ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่โน็ตที่ไปตะพานหินอ่ะ จะไปหรือไม่ไปบอกด้วยเน้อ
  • ตอนนี้มีแววว่าโน้ตจะไม่ไ่ด้ไปงานตะพานหินด้วยนะครับนัด มีภาระกิจกับทางบ้าน
  • รอดูพรุ่งนี้ครับว่าจะไปกันกี่คน :011:
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับพี่ๆน้องๆ นอนละ
  • อยากให้ไปกันเยอะๆครับ ใจเขาใจเรา พอถึงงานเราบ้าง อีกอย่างอยู่ไม่ไกลมาก :o060:
  • เสื้องามแต้ะ ไผ่ลักใส่ก่อนขอฮื้อเป๋นขี้แห๊เน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02743.jpg 168K
  • อ้าว ซวยเลย แช่งนี่ อิจฉาแล่อ้ายสม ^^
  • กฟผ รับสมัครสอบคัดเลือกใช้วุฒิ ปวช. - ป.ตรี รับสมัครถึง 24 เมษายน 54 ใครสนใจหาข้อมูลในเน็ตเลย

สอบของส่วนกลางนะ ไม่เปิดสอบทุกปี (บอกต่อครับบบบบ)
  • เดินทางโดยสวัสดีภาพครับพี่น้องชาวลําปาง...
  • ที่เปิดรับสมัคร เค้ารับแต่ตำแหน่งช่างอ่ะดี๋ เซง 555+
  • วันนี้เอาหมาไปกันเยอะๆนะครับ
  • ตื่นตัวกันหน่อยครับ วันมีตติ้งแล้ว :016:
    เตรียมตัวแอ่ว พิจิตร สักหน่อยพี่น้อง :029:
  • ตื่นกันให้ทันนะครับพี่น้อง :013:
  • imageimageimageimage
    ภาพวันที่19มีนาคมที่ลำปางรวมตัวแล้วไปรั่วต่อ++++++
    ไฟล์แนบ
    รวมหมา1.jpg 60K
    รวมหมา2.jpg 64K
    รวมหมา3.jpg 61K
    รวมหมา4.jpg 109K
  • เอาภาพงานมาฝากด้วยนะพี่พี่ เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ
  • ไอโน่ยาวมากมาย
  • อ่าววววววววเราก็ไปลำปางไม่เห็นมีรูปเราเลย ครั้งหน้าไม่ไปแล้ววุ้ยยยยยยย555555
  • http://www.dogchiangmai.com/post-detail.php?id_product=1738

ลิ้งค์นี้รูปบีเจลำปางหรือเปล่าวครับ หมาลำปางนะเห็นมันโพสขาย
  • สงสัยจะใช่ 555
  • ครอกไหนไม่รู้นะ สีสวย กร่าง แต่หน้าแหลมไป 2 เดือนยังแหลมได้ขนาดนั้น
  • กลับมาละยังครับชาวลำปาง เอารูปสวยสวยมาอวดทีนะ
  • เดินทาง เจ็ดโมงครึ่ง ไปถึง เที่ยงสิบห้า
    คนถ่ายรูปเยอะมาก ไปดูในกระทู้เค้าโดยตรงดีกว่านะครับ
    เพลียหลับก่อนละ
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0111 (640x425).jpg 256K
  • เสื้อนี่ใส่กันเยอะๆ แล้วก็ดูสวยดีเนอะ แหล่ม เอิ๊กๆๆๆๆ
  • หวัดดีสายๆ หายไปไหนกันหมดบ้านนี้
  • เสื้อใส่แล้วหล่อนะครับ5555
  • ดีครับใส่เสื่อเหมือนกันดุแล้วอายุจาเฒ่าๆกั๋นหมด55
    ไฟล์แนบ
    IMG_c4.jpg 93K
  • เท่าๆ กันก่ะอ้าย บ่าใช่ เฒ่าๆ กันหมด 5555+
  • ยังไม่เห็นมีใครเอารูปในงานมาโพสเลย ห้องอื่นก็ไม่เห็น
  • อาวุธใหม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02809ww.jpg 106K
    DSC02808.jpg 139K
  • เอาทำหมาลากเหรอครับอ้าย 55
  • หนิงช่วงนี้ไอ้โน่ได้ลาก นน. บ้างป่าว
    image
    ไฟล์แนบ
    STUD-JoJo3.jpg 47K
  • ป๊าดโท๊ะ โกลเด้นยักษ์ เอิ๊กๆๆๆ

ใครเจอเนมบ้างครับ ฝากบอกเนมด้วยว่า เสื้อได้แล้ว เอาตังค์มาแลกไปด่วน มิฉะนั้น จะไปอยู่กะผู้อื่นแทนเด้อ
    ตอนนี้เหลือ L (ของเนม) และ XL อย่างละตัวนะครับ ท่านใดจะเอาเพิ่ม ได้เลย ตามไซค์ที่แจ้งไว้ครับ
  • พอดีว่าบริษัทของพี่ผมรับสมัครงานวุติ ม6ขึ้นไปเป็นคนเก็บเงินกู้และไปปล่อยเงินกู้ เราเก็บตามหน้าที่ไม่ได้ไม่เป็นไรมีฝ่ายเร่งรัดครับไม่เกี่ยวกับหน้าที่ของเรา เงินเดือน6500บาท ถ้าผ่านโปรให้อีก20บาท มีค่าครองชีพให้อีกเดือนละ800บาท ค่าคอมต่างหากเริ่มงาน10โมงเช้าเลิก2ทุ่ม ก็ประมาณเดือนละ8000บาทไม่รวมค่าคอม สนใจโทรหาดี๋ได้เลย 0819989661 ดี๋ลำปาง ผมโทรฟรี gsm กลางวันครับ โทรมาเลยเดี๋ยวดันให้ถ้ามีรุ่นน้องหรือคนรู้จักอยากทำโทรมาเลยนะ รับ2ตำแหน่งด่วน บริษัทอยู่หน้าค่ายสุรศักดิ
  • แฟนพี่อุ๋ยชอบตัวนี้ใช่ป่ะ ชื่อไรจำไม่ได้ละ เอ็กตรีมมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0091 (640x425).jpg 235K
  • ต่ายเอาไปพ่นเป็นสีทองยัง :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0098 (640x425).jpg 238K
  • น่ารักดีครับหมาสีทอง
  • อ้ายเก่งหายไปไหนนิ บ่อมีรูปแค่นี้น้อยใจ๋ บ่อมาแอ่วลำปางเลย
  • สวัสดีครับคุณเดียว สบายดีนะครับ เรื่องรูปของเฮงๆต้องรออีกซักพักนึงนะเมื่อ2อาทิตย์ก่อยเฮงๆโดนรถชนแต่เคราะห์ดีนะรถที่ชนเป็นรถยกสูงเฮงๆก็เลยเจ็บไม่มากมีแผลถลอกตามตัวและฟกช้ำนิดหน่อยเอ็กเรย์ดูแล้วกระดูกไม่หักแต่มีการช้ำของลูกอัณฑะ ตอนนี้ยังเดินย่องๆเลยครับเอาไว้หายดีแล้วจะลงรูปให้ดูนะครับ
  • หวัดดีครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC02190.jpg 110K
  • พี่เดียวจะเข้ามาในเมืองกี่โมงผมรออยู่ที่บ้านะพี่
  • --คุณเซ้ง ดีแล้วที่ไม่เป็นไรมาก หายไวๆนะครับ เป็นห่วง ยังไงๆก็บอกอาการมั่งนะครับ
    --อ้ายสมพงษ์ โชว์ลูกอัณฑะ เลย (ไอ้ตอมนะ)55555555555555555+
  • ได้มาแว้วววว ^^ หลังจากรอมานาน

image

image
  • ไอ้ย๊ะ !! สีซะน่ารักเลย
  • โน๊ตนั่งสองวันล้อเบี้ยว :013:
  • แวะมาทักทายครับ ตัวที่บอกว่าจำ ชื่อไม่ได้ ชื่อ TRUCK ครับเป็นลูกของ TI พ่อของ Biz Markie เป็นแนว Extreme แต่พี่ว่าหลังมันแอ่นมากๆๆ เรื่องบูลลี่พอรู้บ้างครับบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    186117.jpg 235K
  • ขาแบะ หลังแอ่น ตัวยาว ครบเครื่อง
  • สวยดีครับ
  • มาวกันยัง ดี๋
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_c4.jpg 93K
    P1060189.jpg 87K
  • warhead มันออกแนวบูลลี่หรือหมากล้ามอ่ะ