ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาคนเลี้ยงต่อพิตบลูอายุ2ขวบ
  • ชื่อแบคแฮมอายุ2ขวบ สีดำ สายกัด เพศผู้ อยู่ปทุมธานี หาผู้ใจบุญรับเลี้ยงต่อ เพราะเจ้าของไม่มีเวลาดูแล + บ้านใหม่ไม่มีพื้นที่ให้แบคแฮมวิ่งเล่น ผู้ใดสนใจ ติดต่อ bowed1@hotmail.com หรือ 0863403535 คุณวิมลพันธ์
    ไฟล์แนบ
    blackham1.JPG 41K
    blackham2.JPG 39K
  • ปทุมแถวไหนครับ
    ผมอยู่ คลอง 1
  • ดุไหมครับ พอดีผมมี อยู่ตัวหนึ่ง เป็นสายโชว์ ถ้ายังไงผมอยากเข้าไปดูครับว่ามันจะเข้า กับตัวที่บ้านผมได้หรือเปล่า >:D<
  • น่าสงสารมันจัง ถ้ามันรู้ว่ามันไม่เป็นที่ต้องการของเจ้าของแล้ว เจ้าของสามารถมีหมาอีกกี่ตัวก็ได้ แต่หมามีเจ้าของได้เพียงคนเดียวเท่านั้น!!!
  • ระวังจะคิดถึงมัน เวลามันไม่อยู่กับเรานะครับ ทำใจยาก
  • รู้ได้ไงครับว่าเป็นสายกัด ?? เคยไปลงสังเวียนแล้วหรอ
  • f1rstgot มีนาคม 12 Permalink
    รู้ได้ไงครับว่าเป็นสายกัด ?? เคยไปลงสังเวียนแล้วหรอ

------------------------------------
    กำ เกี่ยวไร ต้องลงสังเวียนเหรอถึกเรียกสายกัด
    จะโพสสมองคิดตามนิด 1 งั้นพวกขายหมาสายกัด 2 เดือน
    มันเคยกัดไงถึงเรียกสายกัด

สงสัยคุณจะเข้าใจพิตบูล แบบผิดๆๆ นะครับ
  • ช่วยตอบนะ คับ
    พิท เค้าแยกเป็นสายๆๆ
    มัน ต่างกัน ที่รูปร่างหน้า ตา โครงสร้าง และแรงขับ

สายกัด จะ มีรูปร่างที่ไม่หนาเท่าไร ปราดเปรียว แต่แรงขับมหาศาล

ส่วนสายดชว์หนาๆๆ หน่อย

ที่เค้าเรียกแยก ออก มาเพื่อง่าย ต่อการ แยกสาย ถ้าคนเลี้ยงและศึกษามานาน
    เห็น ปุ๊บพอแยกได้เลยคับ
    ถ้าไม่เรียกสายกัด เรียกสายใช้งานก้อได้คับ
  • f1rstgot แม่รงชอบตั้งคำถามโงๆ สาด...มรึงรู้จริงเปล่า กะรูเห็น 2 กระทู้แล้วเนี่ย กับคำถามโง่ๆแบบเนี้ย ทำการบ้านมาก่อนดิแล้วมรึงค้อยตั่งกระทู้
  • อ่านแล้วฮาดีครับกระทู้นี้