ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหลือตัวสุดท้ายแล้ว BizMarkie Blood Line
  • เหลือตัวสุดท้ายแล้วสำหรับ BizMarkie Blood Line
    ราคาพิเศษไปเลย สายเลือดเข้มๆ ไม่ต้องบรรยายกัน
    เยอะ กระดูกใหญ่ๆ หัวโตๆ ลำตัวหนาๆ แวะเข้ามาดูกัน
    ได้

พ่อ ฺBizJunior เป็นลูกของ BizMarkie x Tikka
    แม่ Mega เป็นลูกของ JarHead x FiveFive

image

• ตอนนี้ 90 วันโดยประมาณ นน. ตัวอยู่ที่ 12.1โล
    image

image
    ไฟล์แนบ
    90วัน.jpg 118K
    3เดือน.jpg 111K
  • เด๋วผมย้อนให้ดูพัฒนาการของตัวนี้นะครับ
    เริ่มที่รูปนี้ ประมาณ 22 วัน

image
    ไฟล์แนบ
    22วัน.jpg 79K
  • 30 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    1เดิอน.jpg 85K
  • 40 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    40วัน.jpg 73K
  • 60 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    2เดือน.jpg 61K
  • 65 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    65วัน.jpg 101K
  • 80 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    80.1วัน.jpg 96K
  • ตัวเมียหรือป่าว ขอราคาด้วยคับ
  • ลูกสุนัขขายพร้อมใบ UKC ครับ

ลืมบอกไป เพศเมีย นะครับ

โทรสอบถามได้ที่ 0871246999

รูปเพิ่มเติมแวะเข้าไปดูได้ที่
    http://www.facebook.com/photo.php?fbid=186832798004594&set=a.185794428108431.40120.100000336261943&theater#!/album.php?fbid=185794428108431&id=100000336261943&aid=40120

หรือ http://www.dogfunpark.com/forum/index.php?topic=226.msg1088#msg1088
  • สวยมากครับ
  • แหล่มเรย ย ย
  • หน้าสวย แข้งขายาวดีครับ
  • สิ่งที่ลูกค้าจะได้พร้อมกับลูกหมา
    1. ทะเบียนประวัติ (ใบเพด) ของ UKC
    2. เอกสารประวัติการฉีดวัคซีนจาก
    สัตว์แพทย์ (ลูกสุนัขเราทุกตัวผ่าน
    การตรวจสุขภาพจากสัตวแพทย์
    และฉีดวัคซีนโดยสัตว์แพทย์ครับ)
    3. อาหารที่เราใช้เลี้ยงลูกสุนัข เป็น
    ขนาดทดลองนะครับ (เฉพาะตัวนี้
    นะครับ)
  • สายฮัมตี้กินขาดเรื่องการจ่ายลูกถึงแม้ว่าจะต้นสายเดียวกัน สายบิซจ่ายลูกโครงสร้างไม่ได้เลยขาตรงอกแคบไหล่ไม่ทุกแทบทั้งนั้น ได้จุดเด่นอย่างเดียวขาใหญ่แต่เวลายืนดูไม่สมารทไม่มีพลัง
  • กระดูกใหญ่ หัวโต ลำตัวหนา

ขอโทษ ใครบอกมาเหรอครับ ถ้าดูเองดูใหม่ครับ

อย่าโฆษนาเกินจริง ตัวนี้ถ้าขายราคาพิทบูล ขายได้แน่นอนขอแนะนำ
  • ตัวเมียแค่นี้ก็ถือว่าสวยครับ
  • ขอบคุณทุำกๆ คห. ขอบคุณทุกๆ สายที่โทรศัพท์
    เข้ามาสอบถามนะครับ หลายคนถามว่าเลี้ยงยังไง
    ทำไมถึงหนักจัง 3 เดือน น้ำหนักปาเข้าไป 12โล
    กว่า ผมก็เลี้ยงตามปกติครับ อาหารก็ให้กินตามปกติ
    วันล่ะ 3 มื้อๆล่ะ 100กรัม ตามที่ระบุไว้ที่ข้างถุง
    อาหารไม่มีส่วนผสมใดๆ ครับ

นี้คือรูปอาหารที่ผมใช้เลี้ยงครับ

image

• และนี้คือภาพคลิปตอนให้อาหารครับ กินเป็นกินครับ
    แต่ล่ะมื้อไม่เคยเหลือ ใช้เวลากินไม่เกิน 2 นาทีต่อมื้อ
    เอาให้เห็นกันชัดๆ ไม่มียัดครับ หมดคือหมด

• สำหรับคนที่สนใจและอยากเข้ามาดูตัวเป็นๆ
    เชิญนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคน
  • หมาต้องดูต้อนโตคับ ถ้าคุณผีเจ๋งจิงกล้่าฟันธงปะระว่าหมาคอกใหนตัวใหนโตมาแล้วจะสวยบ้าง ตัวเมียได้ขนานนี้ก็ถึอว่าสวยแล้วคับผมว่า ไม่ได้เลียแต่น้ำลายเต็มพื้นเลย 55555555555555555 ดีคับพี่มุ
  • เมื่อวานไปเห็นตัวจริงแล้ว ขอบอกเลยว่าตากล้องห่วยมาก ถ่ายรูปได้แย่จริงๆ หมาชุดนี้ไม่ขี้เหล่ครับ
  • ฟันธงคงไม่ได้หรอกครับ แต่หมาหลายๆคอก เจ้าของก็บอกเองว่าขายราคาตามสภาพ ตัวไหนเฟิสในช่วงอายุนั้นคือเด่นสุดสวยสุดก็แพงกว่าเพื่อน ตัวไหนด้อยลงหมาราคาก็ลงด้วย

และยังบอกอีกว่าหมาตัวสวยตอนเด็กที่ขายแพง โตมากลับด้อยกว่าตัวที่ไม่สวยและราคาถูกซะอีก แต่เจ้าของคอกคงช่วยอะไรไม่ได้ เพราะซื้อไปแล้วตามสภาพในเวลานั้น

เรื่องสวยไม่สวยไม่ว่ากันครับ ผมจะพูดถึงแต่ว่า ลำตัวหนา แต่ในรูปมันไม่หนา แค่นั้นครับ แค่เป็นห่วงครับ กลัวว่าตัวจริงสวย แต่รูปไม่สวย แต่เราขายราคาที่ว่าสวย แต่คนโทรไปถามคาดหวังแต่ไอ้ตัวในรูปคือบอกตรงๆ ในรูปไม่เท่าไหร่ เขาก็จะมองว่าเราขายแพง

แล้วเราจะถูกโจมตีได้ ซึ่งไม่ส่งผลดี

อยากให้ผู้ขายถ่ายรูปที่มันดูเฟรคกว่านี้ก็ได้ครับ ไม่แปลกหรอก เพราะโฆษณามาม่า แกะห่อมามันก็ไม่ได้เป็นแบบในรูปเลย55 เข้าใจเรื่องการตลาดครับ จึงอยากให้เจ้าของกะทู้ ถ่ายรูปดีๆหน่อยถ้าหากจะหวังโฆษณา

• ขอบคุณอีกครั้งที่ชี้แนะครับ ฝีมือการถ่ายรูปของ
    ผมมันก็คงจะห่วยจริงๆ ครับ วันนี้อากาศยังเย็น
    สบายอยู่ก็ลองถ่ายรูปใหม่มาให้ชมกันครับ
    ฝากไว้ให้พิจารณาด้วนครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    94วัน.jpg 86K
    IMG_6458.jpg 87K
  • เพิ่มเติมครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6443.jpg 88K
    IMG_6442.jpg 86K
  • ต่อรองราคาได้ป่าวคับ
  • เห็นมาตั้งแต่เล็กๆแต่ไปดูกี่ทีก็ไม่เคยจำได้ว่าตัวไหนเป็นตัวไหน ตัวมันตันๆอ้วนท้วนน่ารักไม่ทิ้งกันเลยซักตัว ตัวจริงดีกว่าในรูปเยอะใครสนใจต้องไปดูตัวจริง ถ้าไม่ไปซะก่อนจะไปถ่ายรูปให้สวยเหมือนที่ตาเห็นเลย
  • ทำไมกระดูกมันมาขนาดนั้นครับพี่
  • น่ารักมาก
  • ในความคิดของผมคิดว่าหมาตัวเมีย เลี้ยงไว้เพื่อจ่ายลูกตัวเทพๆมากกว่าที่จะเลี้ยงเพื่อความสวยงามอย่างเดียวตัวนี้สายเลือดดีทั้งทางพ่อและทางแม่
  • หวัดดีครับ หมอ สบายดีนะครับ งานยุ่งเหรอไม่ค่อย
    เห็นเข้ามาเล่นในบอร์ด ถ้าสะดวกช่วยอัพเดทรูป BizJr
    หน่อยครับ เห็น Chevy แล้วมันสุดติ่งจริงๆ