ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารสุนัข GM Turbo
  • อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ (GM TURBO) อาหารสุนัขเกรดพรีเมียม คุณภาพสมราคา “เราไม่หยุดยั้งในการพัฒนาเพื่อสุนัขที่เรารัก”

อาหารสุนัข GM TURBO แรงถึงใจ แบรนด์ที่ได้รับการต้อนรับจากผู้ใช้กันอย่างแพร่หลายในปัจจุบัน เป็นบทสรุปสำหรับผู้เลี้ยงสุนัขหลากหลายสายพันธุ์และเป็นทางเลือกซื้อสินค้า ในราคาและคุณภาพที่คุ้มค่าอย่างแท้จริง

เหตุผลที่ผู้ใช้ให้การตอบรับ GM TURBO และบอกปากต่อปาก

โปรตีนสูงจะช่วยเสริมสร้างส่วนที่สึกหลอในร่างกาย ช่วยบำรุงโครงสร้าง กระดูกและฟัน
    แก้ปัญหาสุนัขที่เป็นโรคผิวหนัง ลดกลิ่นมูล มีโอเมก้า 3 และ โอเมก้า 6 บำรุงผิวหนังและเส้นขนช่วยให้ขนนุ่มสวย

คุณภาพของ อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ (GM TURBO)

อาหารสุนัขจีเอ็ม (GM) ผลิตภายใต้ข้อกำหนดของ AAFCO และ NRC แห่งประเทศสหรัฐอเมริกา
    สูตรโภชนาการหลักและโภชนาการเสริมสุขภาพต่างๆจากนักโภชนาการอาหารสัตว์ที่มีความเชี่ยวชาญทางด้านสูตรอาหารสัตว์เลี้ยง
    การค้นคว้าและทำการวิจัยช่วยให้อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบได้คุณภาพดีที่สุด

จุดเด่นของอาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ (GM TURBO)

1. วัตถุดิบคุณภาพดีใหม่และสดใช้เป็นส่วนประกอบหลักเพื่อให้การย่อยและดูดซึมสารอาหารอย่างมีประสิทธิภาพ
    2. อาหารสุนัขเกรดพรีเมียม GM TURBO มีการกำหนดสูตรชัดเจน(FIX FORMULATION)
    3. เพิ่มคุณค่าพรีเมียมจากแร่ธาตุ และประสิทธิภาพของโภชนาการเสริมสุขภาพที่เหมาะสม ได้แก่
    3.1 สังกะสี คีเลท (ZN CHELATE) เป็นแร่ธาตุที่มีสามารถดูดซึมได้ดี ช่วยแก้ปัญหาของผิวหนังและเส้นขน
    3.2 M.O.S (Mannan Oligosaccharide)ช่วยปรับสมดุลระบบทางเดินอาหารและเพิ่มแบคทีเรียดี เช่น แลคโตบาซิลลัส
    3.3 เลซิติน(Lecithin) ช่วยในการทำงานของสมอง และระบบการคิด รวมไปถึงการจดจำที่ดี
    3.4 ยัคค่า(Yucca Schidigera Extract) ช่วยลดกลิ่นมูลและช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนซึ่งจะช่วยลดมลภาวะในการเลี้ยง
    3.5 แอลคาร์นิทีน (L-Carnitine) เปลี่ยนไขมันให้เป็นพลังงาน จะทำให้กล้ามเนื้อปรากฏชัดเจนและแข็งแรงมากขึ้น
    3.6 แคลเซี่ยม(Calcium)ช่วยบำรุงโครงสร้าง กระดูกและฟัน
    3.7 น้ำมันปลา(FishOil) มีโอเมกา 3 และ โอเมกา 6 ช่วยด้านผิวหนังและเส้นขนนุ่มสวย

Tel : 087-4944224 นิ่ม
    ไฟล์แนบ
    SUPER GM TURBO.jpg 67K
  • ไม่เห็นลงรูป ปริมาณต่อถุง และราคาเลย
  • จริงๆไม่อยากพูดอะไรมากครับ วันเดือนปีผลิต โรงงานที่ผลิต วัตถุดิบที่ใช้ผลิต มาตรฐานการผลิต ข้างถุงไม่เห็นชี้แจงเลย/ REFERENCE อยู่ไหนครับ
  • แต่ผมว่าอาหารเค๊าดีน๊ะ !!! ราคาก้อเหมาะสม -*-
  • ไม่รู้ดิ่แต่น่าจะ Work โปรตีน 33 %
  • ก่อนอื่นผมไม่ได้ตั้งใจจะก่อกวนอะไรนะครับ แต่ละหว่าง F1 สีเหลือง15 โล 590 บาท กับ จีเอ็ม 20 โล 1000 บาท พี่ๆ คิดว่าอันไหนจะพอใช้ได้ครับ ผมไม่ได้ให้อาหารเม็ดเพียวๆ นะครับ ผมผสมโครงไก่บดสดๆ ด้วยทุกครั้ง แล้วก็ข้าวสวยด้วยครับ เลยอยากรู้ข้อมูล ต้อนนี้ผมใช้ 2 ตัวนี้ผสมกันอย่างละแก้วต่อมื้อครับ ถ้าจะเลือกใช้อย่างใด อย่างหนึ่งจะดีไหมครับ หรือจะผสมเหมือนเดิมดี อ้อลืมมีนมโรงเรียนกับไข่ต้มผสมด้วยนะครับ ผมก็ไม่ใช้คนมีตังอะไรหรอกครับ แต่ก็อยากเซฟเรื่องค่าใช้จ่ายนะครับ ขอบคูณครับ
  • ผมว่า ถามหมาคุณ จะดีกว่า
    เพราะมันกิน ผมไม่ได้กะ๊มัน

(เอาฮา....... อย่างเดียวครับ)
  • นายแน่มาก
  • ไม่เข้าใจว่าทำแบบนี้เพื่ออะไร และทำไมต้องใช้ชื่อ แบบนี้ครับ

ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าไหม ? ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นของคุณนะครับ
  • ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ
    ท่าจะไม่เวิร์คนะครับคุณนิ่ม ผมแนะนำให้คุณไปสร้างเว็บไซต์เอง แล้วประกาศขายอาหารของคุณในบอร์ดของคุณเถอะครับ

แค่ชื่อก็บ่งบอกอะไรได้หลายๆอย่างแล้วครับ คนเรา :-q
  • ให้เกียติเจ้าบ้านเค้าหน่อยดีกว่า มันน่าเกลียดครับ
  • จรรยาบรรณอยู่ไหน
    ยิ่งทำแบบนี้ก็ยิ่งทำให้ตัวคุณดูต่ำลงนะคับท่านผู้บริหาร
    สังเกตุตั้งแต่ที่เปิดตัวอาหารใหม่ๆแล้วที่ให้ไอ้ช้างซ่ามาป่วนบอร์ด
    มาใช้วิธีโจมตีต่างๆผมเคยคิดจะลองให้อาหารของคุณนะแต่เจอวิธีลอบกัดกันแบบนี้
    ผมเอาหารให้ปลาดุกกินยังจะดีกว่าที่ต้องมาเสี่ยงซะอีก
  • นี่บอร์ดเสรีไม่ใช่เหรอครับ ไงเลือกที่รักมักที่ชังล่ะ

รึไม่ก็บอกเลยว่า อาหารอื่นห้ามลง ดีมั๊ยครับพี่ๆทุกคน
  • ยืนยันครับ บอร์ดนี้เสรี สำหรับทุกคน โดยเฉพาะสุจริตชน

แต่โปรดแยกให้ออกระหว่างเจตนาเพื่อมากระทำการก่อกวน
    และการประกอบธุรกิจในบอร์ดนี้ ก็ควรทำอย่างมีมารยาทครับ :-D
  • เห็นแค่ชื่อ ก้อรู้ว่าก่อกวน ปัญญาจะขายของยังก๊อบชื่อเลย เฮ้อ!
  • ชื่อยังก๊อบเลยอะ อย่างอื่นจะไม่ก๊อบได้ไง 55
  • ที่อุดรให้เอาถุงเปล่าF1มาแลกซื้อแล้วลดราคาซะด้วยแน่ะ
  • จุดเด่นของอาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ (GM TURBO)

1. วัตถุดิบคุณภาพดีใหม่และสดใช้เป็นส่วนประกอบหลักเพื่อให้การย่อยและดูดซึมสารอาหารอย่างมีประสิทธิภาพ
    2. อาหารสุนัขเกรดพรีเมียม GM TURBO มีการกำหนดสูตรชัดเจน(FIX FORMULATION)
    3. เพิ่มคุณค่าพรีเมียมจากแร่ธาตุ และประสิทธิภาพของโภชนาการเสริมสุขภาพที่เหมาะสม ได้แก่
    3.1 สังกะสี คีเลท (ZN CHELATE) เป็นแร่ธาตุที่มีสามารถดูดซึมได้ดี ช่วยแก้ปัญหาของผิวหนังและเส้นขน
    3.2 M.O.S (Mannan Oligosaccharide)ช่วยปรับสมดุลระบบทางเดินอาหารและเพิ่มแบคทีเรียดี เช่น แลคโตบาซิลลัส
    3.3 เลซิติน(Lecithin) ช่วยในการทำงานของสมอง และระบบการคิด รวมไปถึงการจดจำที่ดี
    3.4 ยัคค่า(Yucca Schidigera Extract) ช่วยลดกลิ่นมูลและช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนซึ่งจะช่วยลดมลภาวะในการเลี้ยง
    3.5 แอลคาร์นิทีน (L-Carnitine) เปลี่ยนไขมันให้เป็นพลังงาน จะทำให้กล้ามเนื้อปรากฏชัดเจนและแข็งแรงมากขึ้น
    3.6 แคลเซี่ยม(Calcium)ช่วยบำรุงโครงสร้าง กระดูกและฟัน
    3.7 น้ำมันปลา(FishOil) มีโอเมกา 3 และ โอเมกา 6 ช่วยด้านผิวหนังและเส้นขนนุ่มสวย

Tel : 087-4944224 นิ่ม

โม้น่าไม่อาย เข้าข่ายหลอกลวงเลยนะเนี่ย ช่วงนี้แถมเชื้อรา เปิดออกมาเขียวอื๊อ น้ำมันเยิ้ม กินแล้วขี้ไหลด้วยอ่ะ
  • คุณภาพของ อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ (GM TURBO)

อาหารสุนัขจีเอ็ม (GM) ผลิตภายใต้ข้อกำหนดของ AAFCO และ NRC แห่งประเทศสหรัฐอเมริกา
    สูตรโภชนาการหลักและโภชนาการเสริมสุขภาพต่างๆจากนักโภชนาการอาหารสัตว์ที่มีความเชี่ยวชาญทางด้านสูตรอาหารสัตว์เลี้ยง การค้นคว้าและทำการวิจัยช่วยให้อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบได้คุณภาพดีที่สุด

หลอกลวงต้มตุ๋น โฆษณาอวดอ้างเกินความเป็นจริง
  • แค่จรรยาบรรณในการทำการตลาดคุณยังไม่มี แล้วคุณจะมีจรรยาบรรณในการผลิตสินค้าออกมาขายหรือ?

แน่ใจแล้วหรือว่าข้อมูลที่นำมาโฆษณาทำเพื่อผู้บริโภทที่แท้จริง? ผีละงงกับบริษัทนี้จริง ๆ ให้ฟรีก็ไม่เอาละ หลัวกินเข้าไปแล้วเพี้ยนเหมือนคนก่อนหน้า เอ้อประเทศไทย
  • เหนื่อยใจจัง ไม่รู้จะมาไม้ไหน เดาใจไม่ถูก และผมก็ไม่รู้ว่าคุณเป็นใคร เกี่ยวข้องอย่างไรกับอาหารนี้
    และเจตนาในการตั้งกระทู้นี้มีเป้าหมายที่แท้จริงเพื่ออะไร

ถ้าคิดจะมาชวนผมทะเลาะเพื่อเรียกร้องความสนใจ ขอให้หยุดการกระทำนี้เถอะครับ
    ผมไม่รู้ว่าคุณกำลังจะทำอะไร ต้องการอะไร และที่มาลงประชาสัมพันธ์ในบอร์ดนี้ ทำเพื่ออะไร
    ผมไม่เคยไปวุ่นวายกับลูกค้าคุณ ไม่ว่าจะเป็นร้านค้า คอกหรือฟาร์มที่ใช้อาหารของคุณอยู่
    และผมไม่เคยไปชักชวนให้ลูกค้าคุณเปลี่ยนมาใช้เอฟวัน ลูกค้าที่มา ล้วนติดต่อเข้ามาเองด้วยความสมัครใจ
    ดังนั้นต่างคนต่างอยู่ ต่างคนต่างทำธุรกิจ ดีกว่าไหม

ขอบคุณครับ
  • อ่านชื่อ ตอนแรกนึกว่าแฟนพี่มาค ออกอาหารสูตรใหม่ จิงๆ พวกป่วนประสาท 555
  • เออ แมร่งไม่มีมารยาท จะขายของเสือกตั้งชื่อให้คล้ายกับป๋าแกอีก จริง ๆ แล้วอาจมาแค่ป่วนให้เค้าทะเลาะกันหรือเปล่าวะเนี่ยะ
  • .................
  • โห่ๆๆอีนิ่ม มาเฟีย
    เจตนาอะไรกันแน่วะ อยากขายของว่างั้น
    คนเค้าเลือกเป็นสาดดดด
    เค้ารู้ว่าไรดีไม่ดี
    ไม่ต้องมาโปรโมตถภึงที่ถ้าจะเอากูตัดสินใจเอง
    อยากไห้หมากูกินกูซื้อไห้เอง
    หน้าด้านฉิบหาย กูหล่ะนับถือหน้ามึงจริงๆๆ
    ชื่อก็มาตั้งชื่อคล้ายเค้าอีก สันดานไม่ดี
    ขนาดหมากูยังรู้ไหนแซบไม่แซบ ไปหากินที่อื่นไป
    บรอดนี้สำหรับคนรักพิทบลู
    ไม่ใช่สำหรับเกรียน
  • ไม่รู้ว่า คุนนิ่ม จะสื่อถึงอะไรคับ

ผมว่าต่างคนต่างอยู่ ต่างคนทำมาหากินกันดีกว่าคับ

มาทำแบบนี้คุนคิดหรือว่าคนเขาจะเห็นดีด้วย มีแต่จะโดนว่าคับ

จีเอ็ม ก็เป็นอาหารที่คนเลี้ยงพิทซื้อกันเยอะคับ

ถ้าอยากจะชนะ เอฟวัน ผมว่ายากคับ

การให้ เกียรติ คนอื่นนั้นคือ ผู้เจริญคับ
  • "nimmafia" แถวบ้านผมเค้าเรียก "กวนตีนครับ"