ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ...เอารูปมาให้ดูเริ่มด้วยรูปเเรกก่อนเลยรถยางรั่ว...อิอิimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02598.JPG 32K
    DSC02617.JPG 31K
    DSC02632.JPG 29K
    DSC02635.JPG 26K
    DSC02637.JPG 34K
    DSC02639.JPG 25K
    DSC02640.JPG 30K
  • น้องอ้น+น้องโอ๊ต ขอดูรูปหน่อยเร็ว!image
    ไฟล์แนบ
    DSC02629.JPG 32K
  • เท่ห์ ม๊ากๆๆๆมั๊กกกกกกกกกกกก
  • เสียดายพี่เอกไม่ไปด้วย....
  • auto insurance bcu auto insurance krv insurance for small business >:)
    bcu ประกันภัยรถยนต์ประกันภัยรถยนต์ประกันภัย krv สำหรับ> ธุรกิจขนาดเล็ก :)
    ....คุณผีจะขายประกันหรือคับ......อิอิ
  • น้าผีมาบ่อยจังมาเป็นคนดีกว่ามั่งเด้วเจอ......จอมขมังเวทimage
    ไฟล์แนบ
    kaday.bmp 173K
  • imageว้าววว เจ้าของยิ้มไม่หยุด คนมาชมบานเลยย
    ไฟล์แนบ
    3-3.jpg 214K
  • แจ่มจริงimage รางวัลของหนู 555+
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 229K
  • หมวยขอเบิ้ลเลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 240K
    8.jpg 219K
  • ผมอยากบอกว่างานนี้ เดินทางไปงานนี้เหนื่อครับ กลับมาถึงบ้านเพลีย เลย พวกพี่ๆคงเหนื่อยกว่าอ้นแน่
    แต่ผลตอบรับที่ได้ มันทำให้อ้นหายเหนื่อยจริงๆๆครับ ตอนนี้อ้นมีเรื่องไม่สบายใจเยอะครับ แต่เอาเรื่องหมา มากลบดีกว่าสบายใจดี เรื่องเรียน เรื่องคอบครัว เบื่อจริงๆๆครับ แต่ต้องสู้ต่อไปimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 185K
  • nikon70-200 F2.8 VR 48000บาท หมดปัญญาเลยพี่มุก
  • ต้องชมทั้งคนบรีด และ คนเลี้ยงนะเนี่ย ทำเป็นเล่นไปนะอ้น

ว่าแต่งานนี้ไม่ยักกะค่อยมีภาพคนแฮะ ฮ่าๆๆๆ
  • ในงานแสงน้อยมากครับพี่ตั้ม แล้วอ้นเป็นไม่ชอบเปิดแฟลชที่หัวกล้องด้วยส่วนมากต้องใช้เเฟลชแยกเลยครับพี่ภาพถึงจะเนียนตอนนี้ไม่มีงบละครับ555+
  • พัทยา full team.image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 165K
  • หวัดดีคับทุกคน.....งานพัทยาหวังว่าเราคงไปกันเยอะกว่านี้นะจ๊ะทุกคน
    .....คุณตั๊มเสียดายไม่ได้ไป...ถ้าไปได้ถ้วยกลับบ้านเเงๆ....image :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC02632.JPG 29K
  • พัทยาไม่พลาดแน่ครับพี่อ๊อด เรื่องถ้วยให้ท่านมุกเหมาเอาไปเลยครับฮ่าๆๆๆ

แฟลชไม่พอ ขอเรียกเบิกเงินท่านมุกก่อนดิอ้น อิๆๆๆ เอาไว้เป็นกองกลาง
    เวลาไป่ถ่ายรูปในงาน ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไป....อิอิ
  • 55555+เแบบนี้เค้าเรียกว่าหานายทุนละพี่ตั้ม 5555+image
    ไฟล์แนบ
    166796_1513128397225_1504878449_31169971_509334_n.jpg 119K
  • พวกท่านถึงบ้านกี่ทุมคับ พิด,โลกมางานปทุมจะมาใหมเอย
  • ไม่เห็นถ่ายไปต๊อบบ้างเลยพี่มุก
  • 1บูทยาวไปท่าน555แค่พิทโลกไปแน่
    มันเจ็บขาวะต้นไม่ได้เอาไป
  • จัดไปดิ พี่บอยย พิจิตร ปทุมยังไปเยือนมาแล้ว555+
  • หลับกันหมดแล้วหรือออออออออออออออออออออ5555+
  • ช่วยกันหาไฟแต่งบูทให้หน่อย
  • ฝนตกตื่นมาตี5ปิดพัดลมหมาตรูยังฝันกันอยู่เรยimage
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 157K
  • สวยสมกับรางวัลที่ได้รับไปจริงๆครับ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณครับคุณtumdale

พี่มุกมันต้องยิ่งใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอ 555+
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 277K
  • มีอะไรจัดเต็มที่เลยนานๆครั้งงานนี้มันพิสูจน์อะไรหลายๆอย่าง
    หลังงานนี้แล้วคงจะทราบกันว่ากลุ่มของเราจะดำเนินงาน
    อะไรหลายๆอย่างต่อครบ1ปีพอดีเดือนมิถุนายน
  • พี่อ๊อดขอเมลหน่อยแล้วเรื่องชื่อกลุ่มว่าไงพี่
    เสนอมาเลยเพราะจ.ปทุมธานีมีหลายกลุ่ม
    หลายคนชื่อไรก้อได้แล้วลงท้ายปทุมธานีช่วยกันตั้งหน่อย
  • ถ้าเปลี่ยนชื่อ ก็เปลี่ยนตรงหัวข้อ ที่มิตติ้งด้วยนะครับ เอาชื่อเป็นทางการแล้วเปลี่ยนขึ็นมาเลยครับ

จะได้ไม่ต้อง มิตติ้งปทุมธานีมาแล้วจร้า มัน ฟังตลกๆๆ
  • ฮ่าๆๆ แล้วไม่ได้อยู่ปทุม จะทำไงดีหละท่านมุก ฮ่าๆๆๆ

ปทุมธานี พิทบูลคลับไหมอ้น อิๆๆๆๆ
  • ก็ดีนะพี่ตั้มฟังง่ายดี 5555+
  • ลองเอ็กตรีม แล้วเป็นไงบ้างพี่ ไอธอน กินมั๊ยรายงานด้วยๆๆ
  • รออ้นกับภัทรๆว่างจะเอาtigger ไปฟิตที่ D-1 ซะหน่อย 400 บาททำอะไรได้เยอะแยะเลยย555+
  • ที่ไหนก้อได้แต่ขอนโยบายเดียวกันพี่ตั๊ม555+
    ช่วยตั้งหน่อยพี่จะทำป้ายไว้แขวนโชว์งานพัทยาพี่
  • PITBULL NEW TOWN..555555 พิทบลูเมืองเอก555
  • 555555555555555+พี่เอกฮาหวะ พี่เอกว่างๆซักวันมั๊ย อ้นถ่ายรูปลูกหมาให้ครับ ไปหาที่ถ่ายสวยๆๆเลยพี่อยากช่วยเต็มที่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 107K
  • ขอบคุณมากน้องอ้นเสาร์อาทิตย์นี้พี่อยู่บ้านเพราะที่บ้านงานบ้านก็เพียบแล้วคงอยู่บ้าน และประหยัดปัจจัยด้วย ช่วงนี้ไม่ค่อยคล่อง และช่วงนี้อากาศเอาแน่ไม่ได้กลัวออกไปเดียวกลับมาพวกมันเดี้ยงอีก กว่าจะเอาอยู่ ทั้งท้องเสียทั้งหลอดลมอักเสบ......เล่นซะจากเจ้าม่วงตัวหนาๆเหลือตัวนิดเดียว..ชิวาว่าแท้ๆ
  • ชื่อว่า พิทบูล คนเจ้าชู้ ปทุมธานี ฮ๋าๆๆๆๆ

ดูจากอ่นอ้นแล้วคิดออกแค่นี้
  • จัดให้แกหน่อยอ้นเน้นๆตัวละรูป2รูปพอ
    ความคิดดีวะต้น fake bully pathum 555+
  • เค้าท่าพี่
  • เรือเหรอ เอ้ยต้นตั้งให้หน่อย
  • นี่ตั้งชื่อกลุ่มด่าคนรอบข้างหรอไง ต้น ฮ่าๆๆๆ

พี่เอกตัวละ สอง ช๊อต พี่ เอางามๆๆเลย หาที่ใกล้ๆบ้านพี่ก้ได้ เด่วไปกับพี่มุก ฮ่าๆๆ อยากช่วยๆ
  • ถ่ายสนามหญ้าเยี่ยมเลย ทำเป็น m1 m2......
    fi f2 ......เรียงลำดับให้ชัดเจนแค่นี้ก้อได้แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    j11.jpg 71K
  • เจ้าเขียว ชมพู ส้ม ฟ้า เทา ขาว ม่วง เหลือง กลุ่มยอดสุนัขไฟฟ้า...หลากสีพอๆกับลูกกวาด..
  • แถวบ้านไม่มีหญ้า..ตอนนี้น้ำท่วมมีแต่ขยะเต็มไปหมด.....อ้นไปหาหญ้าอ่อนดีกว่ามะะะะะะะะะะะไม่อาหย่อยยยย
  • น้าอ๊อดส่งเมลหน่อยเด้วชื่อรอคิดแปบ
    ฝากเรื่องไฟให้พี่จัดการแล้วกัน
    งานพัทยาต้องไปก่อน1วัน
    ผมไปกับเป้ก่อนก้อได้แล้วพี่ค่อยตามมา
  • เรื่องชื่ออยากได้ความหมายประมาณว่า
    กล้าหาญ แข่งแกร่ง จริงใจ สามัคคี การช่วยเหลือกัน
  • get along bulls pathathani .
    มุ่งไปข้างหน้าพิทปทุมimage
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 63K