
  • อีกไม่กี่วันแล้วคับ

เจอกันวันงานคับ

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆท่านคับ
  • ใกล้ได้ไปสนุกกันอีกแล้ว
  • ใกล้แล้วว๊อยยย..
    โทษทีที่หายไปมัวแต่จัดระบบในบ้าน เรื่องส่วนตัว เรื่องงาน สารพัดเรื่อง
    งานนี้เจอกันครับ พี่-น้องตะพานหิน
  • อีกไม่กี่วันแล้วครับ
  • ผมว่า แบนเดอร์ มันน่ารักไปหน่อยมั๊ยครับ จัดงานทั้งที่ให้มันชัดเจนไปเลยครับ จะโหด จะอะไรก็ว่าไป
    เอาให้คนแถวนั้น หรือคนผ่านไปผ่านมาเห็นแล้วสนใจหรือรู้ว่าเออ bully มันหน้าตาเป็นแบบนี้ ตะพานหินเองก็รู้จักคนในวงการนี้ดีไม่ใช่หรือครับ จะเอาหน้าหมาจริงมาใส่ยังจะดีกว่ามั๊ยครับ เข้าใจครับว่าว่างานต่างจังหวัด แต่
    มันต้องดีกว่านี้ ซิน่า จัดงานทั้งที่ให้มันเท่ๆหน่อยครับ หรือทุกคนไปเพื่อไปกินเหล้ากันแค่นั้น ถ้าจัดงานแล้วการ pr ไม่ดึงดูดมันจะดีเหรอ ต้องน่าสนใจกว่านี้ครับ ไม่มีเจตนาจะว่าครับ ลองอ่านดูดีๆ ครับผมพูดจริงจากความรู้สึก

แล้วขอบอกคนจริงทั้งหลายที่กำลังจะเข้ามาด่า ขอความกรุณาครับ คิดตามนิดนึงครับ ผมรักทุกคนครับ แต่ไม่เห็นมีใครออกมาแสดงความเห็นกันเลย หรือนี่พวกคุณชอบกันแล้ว คุณต้องน้อมรับไว้ทุกอย่างครับ หรือมีแผนเซอร์ไพร์ ไว้แล้วก็ขอโทษจริงๆครับ (มันมีเหตุว่าผมเปิดกระทู้งานให้เพื่อนดูมันชมไม่มีชิ้นดีเลย ไอ้เราก็พูดไม่ออก มันบอกเหมือนงานผึ้งน้อยอ่ะครับ )

คนจัดต้องรับฟังครับ หรือนี่คือแบนเดอร์ที่งานต่างจังหวัดต้องใช้ครับ ยืม ช็อตตี้ bigchill มาก็คงไม่มีใครว่า ไม่ได้อะไรเห็นว่ารู้จักกันลองปรึกษากันดูเน้อ อยากถ่ายกับแบนเนอร์ ที่เท่ๆหน่อยครับ คูณนึกถึงหมาบางตัวหน้ามันเหี้ยจริงๆ มาถ่ายกับแบนเนอร์แบบนี้ มันจะทำน่ายังไงถูกครับ ....55555 ด้วยความรักครับพี่น้อง
  • สถานที่ท่องเที่ยวน่าสนใจมากครับคุณเติ้ล คงได้ไปเที่ยวหลายที่ ขอบคุณนะครับที่โพสต์รูปลงให้ดูด้วย ขอแสดงความคิดเห็นคอมเม้นท์ของน้าผีล่าสุดสักนิด ถือว่าเป็นไอเดียร์ที่ดีมากๆ ครับ ผมเห็นด้วยการจัดงานบูลลี่หรือพิตบูลเอารูปจริงมาลงงานจะชัดเจนมากยิ่งขึ้นไม่จำเป็นหรอกว่าจะ ตจว.หรือ กทม.เพราะคนที่จะมาชมงานพอเห็นรูปแล้วมันจะสะดุดตากว่าครับ แต่ยังไงงานนี้กลุ่มตะพานหินตั้งใจจัดขนาดนี้แล้วพวกเราต้องให้กำลังใจใครที่ไม่ติดธุรที่ไหนไปร่วมงานกันให้ได้นะครับ
  • ถ้วยรางวัลใกล้เสร็จแล้วครับบบบ
  • มีที่เที่ยวเยอะดีครับ ใกล้วันแล้วไปร่วมเก็บภาพในงานแน่นอนครับ ส่วนบรรยากาศงาน Thailand Pitbull Show 2011 เมื่อวันเสาร์ที่ 19 กพ.54 ที่ห้างพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน ตอนนี้คุณเต็กตัดต่อใส่ซาวด์ออกมาเป็นแผ่นเรียบร้อยแล้ว ใครอยากเก็บไว้ชมหรือไว้เป็นที่ระลึกเชิญได้นะครับ เพียง 150 บาทเท่านั้น งานนี้คุณเต็กตั้งใจทำเต็มที่ คุณเติ้ลช่วยหามุมเล็กๆ ไว้ให้หน่อยนะครับเดี๋ยวจะนำไปเปิดที่งานด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • image
    โลโก้ได้แล้วนะพี่เติ้น
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิด,โลก.jpg 65K
  • อย่าลืมเอาไปงานตะพานหินด้วยนะครับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ เราจะขอเก็บทุกคำติชม...
    เอามาพัฒนารูปแบบการจัดงานในครั้งต่อไปให้ดียิ่งขึ้น
    ทั้งเรื่องรูปแบบงาน และการประชาสัมพันธ์งานของเราครับ
    ส่วน Banner อันนี้เราสร้างมันขึ้นมาสองสามปีแล้วครับ
    อยากให้มันเป็นเอกลักษณ์ของเรา ใครเห็นก็จะได้รู้ทันทีว่า"ตะพานหิน"
    และ Banner รูปหมาจริงๆนั้นในอนาคตเราคงได้ทำแน่ๆครับ
    แต่ต้องรอหมาของพวกเราเติบโตขึ้นอีกนิด ตอนนี้หมาโตที่เรามีอยู่มันยังไม่โดนครับ
    เราอยากใช้รูปที่เป็นหมาของพวกเราเอง มันภูมิใจกว่าไปยืมของคนอื่นมาครับ
    ช่วงนี้ยุ่งกับเรื่องงานสุดๆ อาจจะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาอัพเท่าไหร่นะครับ...
  • เข้าใจแล้วครับว่ามีเป้าหมายชัดเจนอยู่แล้ว แบบนี้ ok เลยครับ ไม่ว่ากัน ผมจะไปร่วมงานจนมีรูปแบนเนอร์เป็นของตัวเองครับ ยาวๆครับจากนี้จะมีแต่ความสนุกครับ เอาใจช่วยครับ
  • ขอบคุณ และยินดีต้อนรับทุกท่านครับ...
  • เหลืออีกไม่กี่วันแล้วครับ ไม่ทราบวางแผนเดินทางกันหรือยัง
  • โย๊ยยยยย คึกคักกันหน่อยคับ

image
    ไฟล์แนบ
    34702_105676959496427_100001623704736_46045_6497917_n.jpg 27K
    32089_1284814683447_1322526102_30683631_2071874_n.jpg 93K
  • ใกล้เวลาที่จะออกบิน ฮิ้วๆๆๆ
  • จัดไกลบ้านรู้สึกพี่มาร์คจะดีใจเป็นพิเศษ :-D
  • ขอแผนที่ด้วยคร๊าบบบบบบบ
  • ทำตัวหงอยเหงาเดี๋ยวงานเขาไม่สนุกครับ
  • :013: :013: :020: :013: :013:
  • อยากไปแล้วครับ
  • จองตั๋วเรียบร้อยแล้ว จ้า !!!!!! แล้วเจอกันครับทีมงาน ทุกท่าน
  • image

:013: :-)) อย่างนี้เรียกหง๋อยป่าวป๋า...
  • แ็พ็คกระเป๋าแล้ว ไปกันเยอะๆ นะครับ
  • ส่งไฟล์แบนเนอร์เข้าเมล์พี่ศักด์แล้วนะครับ ท่านเติ้ล
  • รูปนี้เสียเลยครับพี่อร หมดหล่อเลย555
  • รับทราบครับบิ๊กบัง

ขอบคุณกำลังใจจากทุกๆท่านครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันครับ ทุกท่าน ไปถึงคงปรมาณ 4 ทุ่ม image
    ไฟล์แนบ
    miagi2.jpg 151K
  • เรา!!!! BUFFALO BONE จะไปสร้างสีสันให้กับคุณ ตะพานหิน.......
    image
    ไฟล์แนบ
    20081208162930_ADD1[1].jpg 102K
  • วันเปิดงานอย่าลืมเอาสาวๆ สวยๆ ไปร่วมเปิดด้วยนะกลุ่มตะพานหิน เป็นกำลังใจให้คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8770 (2).jpg 68K
  • image
    คึกคักหน่อย ตะพานหิน อยากเห็นถ้วยรางวัล โชว์หน่อยบอส!
  • ศักยภาพความมีมิตรภาพของ เสี่ยเติ้ล เสี่ยแมท เอามากองให้เต็มงานไปเลยนะครับ เยี่ยม.....
  • ขออภัยประธานเติ้ล, เสี่ยบาสและเสี่ยแมทที่ผมและเจ้าเบิกไม่สามารถไปป้องกันแชมป์ได้
    แต่ DVD ได้ไปเปิดตัวในงานแน่นอน พร้อมทีมงานเชียงใหม่กับลําปางเตรียมตัวไปกันเพียบครับ... :020: