ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KPP พิทบลูไท.เมืองชากังราว
  • 20นี้ว่าไงจ๊ะพิทบูลชากังราว....
  • อ้าวเงียบ...
  • เงียบจริงๆ
  • บ้านนี้ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างกันครับ..
    เลยเงียบไปหน่อย..คร๊าฟฟฟ
  • มาแล้วคับ พี่ตุ้ย

สบายดีกันทุกๆคนนะคับ คิดถึง พี่ตุ้ย มากๆคับ

และพี่น้อง ซากังราว ทุกๆคนด้วย อิอิ
  • พี่โหวดให้ทุกวันเลยครับ อ๊อฟ พี่เล็กก็ช้วยกัน สู้ๆๆนะครับแอ๊ปเปิ้ล

พี่เองก็มีลูกสาวเหมือนกัน พี่ก็อยากให้ลูกสาวพี่เก่งเหมือนกัน
  • สวัสดีพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับผม

และน้องๆ kpp ทุกคนนะครับผม
  • คับพี่ศักดิ์ งานที่ตะพานหินไม่ว่างไปคับ พอดีต้องเชียร์น้องสาวที่กรุงเทพคับ ขออภัยด้วยคับ
    พี่ตุ้ยน้องหมา เหลือกี่ตัวคับพี่
    เพื่อนบูม ขี่srลืมกันเลยนะ
    ขอบคุณคับพี่ยศ โหวดหนักๆเลยนะพี่ พอดีช่วงนี้ไม่ว่างคับ ฝึกงานด้วย ลงพื้นที่ด้วย แถมทุกเสาร์ต้องเข้ากรุงเทพไปเชียร์น้องสาวแต่เช้าอีกคับ เหนื่อยมากๆ คิดถึงทุกๆคนคับไม่ได้ลืมเลยคับ เพลตั้นสบายดีคับ บึกขึ้นเยอะ รอกลับไปฟิตตอน 1 ขวบก่อน 55+
  • ถึงเราจะห่างกัน แต่มิตรภาพ ของเรายังคงอยู่คับ อ็อฟ

คิดถึง พี่ยศ พี่ตุ้ย คิดถึงทุกๆคนเลยคับ
  • ตอนนี้ รถอ๊อฟ ยังไม่เสร็จเลย งานสร้าง นานโคตรๆ
  • สวัสดีครับบูม และ อ๊อฟ ผมอยากไปขับsrด้วยกันจังเลยครับผม คิดถึง
  • ติดน๊อตไฟเลี้ยวไว้ทีนะพี่ 55+ ยังไม่ได้กลับบ้านเลยคับ พี่ยศ
  • พีที่กำแพงมีสายกัดขายหรือเปล่าดรับ
  • มันเงียบจริงๆๆๆ :016: :016: :016:
  • งานเยอะมาก ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลยคับ คิดถึงทุกๆคนมากเลยคับ
  • มาแล้ว มันได้ใจจริงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 61K
  • ซูโก๊ยยย
  • เอารูปลูกๆมันมาลงม้างดิพี่ยศ
  • มาแล้วคับ

ไปวิ่ง ทิป ที่ อ.พิชัย มาคับ

กำแพง อากาศเย็นเปล่าคับ

พิด"โลก หนาวมากคร้าบ
  • พานหินหนาวมาก
  • พิดโลก หนาวกว่า..........
  • เพื่อนบูม ว่างๆ ขี่srมาเที่ยวมอหน่อยดิ มานั่งคุยกัน
    พิดโลกหนาวจิงเลยพี่ ศักดิ์ ออกไปไหนไม่ได้เลย โลกจะระเบิดแล้ววววว
  • ได้คับ เพื่อน อ็อฟ

เดี็๋ยวพา ไอ้นิก ไปด้วยฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆได้ปะ

ลำปาง หนาวมาก หุหุหุ
  • มันขี้อยู่บนหัวหออ๊อฟเนี้ย 55+
  • ยังมันก็ เพื่อนเรานะ

คนอย่าง ไอ้นิก แม่งคบได้ใจมันใจเกินร้อย

อ็อฟ ว่าเปล่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ยศ พี่ตุ้ย ไปไหนกันหมดคับ

เป็นอะไรไปกันหมด นิ่งเชียว

พี่ยศ พี่ตุ้ย อ็อฟ เดี๋ยวว่างๆจะขี่ เอสอา ไปเที่ยวด้วยนะคับ
  • อยู่ มอเนี้ย บูม ว่างๆมานะ 55+ โทรนัดก่อนนะโว้ย
  • มาให้เร็วๆๆเลยเพื่อนบูม..
    เด๋วจะต้อนรับอย่างดีฮับ..
    เอาเเบบ..สาวเพรียวๆๆๆ :013: :013: :013: :013:
  • เฮ้ยตุ้ย เผื่อพี่ไอ้บูม คนนึงดิ....อยากถึงกำแพงหว่ะ...คริ คริ
  • อยากมาถึงบอกผมเลย มีไกด์
  • ไปด้วยคนดิ... =P~
  • จัดไป น้องงงงงงงง...image
    แบบนี้เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    อีกที.jpg 78K
  • ขอบคุนสำหรับมิตรน้ำใจอันงามนะคับ

ซึ่งผมก็จะจัดให้ตามนั้นคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปอย่าให้เสีย..
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวเจอกันคับ พี่ตุ้ย
  • ดีครับผมเจมส์นะพี่หายไปนานเลยขอโทษทีครับสบายดีกันนะ kpp
  • พี่ตุ้ยสงกรานเมาที่ไหนเนี่ย ลูกหมาเป็นไงบ้างอยากเห็นครับ
  • พี่ยศว่างๆพาหมาไปเดินเล่นกันไหมพี่อากาศมันร้อนสงสารมัน
  • เหมือนจะเงียบนะ kpp
    สบายดีปล่าวอ๊อฟ ลูกชายเป็นไงบ้างอยากเห็น
  • คับ ลูกชายกำลัง เนียนเลยคับ
  • สบายดีครับเจมส์
    ว่าไงอ๊อฟลูกชาย สบายดีป่ะ
    เอามาอวดโฉมหน่อยจิ
  • ดีคับๆๆๆ ไม่ได้มาทักนานเลย

สบายดีกันป่าวคับ พี่ยศ พี่ตุ้ย ...
  • พี่ยศหายไปไหนเนี่ย
  • พี่ตุ้ย น้องหมาพี่โคตรน่ารักเลย ถ้าไปทันนะ ตัวผู้ตัวนั้นโดนแน่ๆ 55+
    เจมส์ อยากเจอพี่ยศ เจอที่ร้านรถเลย เมาตลอด 55+