ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณผี(Ghost)ขอมา ผมเลยจัดให้
  • จำหน่ายลูกสุนัข A.M. Bully ราคากันเอง เริ่มต้น 8,000 บาท - 10,000 บาท / ตัว
    อายุ 2 เดือน เพศผู้ 3 ตัวเมีย 3
    สนใจติดต่อ (คุณไก่) 089 – 0228529
    ลูกสุนัขอยู่แถว มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์กำแพงแสน จังหวัด นครปฐม

พ่อ ( เป็นลูกของ 911.) image
    แม่ (เป็นลูกของแคมเบล) image
    M1 image image
    M2 image image
    M3 image image
    F1 image image
    F2 imageimage
    F3 image image
    ไฟล์แนบ
    พ่อ.JPG 35K
    แม่.JPG 49K
    m1.JPG 56K
    m1.1.JPG 50K
    m2.JPG 46K
    m2.2.JPG 60K
    m3.JPG 46K
    m3.2.JPG 38K
    f1.JPG 33K
    f1.2.JPG 44K
    f2.JPG 53K
    f2.2.JPG 55K
    f3.JPG 52K
    f3.2.JPG 52K
  • แหล่มๆทั้งน๊านนนน :o043:
  • ไม่ทราบว่าคุณจะโพ๊สทำอะไรเยอะแยะไปหมดครับ ถ้าคุณเลือกหมวดซื้อขายแล้ว ก็ไม่จำเป็นตรงโพ๊สหมวดทั่วไปอีกมันขึ้นให้ทั้งสองที่ แต่หากคุณเลือกหมวดทั่วไป มันขึ้นที่หมวดทั่วไปเพียงอย่างเดียว ผมถึงทำแยกไว้ให้คนหากันง่ายๆ ใครอยากซื้อหมาก็ไปค้นได้จากจุดนั้นด้วย

คุณลงหลายๆกระทู้ติดๆกัน มันก็ทำให้กระทู้คนอืนตกหน้าเร็วตามไปด้วย กระทู้เดิมของคุณยังไม่ทันตกหน้าคุณก็ตั้งกระทู้ใหม่อีกแล้ว ทั้งที่คุณสามารถแก้ไขในกระทู้เดิมก็ยังได้ คุณจะทำตามที่ผีขอ คุณก็ไม่เห็นต้องตั้งกระทู้ใหม่เลย การทะเลาะกับผี มีแต่จะเปลืองตัว ลองคิดดูดีๆนะครับ ที่นี่เป็นบอร์ดเสรีก็จริง แต่การใช้บอร์ดร่วมกัน เราก็ควรคำนึงถึงคนอื่นๆด้วยครับ ขอโทษนะที่ต้องพูดตรงๆ แบบนี้ ผมไม่อยากให้มีผี ตนไหนออกมาถล่มคุณอีกครับ
  • ป๋าแล้วผมลงกระทู้ทั่วไปหลายๆ อัน แบบมีสาระบ้างให้ความบันเทิงบ้าง จะโดนน้าผีด่าหรือเปล่าครับ บางทีผมก็เกรงใจกลัวว่ากระทู้คนอื่นจะตกหน้าไปไว วันนี้ลงแล้ว 3 กระทู้ครับ แต่ผมไม่เคยลงผิดหมวดนะครับ แค่อยากให้บอร์ดเราครึกครืนมากๆ ครับ
  • ลงไปเถอะถ้ามันมีประโยชน์ต่อคนอ่านครับ พี่เองก็ยังชอบมาอ่านเล่นเพลินๆ ยามว่าง มันแก้เซ็งได้ด้วย
    แต่ลงกระทู้ซ้ำๆ หลายๆอัน โดยเฉพาะการขายลูกหมา ผมว่าคนเขาคงรำคาญมากกว่าชอบครับ
    ยิ่งคนที่มีหมาอยู่แล้ว เขาคงไม่อยากเปิดเข้าไปดูครับ ผมถึงทำหมวดซื้อขายให้ต่างหาก

แต่คนที่จะกล้าออกมาพูดตรงๆแบบผมคงมีน้อย ส่วนมากจะมาในรูป ผีกันเป็นส่วนใหญ่
  • แม่หมา ยังกะ สายกัด เลย
  • เหนด้วยกับน้าผีคับ
  • ขายลูกสุนัขต้องลงแบบนี้ครับ เยี่ยมครับ แล้วก็ลงครั้งเดียวพอนะครับ เผื่อพื้นที่ไว้ให้คนอื่นบ้างครับ
  • เห็นด้วยครับ ส่วนดีก็ต้องชม ส่วนที่ผิดพลาดก็ต้องช่วยกันแนะนำ
    สังคมเราจึงจะพัฒนาและกลายเป็นสังคมคุณภาพ ผมไม่เคยต่อต้านการเพาะหมาขาย
    ผมต่อต้านเฉพาะพ่อค้าหมาที่ทำธุรกิจแบบเห็นแก่ได้ และไร้คุณธรรมเท่านั้น

อาชีพขายหมา เป็นอีกหนึ่งอาชีพที่มีเกียรติ และไม่ใช่เรื่องน่าอายแต่อย่างใด
    หากเราจะเพาะหมาขาย เราก็ควรกระทำอย่างรับผิดชอบและมีจรรยาบรรณ
    ลูกค้าก็แฮปปี้ คนขายก็แฮปปี้ ปัญหาก็น้อยลง สังคมเราก็จะสงบสุขและยั่งยืน

ผมขอเพียงเท่านี้ละครับ :-D
  • แม่หมาที่บ้านผมก็เป็นแบบนี้แหละคับ

ผอมๆมีคนเขาให้มาเลี้ยง

แล้วถ้ามันมีลูกจะแบ่งกันคับ

ตอนนี้ผมเลี้ยงมา2เดือนกว่าละคับ

มันยังไม่อ้วนขึ้นเลยคับ

แต่ผมเห็นว่าหมาบูลลี่อีกตัวของผมมันไปดมๆที่....ของมันอะคับ

ไม่รู้ว่าถ้ามันติดสัตว์แล้วมันยังผอมแบบนี้อยู่จะทับเลยได้ไหมคับ

หรือว่าต้องเอาเก็บไว้ก่อนรอให้มันอ้วนขึ้นแล้วติดสัตว์อีกรอบก่อนแล้วค่อยทับคับ

ผมกลัวว่าร่างกายมันจะไม่พร้อมที่จะมีลูกได้และก็เลี้ยงลูกมันได้อะคับ

ยังไงก็ขอคำแน่นำด้วยนะคับ

• อย่าผสมเลยถ้าผมมากครับ