ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเลี้ยงพิทบูลแถวพระประแดงบ้าง
  • นอกเหนือจากกลุ่มพระประแดงแล้วอยากทราบครับว่า..มีใครเลี้ยงอยู่บ้างในพระประแดงหรือใกล้เคียง..
    ตัวนี้เลี้ยงมาตั้งแต่ยังเดินไม่แข้งเลยครับ...เป็นสายรัฐเซียimageimageนี้พ่อมันimageตอนโตimageimage
    ไฟล์แนบ
    Lay5[1].jpg 19K
    1264828351-1[1].jpg 35K
    1264828351-3[1].jpg 34K
    Lay2[1].jpg 18K
    1264828351-3[1].jpg 34K
    Lay2[1].jpg 18K
    Lay3[2].jpg 15K
    Lay5[1].jpg 19K
  • อยู่ใกล้ๆกันกับพระประเเดงอ่ะครับ

ประชาอุทิศ90 ตัวเมียครับเหมือนกับตัวของพี่เลยสีนะ
  • อยู่ประชาอุทิศ127อ่ะ ว่างๆน่าจะเอามารู้จักกันมั่งน่ะ ที่บ้านเมีย2ผู้1
  • อยู่คู่สร้าง (ที่เลยประชาอุทิศเข้าไปค่ะ)
    ตัวผู้ค่ะ จะสองขวบแล้วค่ะ
    ยังไงถ้าว่างๆลองนัดกันก็ดีนะค๊ะ
    อยากเจอเพื่อนๆบ้าง
    หมาเรายังไม่เคยเข้าสังคมเลยค่ะ555
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 70K
    15.jpg 76K
  • ประอุทิศ 54
  • แถวประชาอุทิศ ก็เลี้ยงพิทกันเยอะเลยนะค๊ะเนี่ย
    เราทำงานแถวประชาอุทิศนี่แหละค่ะ
  • เข้าไปที่เว็บ http://pitbullphrapradaeng.blogspot.com แล้วมีข้อสงสัยค่ะ
    เราสมัครสมาชิก หรือจะโพสต์ข้อความตรงไหนอ่ะค๊ะ งงค่ะ
    เข้าไปหลายทีแล้ว ทำไม่เป็นค่ะ
  • หมาของ คุณ yingprt8 มีลายเสือนิดๆเปล่าครับ ขอรูปหน้าตรงๆหน่อยครับ ชอบครับ
    ผมไม่ได้อยู่พระปะแดงนะ ผมอยู่วัดนาคา จังซีลอนครับ
  • มีปัญหาแบบเดียวกันเลย เข้าไปไม่ได้
  • yingprt8 ใช่หญิงที่สอนที่บางมดป่าวค่ะ รู้สึกจะเคยคุยกันในห้องสมาชิกตอบบอร์เก่าน่ะ
  • ประชาอุทิศเลี้ยงเยอะจังทิ้งเบอร์ไว้ด้วยครับทุกคนเลย....เดี่ยวเพื่อได้แวะเข้าไปดูมั้งครับ..หมารูปร่างสวยจัง
    บ้านเพื่อนผมก็อยุ่แถวคู่สร้างเหมือนกันเข้าไปขโมยตกปลาปล่อย.. 8-X
  • ผมอยู่แถว กสิกรสำนักงานใหญ่

อย่างไรฝาก คลินิค ของพี่ผมด้วยนะครับ
    รับตัดขนด้วยนะครับ อิอิ ( ดุมากเดียวคนตัดมือสั่น )

image
    ไฟล์แนบ
    map2.jpg 142K
  • ถึง nat95 อันนี้รูปหน้าตรงค่ะ หน้าอาจจะถลอกไปบ้าง ไม่รู้จะรักษายังไงค่ะ 555
    image
    มีลายเสือเป็นลายลูกศรกลางหลังค่ะ
    image
    image

ถึงคุณ samoorai ใช่ค่ะที่อบู่บางมดแหละค่ะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 66K
    17.jpg 55K
    22.jpg 61K
  • เบอร์นะค๊ะ 087-930-4848 ชื่อ หญิงค่ะ