ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การใช้ยาหยอดเห็บ ที่ ได้ผล
  • มีหลาย ท่าน บ่น ว่าใช้ อย่าหยอด ไม่ได้ผล ไม่หาย

แต่จริงๆๆๆๆ แร้ว บางท่านใช้ ผิด ไปนิด นึงคับ

วันนี้ผมจะ บอกถึงวิะี ที่ได้ผลที่สุด นะคับ

.....................

สุนัข ไม่ควรอาบน้ำ มาอย่างน้อย 3 วัน หรือ อาบ น้ำ มา แร้ว 3 วัน

เพราะอะไร ........ ถ้าเรา อาบน้ำ วันนี้ หยอดเห็บ เลย ตัวยา จะไม่ซึม เข้าผิวหนัง

เพราะ ได้อาบน้ำไปแร้ว ทำให้ไม่มี ไขมัน ที่ผิว หนังในการดูดซึมตัวยา คับ

หลังจาก หยอดยา เสร็จ

ห้ามอาบ น้ำ อย่างน้องอีก 3 วัน หรือมากกว่านั่น คับ เพื่อให้ตัวยาดุดซึม ได้ดี

อัตราการใช้ ดุข้าง ขวดคับผม

................................... รับรอง เห็บ ตาย เรี่ยบ ๆ จิงๆๆ แห้งหมดคับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1326.JPG 174K
    100_1331.JPG 145K
  • สวัสดีครับ tutie ขอบคุณครับ สาระดีๆอีกแล้วครับท่าน
  • ขอบพระคุณคร๊าบบบบบ พี่ตี๊.........
  • สวัสดีคับ คุณ MRW

พอดี ลูกชาย ที่บ้าน เห็บ มาก สุด ๆๆ เป็นตัวเล็กกก มองไม่ ชัด

จะเห็นอีกที ตอนมัน กิน อิ่ม และโต ขึ้น เล่นเอา ลูกชายผม

ผิว หนังเป็นเม็ด เลย ล่ะคับ สภาพ ขนแย่สุดๆๆ

............... บางท่าน สุนัขเป็นเม็ด ขนร่วง อาจไม่ใช่ แค่ แชมพู แร้วคับ

ลองดู เผื่อมี ลุกเห็บ ตัวเล็กๆๆ ก้อได้นะคับ

........................... ว่างๆๆ อย่า ลืม พาสุนัข ทำกิจกรรมกันนะคับ

เอาวิดีโอ ตัวอย่าง เคยลงมาแร้วให้ชมก่อน ( อยุ่ในช่วง ฝึก )

เดี๋ยวจะมี วิดีโอ แนวๆๆกับเพลงมันส์ๆๆ ของ ชิบิง ตาม มาใหม่ คอยชมกันคับ แฮะๆๆๆ

• ว่าไงสุด หล่อ ถอยรถชน ประตู อิๆๆๆ

ดีคับน้องปิง พรุ่งนี้ไปงาน พี่เอก ป่าว ถ้าไปเจอกันคับ
  • 555+ พรุ่งนี้ *ไม่แน่* เจอกัน
  • อ้าว ...... ไม่แน่หล่าว นัดสาวๆๆ ล่ะ สิ

ดีแร้วอย่า ไปเลย เดี๋ยว ดึง ซีนพี่เสียหมด 555
  • ยาหยอดเห็บ แนะนำว่าอย่าไปซื้อที่เป็นขวด
    ที่ขายขวดสีชาตามตลาดนัดนะครับ
    มันมีส่วนผสมของยาฆ่าแมลง.

ซื้อที่ร้านหมอดีกว่าแพงกว่าหน่อยแต่ปลอดภัยครับ
  • ชื่อยาว่าอะไรครับจะไปหามาหยดบ้าง
  • ผมก็ใช้ยา หยอดครับ ก็ถือว่าใช้ได้เยี่ยมเลย ไม่มีเหลือซักตัว
  • อยากทราบวิธีการหยอดค่ะ
  • ตัวยาชื่อ ฟรอนไลท์
    หยอดยาบริเว้ณต้นคอหมาครับ
  • ตาม ที่ พี่ ดีเจ ว่าเลย คับ
  • ยาที่ผมใช้ ยี่ห้อ Revolution ครับ ใช้ดีแต่แพง