ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • อีกหนึ่งหนุ่มจากบางแสน ผู้ฝันว่าจะมีหมากล้ามเทพๆไว้ครอบครองซักตัว

image
  • คนนี้ ไม่บอกก็คงรู้ เดอะ PIG BULL MAN นายต้นขี้หลี ของเรานั้นเอง 5555

image
  • อีกหนึ่งหนุ่ม นาย เจ็ท วันนี้มาเดี่ยว แปลกมากๆ 5555

ดูเอาแล้วกัน มีกล่องอะไรอยู่ ข้างหน้านาย เจ็ท 5555

image
  • และผมเอง มากับน้องสาว 555555

image
  • พอจะมีลูกหมามาโชว์บ้างไหม ค่ะ
  • ดูภาพรวมๆ บ้างใครเป็นใคร ดูกันเอาเองนะครับพี่น้อง

image
    image
    image
    image
  • คู่นี้เหมือน ข้าวใหม่ปลามัน อิจฉาจริงๆ

image
    image
  • ดูจากสภาพแล้วมีการแกะ ไปใช้งานนะ กลางวันแสกๆๆนี้นะ ไครเอาไปใช้นะ image
    ไฟล์แนบ
    c3724.jpg 286K
  • ต่อกันไป ยาวๆ

image
    image
    image
  • ไอ้คนนี้หละ ครับพี่ เอ ดูมันเดินกลับมาแบบสบายอารมณ์ 55555

image
    image
  • ต่อๆทำไมมันถ่าย เยอะจังว่ะเนี่ย

ช่วงบ่ายๆ มีพี่ตาล มาสมทบ แต่ไม่ยอมเมาด้วยกัน 555

image
    image
    image
    image
    image
  • ฮ่าๆๆ สวัดดียามเช้าครับพี่ๆๆ พี่แจ๊ค ทำงานมั้ยครับวันนี้

ตอนนี้ 2 ใจอีกแหละพี่

สายกัด กะ เรสโน๊ต

แต่โทรไปคุยกะคอกของสายกัดไว้ คอกเดียวกะ พี่ tutie อะครับ

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=3&rid=651&qid=8

ตัว m 3 อะครับ แต่อีกใจก็กลัว ว่าสายกัดถ้าเอามาเลี้ยงจะไหวมั้ย

หาเรสโน๊ตที่ รูปร่างโดนใจๆๆ ไม่มีเลยอะครับ ที่เปิดไปเจอะก็เจอะแต่ที่มัน ล่ำๆ เตี้ยๆๆ

อยากได้หมาแดงเรสโน๊ตที่มันสูงๆๆ ใหญ่ๆๆ ฮ่าๆๆ แต่หาไม่ได้

พี่ว่าถ้าคิงเล่นสายกัดจะเวิคมั้ย ขอคำตอบด่วนลยครับพี่แจ๊ค เพราะ ว่าจะซื้อแล้ว ^^
  • ถึงคิวของหมาบ้าง เอารวมไปก่อน

image

อันนี้ Red_TT กับหมา ของ น้องกั๊ก จำชื่อหมาไม่ได้ 555

image
  • ไอ้กล่องๆนี่ไม่ได้ใช้เลย พี่แจ๊คแฮ๊ฟไปหมด5555+ พี่เอนี่ตาไวจิงๆ เป็นไงมั้งพวกเราสนุกป่าว
  • หล่อๆๆ กันทั้งนั้น อยากได้สักตัว คอกไหนบอกเบอร์เลยค่ะ
  • สวัสดีครับ คุณ Jutamas ถ้าชอบแดงๆ เข้าไปคุยกันในนี้ได้เลยครับ

มีหลายแบบหลายสไตล์ครับ ใจเย็นๆ ค่อยๆศึกษาครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1
  • ยังลงไม่หมด หิวข้าวแล้ว ขอตัวก่อนนะบ่ายเจอกันพี่น้อง

IRON

image

RED BOY
    image

BARU

image
  • ขอบคุณมากค่ะ คุณ JACK
  • น่าอิจฉา จริงๆ
  • น่าอิจฉาอะไรกันครับ คราวหน้าก็มาด้วยกันสิครับพี่

คุณยู่ยี่ ในฐานะที่คุณเป็นผู้หญิง ผมขอตอบคำถามคุณก่อนเลยนะครับ 5555
    ตอนนี้กำลังมองหาสุนัขที่จะเลี้ยงใช่ไหมครับ ? ลองถามตัวเองดูครับว่าหนังสือที่ซื้อมาอ่านหลายๆเล่มอ่ะครับ
    คุณชอบสุนัขสไตล์แบบไหน เพราะพิทบลูมันแตกแยกออกเป็นหลายสายมากๆ แต่ละสายนิสัยใจคอก็ค่อนข้างแตกต่างกันพอสมควร ถ้าไม่รู้จะปรึกษาใคร ลองเอารูปหมาพิทบลูในแบบที่คุณชอบแล้วมาลองลงในนี้ถามพวกเราดูก็ได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับผม เพราะพวกเราอยากให้คุณได้หมาในแบบที่ใช่ แบบที่คุณชอบ ตัวเดียวจบ เป็นกำลังใจให้ได้ลูกหมาเร็ว ๆนะครับ

พี่แจ๊ค มั้วแหล่ะพี่ นั่นมันไอ้เฮี้ยวพี่ไม่ใช่บาลูครับ

ต้องขอบใจน้องรักของเรานะครับ ที่สร้างเสียงหัวเราะ เฮฮาให้กับพวกเรา ทุกๆคน พี่รู้ว่าต้นรักไอ้เรดทีที มัน
    แต่ว่าพี่ว่ามันก็ใกล้จะถึงฝั่งแล้วนะตอนต้นโดดอ่ะคราบบบบ 5555555
  • รูปนี้โดนน้องสาวบังคับลงรึเปล่าครับพี่ชาย 555
    ทุกทีไม่เคยเห็นเอาลง image
    ไฟล์แนบ
    img_3728.jpg 105K
  • แบบนี้แหละ พี่
    โดนใจดีค่ะ
  • คุณต้น..เมาทุกงาน
  • เลิกเที่ยวกะตาพวกนี้และต่อไปนี้
    ไปเที่ยวกะน้องๆในมอเราดีกว่าห้ามร้องตามนะ
  • คุณ ยู่ยี่นี่ อยู่บางปู เหรอครับ ถ้าอยู่บางปูก็ที่เดี๋ยวกับน้องผมเลย ชื่อคิงครับ

ที่นั่นมีหมาแดง อยู่หลายตัว โดยเฉพาะ Chill Chill ลองโทรหาคิงดูครับ

แนะนำ ให้ไปดูตัวจริงดีที่สุดครับ อย่าชอบแค่ภาพถ่าย หลายคนช้ำมาแล้ว

เพราะดูแต่รูปเจอตัวจริง เข้าไปลมแทบจับ 55555

แต่หมาแดงเป็นหมาที่มีพละกำลังค่อนข้างสูง แรงขับค่อนข้างเยอะ ผมถึงอยาก

ให้ลองมาสัมผัสดูครับ เพื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจครับ ตอนนี้มีหมาแดงดีๆ

ที่หลายคอกบรีดออกมา ต่างสายเลือด ต่างสไตล์กันไป ครับ
  • โอ้ว่าแต่น้องขีหลีดูพี่แต่ละคนใช่ย่อยที่ไหน
    ผู้ชายถามละตอบสั้นนิดเดียวยู่ยี่ถามตอบยาวได้อีก
    ชิ!!!!!!!!!!!!!
  • โอเค ค่ะ พี่
  • เฮ้ยต้น พี่ไปด้วยยยยยยคน 5555

คุณยู่ยี่ครับ ถ้าจะให้ดีรอไปดูงานที่พัทยา ทีเดียวเลยก็ได้นะครับ ผมว่าคุณจะได้เห็นเกือบทุกแบบของพิทบลูเลยทีเดียว
  • ใช่ค่ะ.... พี่พูดถูก รอวันนั้นอยู่ค่ะ

กำลังจะถามอยู่สัก 3-4 คำถาม พอดี พี่พูดตัดน่าก่อน
  • พี่แจ็คไหนไม่เห็นมีรูปโอ๊ตเลยอ่ะพี่
    ผมก้ไปนะ

ต้นพี่ไปด้วยนะพี่ก็เริ่มเบื่อพวกนี้ละ 555++
  • aoao 2:28PM Permalink
    ใช่ค่ะ.... พี่พูดถูก รอวันนั้นอยู่ค่ะ

aoao นี้เป็นผู้ ญ เหรอครับ ช่างกล้าเนาะ มาทักทายกับผู้ชายบ้านนี้นะ

;-)
  • โหพี่เอเผาบ้านทิ้งเลยหรา
    มาแรงนะเนี่ย
  • 55555พี่กลับบ้านพี่แระ พี่จะไปดูแลบ้านพี่ต่อ :o008:
  • AA_PITBULLPOWER 2:55PM Permalink
    aoao 2:28PM Permalink
    ใช่ค่ะ.... พี่พูดถูก รอวันนั้นอยู่ค่ะ

aoao นี้เป็นผู้ ญ เหรอครับ ช่างกล้าเนาะ มาทักทายกับผู้ชายบ้านนี้นะ
    ----------------------------------------------------------------
    เป็นคนไม่กล้าอะไรหรอกค่ะ ตั้งใจจะมาถามเรื่องสุนัขพันธุ์พิทบูล ก็เห็นเลี้ยงกันเยอะ ก็อยากจะรู้เรื่องพฤติกรรมและนิสัยพันธุ์นั้ เพื่อจะศึกษาพันธุ์นี้เรื่อยๆ ไม่ได้จะมาคิดร้ายเลยหรือจะมาแย่งของของใคร ถ้าพี่พูดขนาดนี้ aoao ก็ไม่กล้าเข้ามาถามแล้วค่ะ ขอโทษค่ะที่ทำให้พี่โมโห
  • AA_PITBULLPOWER 2:55PM Permalink
    aoao 2:28PM Permalink

----------------------------------------------------------------
    เป็นคนไม่กล้าอะไรหรอกค่ะ ตั้งใจจะมาถามเรื่องสุนัขพันธุ์พิทบูล ก็เห็นเลี้ยงกันเยอะ ก็อยากจะรู้เรื่องพฤติกรรมและนิสัยพันธุ์นั้ เพื่อจะศึกษาพันธุ์นี้เรื่อยๆ ไม่ได้จะมาคิดร้ายเลยหรือจะมาแย่งของของใคร ถ้าพี่พูดขนาดนี้ aoao ก็ไม่กล้าเข้ามาถามแล้วค่ะ ขอโทษค่ะที่ทำให้พี่โมโห
    -------------------------------------
    น้อง aoao ล้อเล่นครับ ไม่มีไครโมโห ไม่มีไครโกรธ นะจะ คุยกันสนุกๆๆมันส์ตามสไตล์ อย่าคิดมาก
    พี่ก็แชวๆๆน้อง เขาเล่น ตามเรื่องนะ
    น้อง aoao ตกลงชื่ออาไรนะ งั้นยาวไป มีอาไรคุย ยาวววเลย อย่าคิดมากนะจะ เดียวไม่สวยนะ
  • คิดมากครับคุณยูยี่ พี่เอแกแซวเล่นครับ พวกเราแซวกันประจำครับ
  • หนูไม่รู้หรอกพี่ ว่าพี่จะทีจริงหรือทีเล่น
  • aoao ตกลงชื่อ ยูยี่นะ ยินดีต้อนรับ เข้าสู่ สมาคมชลบุรีขี้เมาคลับ อาจจะปากหมาหน้าตาดีดูเช็กชี่กันทุกคน
    แต่จริงใจครับผม อย่าคิดมากนะ
  • ปากหมา ขี้หลี นี่พี่เอานิสัย น้องต้น ผมมาพูดทำไมครับพี่เอ 5555
  • อ้าว แจ้ค นี้ ปากหมา ขี้หลี มีแต่สาวๆๆมารุมรัก นี้ ของต้น เหรอ สุดๆๆๆเลย
  • ค่ะ ชื่อยู่ยี่ค่ะ ขอบคุณค่ะ พี่เอ

สวัสดีค่ะ พี่เอ พี่แจ๊ค

• ยู่ยี่อย่าไปเชื่อพี่ๆเค้านะครับต้นไม่ใช่คนแบบนั้นะ
    พี่หวกนี้ก็ใส่ไฟให้น้องเสียหายแล้วตัวเองดูหล่อขึ้นมาเลยนะเนี่ย
    ยู่ยี่ว่างก็มามิตติ้งกะพวกเราสิครับ
  • สวัสดีค่ะ พี่ต้น
    ไม่ค่ะ เด๋วนี้ไม่ค่อยมีเวลา ขอบคุณมากค่ะที่ชวน
    แล้ว มิตติ้ง คืออะไรค่ะ
    แล้วทำไมต้องตั้งเป็นชื่อนี้ค่ะ
    ปกติมิตติ้งที่ไหนกันค่ะ
  • ต้น ครับ อย่าใช้2 มาตรฐานชิครับ ชวน ยูยี่ คนเดียวเลยนะครับ พี่ ก็มีตัวตน นะครับ ชวนกันมั้งชิ :-((
  • ทำไมสายกัดหูยาวๆๆๆๆ
    จังอ่ะพี่ โตไปมันจะสั้นไหม
    ไฟล์แนบ
    a01-95-1[1].jpg 34K
  • โห หายไปแป๊ปเดียวกระทู้ยาวเลยนะครับ
    คำว่ามิตติ้ง มันก็แค่ใช้ให้ดูดีเป็นทางการขึ้นมานิดนึงครับ แต่จุดประสงค์หลักจริงๆแล้ว คือพวกเราที่รักและชอบในอเมริกันพิทบลู ได้มารวมตัวกัน ได้พูดได้คุยกันในสิ่งที่พวกเรารัก พวกเราเลี้ยง พอมาเจอกันเข้าบ่อยๆก็เลยเริ่มผูกผัน สนิทกันมากขึ้น จนกลายมาเป็นเพื่อนเป็นครอบครัวเดียวกันครับผม (พิมไปร้องไห้ไป ซึ้งจัด 5555)

ถ้ามีคำถามอะไรก็มาถามกันได้นะครับ ยินดีเสมอครับ
    ส่วนไอ้หูยาวไม่ยาว นี่ผมว่ามันเกี่ยวกับการตัดหูนะครับ

พี่แจ๊ค พี่เอ น้องต้น ทำอะไรให้น้องเค้าโกรธเอาเนี่ยะ 555
  • ทำไมยู่ยี่มาคนเดียวกระทู้ยาวจังวะ 5555+ ผมชื่อคลนะคับยินดีที่ได้รู้จัก
  • กับผู้หญิงนี่พิมกันยาวเชียว ที่กับเพื่อนพิม10คำบอกปวดมือ

• สวัสดีค่ะ พี่คล
    พิทบูลต้องตัดหูด้วยหรอค่ะ แล้วต้องตัดกี่วันค่ะ
    แล้วที่ไหนที่เขาไปตัดกัน ต้องตัดสั้นแค่ไหน
    แล้วไม่ตัดจะเป็นยังงัย ดูไม่ดีเลย หรือไม่นิยมกันที่จะไม่ตัด