ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Demon + White one Puppies for sale
  • Sire: Demon (Future+Luna rider)
    Dam: White one (Bijoco + Tequila)
    Male: 2 Female: 3
    Price: 15,000 - 20,000 UKC Paper include
    image
    ไฟล์แนบ
    TOSSAGAN BULLIES2.jpg 101K
  • ตัวผู้ 2 ตัว หน้า ตัว สั้นไปหมดเจรงๆ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 101K
    M1.jpg 101K
  • ตัวเมีย 3 ตัว จะสั้นไปไหนเนี่ย :-D
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 101K
    F2.jpg 100K
    F3.jpg 101K
  • ขอดูพ่อกะแม่แบบเต็มตัวหน่อยครับ มาแบบนี้ไม่รู้เลยพ่อแม่สูงเตี้ยอย่างไร ขอบคุรครับ
  • พรุ่งนี้ลงให้ดูนะครับ ข้อมูลอยู่ในคอมที่ออฟฟิศครับ ขอบคุณที่ไห้ความสนใจครับ :X
  • เดมอนทำสำเร็จจนได้ครับ
  • ครับโตเจ้าดีม่อนทำสำเร็จจนได้ ส่วนเด็กๆชุดนี้ได้เจ้าดีม่อนเต็มๆเลยครับ สั้นๆครับ ;;)

• ออกมาแล้ว...ตัวเมียงามๆอีกแล้ว ชอบ F1 ครับ..
  • รูปพ่อหมาและแม่หมาตามคำเรียกร้องครับ :-D
    imageimage

ขอบคุณครับ คุณkaday ต้องยกความดีความชอบให้เจ้าไวท์ที่จ่ายลูกได้ดีครับ :)
    ไฟล์แนบ
    Demon.jpg 6K
    DSC_0482..jpg 82K
  • ขอดูอีก 1 เดือน
  • ยินดีครับผม แล้วจะอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะครับ :*
  • เด็กๆยังดูฟอร์มยากครับ ต้องซัก2-3เดือนครับ
  • ผมอยากได้สีเหมือนพ่อเด็กอ่ะ
  • เช๊คสต๊อคแล้ว ไม่มีนะครับ :-))
  • ชอบ M1กับ F1 ครับ หมาUKCราคานี้น่าสนใจมาก
  • ขอบคุณน้าผีครับที่สนใจ

คุณJoe_Joe ถ้าเห็นฟอร์มราคาก็จะเปลี่ยนแปลงไปตามฟอร์มเช่นกันครับ ตามหลักสากลทั่วไปครับ B-)
  • สวยทุกตัว หน้าได้ใจจริงๆ
  • ขอบคุณครับบรีส =D>
  • น้องหมาน่ารักจัง+++++++