ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • กลัวอะปล่าวววว

image
    ไฟล์แนบ
    c4.jpg 93K
  • สวยงามมากคับ
  • ดีคร้าบ...รอลุ้นคืนนี้แหละ ฮ่าๆๆ เมื่อคืนมีแขกมาเฝ้าเป็นเพื่อนสองคน แต่ยังไม่ออก แต่คืนนี้ลุ้นมันกว่า ฮ่าๆๆ เจ้าหนูน้อยออกมาเร็วๆ
  • อยากให้ออกมามีหน้าตาแบบนี้บ้างเทห์ดี

image
    ไฟล์แนบ
    fodo.jpg 70K
  • ก็คงใกล์เคียงแหละนะ หวังว่าฮ่าๆๆ
  • ผู้ใดไปเฝ้าช่วยทำคลอด ?
    อยากให้ได้หัว + ความหนาจากพ่อ ส่วนความสูงทรงสปอร์ตได้จากแม่ คงสุดยอดดดด( แรงขับหายห่วง ) image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0704.JPG 132K
  • ขอดูรูปพ่อแม่ชัดๆ หน่อยได้มั้ยครับ ตอนเวลาเมาๆ ตามันจะหลับ มองอะไรไม่ค่อยเห็น... :o008:
  • อาทิตย์นี้อากาศมันโคตรร้อนพาหมาไปเล่นน้ำทั้ง 7 วัน ครับ!! "กลัวทำไม ทำไมต้องกลัว" หาเหตุผลไม่เจอวะ!! ว้าวๆๆๆ วาวๆๆๆ เว้าๆๆๆ
  • อัตมากลับมาพร้อมกับความมั่นใจ...
  • เล็กดูการฟิตซ้อมเจ้าสกั๊ด ( lamphun ) เสียก่อน...เป็นไงหนาวไหม ? :006: :006: :006: image
    ไฟล์แนบ
    185407[1].jpg 168K
  • โอ้ย!! ยางเส้นเดียว(ยางขอบ 14,15 หนักแค่ 10 กว่าโลเอง + ดินกรวด พื้นผิวมันแฉลบ เหมือนเดินตัวเปล่าด้วยซ้ำไป สู้ผิวลาดยางไม่ได้เหนืยดเอียดๆๆ ใส่ยาง 2 เส้นหัวมุดถนนแน่ กร๊ากๆๆๆ
  • น่อมแน้มๆๆ ไปหน่อย!! อย่าลืมนังแอลเอ็มมันใหญ่กว่านังเลก้าเยอะเลย เลก้า 2 เส้น ผิวยางมะตอย
  • พอดีไม่อยากซ่อมถนนให้เขาอะแอบๆวิ่งแถวป่าเขา ถ้าไอ้เก็นมันเล็กไปเอา คีแกนมาชนกะ big_c ดิ 55 กลัวซะที่ใหน เอิกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02815w.jpg 153K
  • เอาล่ะบ่ะ ท้ารบกั๋นแหมะห้าก ตี้จะลงลางยังบ่ะมีเตื้อเลย ถ้าได้ตี้แล้วบ่ะมาน้ำลายใส่กั๋นล่ะหน้าดูเน้อฮึ่อ555
  • ท้ารบกันแล้ว

image
    image
    ไฟล์แนบ
    186117.jpg 235K
    scud.jpg 190K
    jur_resize.jpg 138K
    LM.jpg 178K
    jur_resize.jpg 138K
  • ไอ่เก้นมันกินเต็มยังไงๆๆ มันก็ออกล้าน % ถึงบอกไงสู้เอาเลือดใหม่ชนกันดีกว่า ออกตัวเหมอๆๆ ไม่ใด้เปรียบเสียเปรียบวะเสี่ย!! ฮิ้วๆๆๆ
  • ตั้มนั้นมันLMไม่ใช่ไอ่กั้ดนะ
  • เอาใหม่ๆมาชนกันก็OKน่ะเหมอๆๆดีอิอิอิอิอิ
  • ไอ่กั้ดน่ะเหรอแค่มันก้มหัวก็ลากได้500แล้วมั้ง แม่นก่อ้าย55++55
  • ไอ่เก้นมันเทรนด์ดี ตอนนี้ไอ่ชีแก๊น หมาแค่ 3 เดือน เล่นสปริงโพล ว่ายน้ำ กระชากโซ่ตามไอ่เก้นเรียบร้อยโรงเรียนหมาดุ ไม่โม้มันคือเรื่องจริง ขนลุกซู่วะพี่ เห็นอนาคตเลยวะว่ามันจะเป็นเยี่ยงไร 555 "นอนไปเลย"
  • ดูLM เป็นไอ้กั๊ดไปได้แก้ไขแล้ว
  • โอะไอ้ ขี้แค่น มันฟิตแล้วรึ big-c ยังกินนอนอยู่เลย ไม่ได้แล้งพรุ่งนี้ลากยางเลยโว้ย ระวังนะ ป๋าจะทำไอ้เผือก
    มาสู้ศึกตี้เจียงใหม่ ว่าแต่ทับหลวงส่งอาวุธหนักมาพักเจียงใหม่ยังimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02755.jpg 157K
  • ตามมาๆๆ เร็วๆๆ ไม่รอนะเสี่ย!! กร๊ากๆๆๆ
  • แล้งพรุ่งนี้ไอ่ big c จะลากยางแล้วโว้ย แต่เป็นยางรัดของนะ!! ว้าว เว้า วาวๆๆๆ
  • อ้ายตรูปล่อยไอ่เด็กยโสมันเล่นอยู่ฝ่ายเดียวได้ไงอ้ายสู้ๆๆๆ
  • อ้ายใหญ่วันนั้นโทรมาหาผมแล้วผมบ่ะได้รับ สุมาตวยคับอ้าย ตัดหญ้าอยู่ก็เลยบ่ะได้โทรปิ๊กไปหาคับ มีอะหยังฮื้อผมรับใช้ก็บอกเน้อครับอ้าย(ก้ากึดได้นิ555)
  • มีใครพอรู้จังคนทำงานเหมืองแม่เมาะ ทีลำปางบ้างนิ อยากได้ยางรถเส้นใหญ่ๆ ใว้ให้big c มันลากกกกกอิอิ
    ไฟล์แนบ
    R0010323.jpg 119K
  • เอามาให้ไอ่ big c มันฝึกลาก หรือว่าเอามาทำรังนอนให้มันละหวาเสี่ย!!
  • พี่เล็ก เล่นแต่มือถือไม่มีรูปหมามาอัพเดทเลย
  • นั้นดิโม้เปล่า เห็นนั้งเล ก้า ยังกะบูลี่ กร้ากกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02768sc.jpg 107K
  • เล่นกันแต่เช้าเลยนิอิอิอิอิ
  • HBD อิอิอิอิ น่ะทั่นเจ้าสำนัก
  • HBD ด้วยครับ ว่าแต่ กี่รอบแล้วครับท่าน :013:
  • ก็ Tango มันเป็น bully red choc มิใช่รือ หุ่นนังเลก้าก็เลยเหมือนหมูป่าตัวตันๆๆ นะเสี่ย ฟิตยังไงช่วงหนอกคอไล่มาถึงหลังยังหนาเหมือนเดิม 555
  • เฮ้ย!! ปีนี้เกิดกี่รอบแล้วนะ เกิดจริงหรือ เกิดอยากกิน...ลีโอนะ อะจ๊ากกกกกๆๆๆ
  • เค้าหมายถึงไอ่ตัวเล็กๆต่างหากหละ
  • ถ้าเป็นพี่จอนท์นับไม่ถูกแล้วแหละ ว่ากี่รอบน่ะ5555
  • ไรวะ HBD หมาหรือนั่น นึกว่าคน กร๊ากกกกๆๆๆ
  • เฮ้ย!! ขานั่นประสูติ 365 วัน ในหนึ่งปี ว๊ากกกกๆๆๆ
  • Beyonce' VS Jojo
    พี่ๆคิดว่าไงครับ :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0092 (442x800).jpg 296K
  • เกิดยังไม่รู้ว่ะเล็กช่วงนี้งานเยอะไม่ได้โทรไม่ได้ไปหาแก่อิอิอิอิ
  • ที่ถามนี้เขาเอามากัดกันเหรอ5555
  • เฮ้ยเสี่ยสวนยางไม่ไปเฝ้าดูน้ำยางเหรอ 55555555
  • ไปทำงานบ้างดีกว่า เดี๋ยวเมียด่า......ฮ่า......ฮ่า.......ฮ่า
  • ข่าวล่าสุด ยังไม่ออก วันนี้ออกฟันธง
  • โจโจ้ บียอนเซ่ (แทงโก้) มันโอนะ แต่ บันจี้ (แทงโก้+มอคค่า) พี่สาวบียอนเซ่ เลก้า เห็นว่าเค้าก็จะขึ้นกะโจโจ้
  • ยางเค้ากรีดตอนกลางคืน กลางวันปั่นกระทู้หนุกๆๆ
  • บันจี้ที่มีลูกกับโรมิโอหรือเปล่าพี่
  • ถูกต้อง จะต่อเลยไม่เว้น ชุดโจโจ้จะพักยาว