ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully for sale ภาค 3 ขอปิดการขาย 1 เม.ย.54ครับ
  • ตอนนี้เหลือแค่ 3 ตัวครับ ผู้ 1 เมีย 2 เพ็ดสมาคมครับ
    088_1327807 ครับ
    f1 ครับ 9500.

image image image
  • f2 9000.
    หลายท่านถามมาจัดไป
  • และ m หนึ่งเดียว 9000.
  • ขออีกรูปครับพริิ๊ตตี้ขอมา
    image
  • พ่อเด็ก ฟิวเจอร์+ลูน่า
    image
  • แม่เด็กและตอนผสม คิงคอง+ซีซ่า
    image
  • เตี้ยกระชับทุกตัวครับเหมาะสำหรับต่อสาย
    และนี่เป็นผลงานคอกนี้อีกตัวครับ
    โหลดเตี้ยกระชับ iron man
    image image
  • ขออภัยที่รบกวนบ่อยครับ โทรมาครับอยากให้จบในภาคนี้
    เราเลี้ยงและรักทุกตัว ขอบคุณทุกสายและทุกท่านที่เข้ามาโพส
    และที่สำคัญ เฮียมาร์คสุดหล่อ สำหรับพื้นที่ครับ
  • พ่อหมา ดูท่าทางจะขี้อายนะครับ
    หลับตาหนีกล้องปี๋ เรย ฮ่าๆ หมดไวๆนะครับ
  • ขอบคุณท่านbombeที่ยังไม่ลืมและแวะเวียนมาบ่อยๆครับ
  • ผมจะเปลี่ยน username เป็น iron_pit นะครับ
  • ไปดูมากับตาแล้ว ลูกมาสวยทุกตัว สายเลือดดีมาก ๆ ขอเชียร์ด้วยคน
  • m น่ารักจัง
    ราคาลดได้ไหม
  • ครับคุณbangโทรมาดีกว่านะครับ
    ลดได้ไม่ได้อยู่ที่พูดคุยครับ
  • f2ขอรูปเพิ่มเติมคัฟ bbomboyza@hotmail.com
  • อยู่จังหวัดหนายคัฟ
  • โทษทีคัฟช่วงนี้ขี้ลืม อุบลคัฟ
  • ครับอัปเดทหน่อยนะครับ m3 ครับ
    ตามเพื่อนไปเมืองกรุงอีกแล้วครับท่าน
  • ตอนนี้เหลือตัวเมีย f1และf2
    เท่านั้นครับ
  • ไอรอนเเมน 12000 โดนเปล่า
  • สวยมากค่ะ ขอชม แต่ไม่มีโอกาสได้เลี้ยงเพราะ ไม่พร้อมหลายอย่าง ไม่ว่านะค่ะ
  • ไอ้เตี้ย ironman ไม่รักที่สุด ก็ สุดที่รักครับ ผมขอเก็บให้คนที่ผมรักละกัน
    หวังว่าท่านผีคงเข้าใจ
  • เหลือสาวน้อย f1 หนึ่งเดียวครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ