ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมเลี้ยงแบบปล่อยมันอ่าคับจะเอามาฝึกมันจะพอฝึกได้ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0735.jpg 150K
    ภาพ0736.jpg 122K
    ภาพ0737.jpg 293K
    ภาพ0740.jpg 135K
    ภาพ0738.jpg 159K
    ภาพ0739.jpg 141K
  • อายุ11เดือน
  • ถ่ายรูปยากมากคับ
  • เคยลามมันแล้วสงสารมันมากเลยคับมันกะชากโซ่แรงมากกลัวมันเจ็บ
  • ฝึกได้ครับ แต่ต้องใช้ความพยายาม กับ อดทนมาก ๆๆ ครับ เอาใจช่วย สู้ ๆๆ

ปล.ทำไมหน้าแหลมจัง
  • เอาใจช่วยอีกคนครับ สู้สู้ นะครับ :o060:
  • ไม่แหลมหลอกพี่มุมกล้องมั้งคับ
  • >>> ฝึกได้แน่นอนคราบ..

> มีใจรัก..
    > มีเวลา..
    > มีความพยายาม..
    > มีความอดทน..

>>> ประสบความสำเร็จแน่นอน โอมเพี้ยง ...
  • >>> น้องหมาสวยมากคราบคุณบอย..
  • ทำไมหมาผมมันไม่กัดหมาอื่นเลยคับมันเจอหมาบ้านก็เดินเลี่ยงเฉยเลยงงอายุจะปีละคับ