ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ ๆๆ พิทบูลหาดใหญ่
  • ผมเลี้ยงมาซักระยะครับ ผมเคยเห็นที่บึงศรีภูครับ วันที่ฝนตก แค่ครั้งเดียว (นานมาแล้ว) หลังจากนั้นก็ไม่เห็นอีกเลย ในวั้นที่ฝนตก น่าจะมีคนที่ชื่อ ปิง อยู่ด้วย ไม่รู้ใช่รึป่าว (แค่คุ้น ๆ) ปรกติพิทบูลหาดใหญ่ไปรวมตัวกันที่ไหนหรอครับ แล้วผมจะติดต่อปรึกษาเรื่องหมากับใครได้บ้าง

ปล*เลี้ยงคนเดียวแล้วมันเหงาอ่ะครับ
  • น้องครับ นี่เลยร้านหมอตั้มเขต8 ตรงข้ามศูนย์ดีแทค (ดังนะคนนี้) ตอนนี้พิทหาดใหญ่ค่อนข้างเหงา ๆ พอสมควรเนื่องเพราะพี่หนวดงามเอก ณ รัตภูมิ มีภารกิจเยอะไม่ค่อยได้จัดแมท ยังไงเสียน้องเข้ามาที่ห้องหาดใหญ่บ่อย ๆ http://www.pitbullzone.com/community/categories/gangster ในนั้นจะมีพี่น้องหาดใหญ่เข้ามาอยู่บ้าง(พี่ก็คนหนึ่งล่ะ) นอกจากนี้ก็ยังมีน้องตี้ ณ รพ.กรุงเทพฯ (คนนี้หันมาเอาดีทางสายใช้งานแระ) เข้ามาคุกันในนั้นละกัน แร้วเจอกันนะครับ..
  • อยากรู้จักพี่น้องพิตบูลหาดใหญ่ ถ้าวันเสาร์นี้ว่างเชิญที่บ้านผมได้ครับ เจอเยอะแยะแน่ครับ ส่วนคนที่คุณว่าใช่ปิงปิงครับ
    084-8592369 เอก รัตภูมิ ครับ
  • ร้านหมอตั้มเขตแปดนี่แหล่งเมาเลยคับ5555
  • คลีนิกรักษาสัตว์ใช่ไหมครับ แล้วมีรวมกันทุกวันรึป่าวครับ
  • ขอบคุณทุกๆคนนะครับที่เข้ามาตอบ จะได้มีเพื่่อนซักที

เลี้ยงคนเดียวมานาน :-D
  • เสาร์ นี้ ถ้าว่าง ไปเลย คับ ที่บ้านพี่เอก ทีม พิทบุล เพียบ คับผม

ตี้ คับยินดีที่รุ้จัก คับผม
  • ที่ไหนหรอคับ
  • สวัสดีครับ ผม ก๊อต นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ ส่วนผมอยู่ปัตตานีครับ ขึ้นไปหาดใหญ่บ่อยอยู่เหมือนกันครับ ตอนนี้เจ้าดาร์คผม60วันเองครับ ไว้รอมันโตๆจะหาโอกาศไปMeetingด้วยครับ

เย้ ๆ ๆ
  • ได้เลยคับ คุณ เอฟ 1

""""""""""
    บ้านพี่ เค้า รัตภูมิ คับ

ไปกันตอนเย็น วันเสาร์คับ
  • พรุ่งนี้จัดให้ 1 เมาครับ และผมได้ล้างพื้นที่คอกหมาใว้ให้สำหรับผู้ที่เมาลายเครงหรือกลับบ้านไม่รอดใว้คอยบริการด้วยครับ

ฮิ้วฮิ้ว มารู้จักกันใว้เลยก็ดีครับ งานนี้พร้อมหน้าพร้อมตาพี่น้องชาวพิตบูลหาดใหญ่แน่ๆครับ
  • พี่เอก แนะนำให้อยู่กรงเดียวกับจิมเบ้อ โอเค้
  • หวาดดีคับ ผมมือใหม่คับ ว่างๆๆหวังว่าจะเายพบพี่ๆๆนะคับ