ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 555+ ขอบายเลยก่ะนัด เอิ๊กๆๆ :o008:
  • วันนี้ต่ายหายไปไหนหว่า :014:
  • หลบฝนอยู่ป่าว เอิ๊กๆๆๆ
  • ต่ายมันกินเหล้าอยู่หน้าบ้านนั้นแหละคับ 5555555 อ่าวงง งง งงเลยอ่ะดิว่าพี่รู้ได้ไงอิอิอิอิ
  • อย่าบอกนะว่า.... :032:
  • ฮึฮึฮึฮึฮึฮึฮึฮึฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
  • อ้ายเก่งนอนดึกนี่รอดูบอลเหมือนกันป่าวเนี้ย image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 (640x461).jpg 183K
  • ผิดคร๊าบบบบบบบ รอยานอนหลับทำงานให้เมียหลับ แล้วหนีไปเที่ยวย่ะคับ555555
  • ไปแป๋งกรงฮือให้..ตอมอ่ะก่ะ....ตะวานนะ
    อ้ายเก่ง.....รู้ได้อย่างไร...อิอิ
    วันเสาร์เน้อคับเน้อ........พี่น้องลำปาง...เตรียมตัวไว้......
    อ้ายๆเปิ้นลุกจากเจียงใหม่มาหาเน้อออออออออ
  • พายุจะถล่มลำปางแถมบ่ะปอยังจะมีลูกเห็บแหมบ่ะจั้ยก่า บ่ะไหวล่ะก้าลำปางหนาวมาก555
  • หนาวแต้กา อ้ายเก่ง หนาวมากกกกกกกก
  • ฝนตกไม่เป็นอุปสรรค กันเลยใช่มั้ยครับท่าน :013:
  • ไปลำปางเอาหมาปล่อยเล่นแบบอี้ฮื้อดูกำเน้อไข้หัน555
  • ฝนตกทั้งวันเลย เซ็ง
    image
    ไฟล์แนบ
    l_52ee492b26e448d1b8f97a58e19aeb6c.jpg 28K
  • หนิงฟิตไอ้โน่ให้ได้แบบนี้เลยนะ :015:
  • ใช่บียอนเซ่ป่าว ถ้าใช่สวยนะนั้น!! อัพให้ดูบ้างนะนัท
  • ใช่บียอนเซ่ป่าว ถ้าใช่สวยนะนั้น!! อัพให้ดูบ้างนะนัท
  • ขึ้นกับบิ๊กซี หรือ แม็คโคร ดีพี่เล็ก :032:
  • พี่นัท หมาในรูปแค่ปีครึ่งเอง
    image
    ไฟล์แนบ
    ace_185.jpg 64K
  • ให้ไอแตมฟิตให้แบบนี้ดีกว่า แตม 1.3ปีแล้วนิ
  • อีกซักรูป
    image
    ไฟล์แนบ
    ace_184.jpg 50K
  • เรื่องหุ่น ล่าสุดไอ้แตมป์ สูสีเลย :019:
    ตอนนี้ต่ายก็พาเข้าคอร์สอยู่เลย อีกสามเดือน เผลอๆแซงนะเนี้ย :013:
  • บ้านน้อยหลังนี้ก็โม้ดีไม่เบา!
  • เจอฝนแบบนี้เข้าไปฟิตไม่ออกเลย ไปไหนไม่้ได้55555
  • ฝนตกน่าเบื่ออออ แต่พาหมาวิ่งก็หนุกดีนะ 55555+
  • อยู่ในบ้านก็ฟิตได้หนิง ของหนิ่งกะต่ายฟิตแข่งกันเลยไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบ จะเป็นกรรมการให้ รอเมาอิอิ ไอ้กัท ฟิตแข่งกะแตมเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02768.jpg 123K
  • เอ้าพี่เล็ก มาเห็นแล้วจะรู้ ว่าไม่ได้โม้ :013:
  • เบื่อ เบื่อออ อากาศแบบนี้ ไปไหนก็ลำบาก จะนอนยังลำบาก.........หนาววววววว!!!!!!
  • นั่นดิน่าเบื่อมากๆ :025:
  • เบื่อทำมายคับ ฝึกกันเข้าไป 555555
  • ตอนนี้ ลำปางมีไปตะพานหินกี่คนอ่ะครับ แล้วรถตู้มีไปกี่คนละครับนัด

วันเสาร์ จะไปลืมมาเอาเสื้อกันเน้อครับพี่น้องงงงงง
  • รอดูเชียงใหม่นี่หล่ะครับเงียบเหมือนกัน :011:
  • รอดูหยังเชียงใหม่คับ
  • พี่เก่งตกลง เราจะไปรถตู้ หรือ ไปใครไปมันครับพี่ :029:
  • ตอนนี้ลำปาง มีผมกะแฟน ต่าย โน๊ต พี่อุ๋ยไม่แน่ใจ เดียวว่าไงไปบ่ :019:
  • รถขนตู้ก่าคับอิอิอิอิอิ
  • ดี๋ กะ เกมส์ ด้วยครับ
    พี่อุ๋ย กะคุณเมียเด้อ
  • ไปกันวันไหนรึ
  • ตอนนี้ลำปาง มี 8 คนนะครับ
    1.นัท
    2.จอย
    3.ต่าย
    4.โน๊ต
    5.พี่อุ๋ย
    6.พีแอน
    7.ดี๋
    8.เกมส์
    อาทิตย์เช้าครับหนิง
  • แล้วต่ายบ่เอาแตมไปละก่ะ
    งานนี้ลำปางบ่มีไผเอาหมาไปแล่
  • รอดูวันเสาร์ครับโน๊ตว่ามีใครจะเอาหมาไปบ้าง image
    ไฟล์แนบ
    HEAD ST..jpg 59K
  • @พี่นัท ไปกันประมาณกี่โมงครับ
    ้@พี่โน็ต ยังไงเดี๋ยวเกมส์ไปหาที่บ้านเน้อตอนเช้าๆ
  • วันนี้จะไปติดต่อรถตู้นะครับ
    แล้วจะแจ้งให้ทราบว่าไปกันกี่โมงนะครับ
  • อาทิตย์เช้าลงกรุงเทพพอดี
  • ล่ะมิตติ้ง ลำปางเมื่อใหร่เนี้ยค้าบ
  • วันเสาร์ 5 โมงเย็นครับพี่
    -- มาเอาเสื้อกันด้วยเน้อออออออ ท่านๆ --
  • เอามายั่ววว อิอิ ^^

ด้านหลัง
    image

หน้าอก
    image

แขนขวา
    image
  • เสื้อสวยดีครับ แต่นายแบบโคตรขี้เหร่เลย :013:
    image
    รถวีไอพี 10 ที่นั่งครับ วันละ 1300 ไม่รวมน้ำมัน
    ใช้เวลาเดินทาง 4 - 5 ชั่วโมงรวมเข้าปั้มพักกินข้าว
    แล้วจะไปกันกี่โมงดีครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 104K
  • เฮือกกกกก :o021:

หมดกำลังใจ เศร้าอย่างแรง ตรงนายแบบโคตรขี้เหร่ 5555+