ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • เหอ พรุ่งนี้เห็นที ต้องกลับหาดใหญ่ แร้วสุดๆๆ ว่ะที่นี้
  • บอร์ดใหม่เล่นยากจางเรยยยยยยย ..
  • กลับมาหาดใหญ่ แล้ว วันอาทิตย์ว่ากันไง คับทุกๆๆท่าน
  • เค้ากับมาแว๊ววว 555 มะวานมันส์กันมั๊ยอ่ะ เสียดายยยยยจัง

DR.TUM
  • ม่ายไรทำเลยเอารูปเมื่อตอนไปหลีเป๊ะมาลงหวา

เปิดหัวกับสาวๆกันก่อน

นี้ขากลับขึ้นจากเรือมาเนือยเต็มที่

สัมภารของคน 4 คนน่ะครับ

หมดแล้วครับ

• ขอบคุณพี่เอก ที่นำภาพสวย ๆ มาให้ชม กล้องชัดเจนมาก เห็นสิววววว ของใครไม่รุ หลายเมล็ดเรย
  • แต่ละรูป...........
  • หล่อโห๊ะท่อง
  • อื่อ สวยไหรพั่นนี้ ฮาโรย !!
  • พี่เอก-พี่หมอ.. ต้องขออภัยมาณที่นี้อีกครั้งครับ เนื่องจากเมื่อวานเย็นต้องไปดูแลลูกพี่ที่มาจาก กทม.ไปกินข้าวที่เกาะยอ กลับมาก็ 4 ทุ่มแระ หมดแรง เลยไม่ได้ออกไป อีกอย่าง โทรศัพท์ก็หน้าจอแตกมาหลายวันแระ รับสายได้อย่างเดียว รบกวนพี่เอกกะพี่หมอช่วยเอาเข่งมาใส่คำขอโทษด้วยครับ (คำขอโทษเยอะมากกกกกกก)
  • รับทราบครับพี่วัฒน์ วันนี้วันศุกร์แห่งชาติ ไปไหนกันดี 555
  • อ่ะนมสดๆจากเต้านำเข้าจากรัตภูมิ !!! มาแล้วจร้า

images by free.in.th
  • picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 150220081228.jpg

น้องปลวกรายงานตัวคร่ะ !!!
  • วันนี้ตะลุยสมิหลา + เวิร์คช๊อป โพสหมาจัดท่าถ่ายรูป ... จัดไป !!!

เริ่มจาก เจ้าของฉายา พริ้วไหวตามสายลม(เครา) ... เอกรัติ น่ะเองก๊าบบบ กะสาวหยกๆ นังอแมนด้า500

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130898.JPG
  • ส่วนรูปนี้แม่ชีขอบ้าง ... เชียร์เต็มที่ให้เอาไปประกวดงานพันทิพย์ ... ลุยส์ไม๊เฮียหนวดดด

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130910.JPG
  • ส่วนครอบครัวนี้ มาถึงกันก่อน ... นายโบกี้สุนัขวัฒน์ เจ้าของสโลแกน "ผมขออนุญาติคร๊าบบบ" ขอโพสท์ท่าด้วยเผื่อจะมีสาวๆมาให้ผสมมั่ง

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130848.JPG
  • ผลออกมาก็หล่อตามระเบียบ !!! OPEN FOR STUD นะคร๊าบบบ สาวๆหาดใหญ่ อิ อิ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130854.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130861.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130862.JPG

• งานนี้ปิ้งย่างกันเองแบบ ชิล ชิลลล์ กันริมทะเล ... ย้ายทำเลจากหน้าร้านหมอ+คอกสุ่นซะบ้าง 555

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130921.JPG

• อันนี้พี่เบญขอ 555

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130884.JPG
  • ส่วนท่านนี้ "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" mr.0108 วันนี้มาเป็นสัญญาณไฟจราจรเลยครับ เขียวเหลืองแดง ครบบบบบ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130923.JPG
  • มือเพลิงประจำกลุ่ม รับจ้างวางเพลิง ใส่ไฟ ทั่วราชอาณาจักร เฮียหนวดกะป้าผึ้งแอนด์น้องเหลี่ยม

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130922.JPG
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130882.JPG
  • พอเริ่มค่ำแอลกอฮอล์กึ่มๆ ก็เริ่มจะเพี้ยนกันล่ะ ... "เดอะเหลี่ยม"รายนี้เมาโค๊ก ตล๊อดดดด เฮ่ออออ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130938.JPG
  • โบกี้กับเก่อเก๊อออ คู่ซี้ต่างพันธุ์ !!!

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130950.JPG
  • เวิร์คช๊อบรอบดึกกันต่อด้วยยุธวิธีการโพสท์โดยการล่อด้วยหมูย่าง ... ครั้งแรกกับอแมนด้านอกสายจูงเรย

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130963.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130967.JPG
  • ภาพนี้เป็นเทคนิคส่วนตัวของเฮียหนวดเค้า ... ชี้ไปที่กล้องแล้วบอกมันด้วยสำเนียงใต้รัตภูมิ เวลาจะถ่ายรูป ... ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะเฟร๊ยยย 555

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130973.JPG
  • นั่งกันจนลูกเล็กเด็กแดงเป็นลมสลบกันไปต่อหน้าต่อตา 555 ... "เมาเป็นหลับ ขยับเป็นดื่ม ตื่นอีกทีอยู่ที่ปั๊ม"555 ฉายาใหม่ของเฮียหนวดเค้าครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130978.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130980.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130982.JPG

• ลากันไปด้วยภาพประทับใจแสนจะอบอุ่นและเสียสละของท่านผู้นี้ ... นิทราราตรีสวัสดิ์คร๊าบบบ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130987.JPG

ปล. HAPPY VALENTINE DAY กันทุกๆคู่นะครับ ... ส่วนผม รักนะ จุ๊บ จุ๊บบบ 555

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P1130843.JPG

• กระผม ผมไม่มีแต่ว่า มีโครงการจะไหว้แม่ยายวันที่ 20 มีนา ตรงกับวันอาทิตย์ ใครว่างๆมานั่งให้เก๊ะกะในงานได้น่ะครับ เรียนเชิญด้วย
    หรือจะมากินตอนหวันเย็นที่บ้านผมก็แล้วแต่ถนัด
  • มันไกล้จะมาแล้วววว
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 180049_164939940224072_100001242007591_387180_6181719_n.jpg
    อาทิตหน้าเท่านั้นนนนน
  • หนุกกันจังนะ พี่ๆๆๆๆ ทั้งหลายๆๆ
  • ....
    ไฟล์แนบ
    P1130590.jpg 79K
  • หวานพรุ่งนี้เปิดร้านกี่โมง ว่าจะไปเอาของอะคับ
  • พี่น้องหาดใหญ่ หายไปใหนกันเหม็ด?
  • พี่วัตร..ไพี่เอกไปสนุกเลยนะพี่...ผมก็เคยไปที่ตะลุเตา หลีแปะ อาดัง แบบ เดียวๆ เซ็งไปช่วงสงกรานต์หาของกินยากถ้าตอนนั้นรู้จักพี่โจ้ก่อนสบาย..ไม่ต้องกระเพราไก่แน่ๆ
  • up..กันหน่อย
  • มาช่วยดันอีกคนครับ..
  • หายไปไหนกันหม๊ด..ส่งเสียงหน่อยเร๊ววววว..
  • เย้ เย้ยยยย
  • หาย ๆๆๆๆๆๆ ทุกคนหายไปไหน
  • เงียบกันจังห้องนี้ หายไปไหนหมดคับ
    ตี้เองคับ
  • เข้ามาทุกวัน แต่ไม่เจอใครเรยยยย วันเสาร์นี้ใครไปงานพี่เอกม้าง
  • พรุ่งนี้แล้วน่ะครับปาตี้ของเรา
  • เข้าได้ซักทีสำหรับไอดีนี้
  • พี่เอก ทำท่าไม่ได้ไปอ่ะ ตอนนี้อยู่ สงขลา ไม่มีรถ ยังแต่รถเครื่อง มีใครผ่านทางสงขลามั่งอ่าาาา มารับหน่อย
  • เงียบจริงๆห้องนี้ ไม่มีสมาชิกเข้ามาเวียนเลย ถึงคราวล่มสลายแล้วมั้งห้องนี้ ฮิ้วฮิ้ว
  • คุณเซ็ง อัพเดทรูปเฮ็ง-เฮ็ง ให้ดูมั่งนะครับ จะครบปีแล้วนี่ ขอบคุณครับ ผมเดียวเอง
  • ไม่จริง พี่เอกพ้มเข้ามาอยู่ทุกวัน สาบานได้
  • ต้องเข้ามาหน่อยแล้ว 555