ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • แดดออกแล้วได้เวลาทำลายเชื่อโรค555+
    อาบแดดกันสบายเลยพวกมันimage
    ไฟล์แนบ
    resized_IMG_0577.jpg 79K
  • โตโน่ไปวันไหนเนี่ย
  • เมื่อคืน เห็นเจ้าของมากอดหมาซื้ออาหารไว้แล้ว2ถุงเอกตรีมซะด้วย
    บวกน้ำมันปลาแซลมอน1ขวดด้วยเมื่อเช้าโทรมารายงานแล้วโอเลย
  • 5555+แจ่มแล้วโตโน่
  • วัดเด่ครับ เอาชาวปทุมฯใจเย็นๆกันก่อนอย่าใจร้อน
    ทางอีสานมีหมาดีๆอย่างโตโน่สงสัยปีหน้าของดีๆเกิดที่นั้นแน่ๆ
    ผมต้องขอติดตามสายนี้ด้วยคนนะคุณมุก ต้องมีเก็บไว้ครอบครองมั่งแล้ว

• /*/*/image
    ไฟล์แนบ
    SAVE-RB.jpg 115K
  • ความใสต้องขึ้นอยู่กับ back ground ด้านหลังด้วย อันล่างใส่พื้นดำ มีฟุ้งด้านหลัง
  • พี่เอก ออกแบบโลโก้กลุ่มอันใหม่มาชมมั้งดิ เน้นตัวอักษรนะพี่ อยากเห็นๆ เวลาทำเสื้อจะได้ไม่ยุ่งยากมาก 555+
  • โอ๊ตทำไรหละอ่นอ้น
  • ไม่มีไร เพื่อนมันกวนตีน เข้ารหัส มันไปแจ้งดรอป วิชาที่มันลงซัมเมอ
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY FINEST BREED SMALL SIZE B.jpg 200K
  • หมาแดงงงงงงงงงงงงง
  • หวัดดีคับเด็กๆ :-D
  • ไรวะเนี่ย
  • 5555+อย่า งง พี่ มีทุกบอด 55+
  • งั้นทักทายเค้าก่อนแล้วกัน หวัดดีครับท่านมอนเตอสวยครับบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    FADOR.jpg 83K
  • ไอเพชร ขอแจมด้วย ฮี่ฮี่imageimage
    ไฟล์แนบ
    coldA (Medium).JPG 65K
    cold1 (Large).JPG 102K
  • หล่อมาเลยนะป้าพร

พี่มุกอยากได้งี้อีกตัวอะ 555+ สีนะ อ้วนแต่เด็กเลย 9พันไม่ใช่บลูลี่นะimage
    ไฟล์แนบ
    189076.JPG 102K
  • ให้ไรก็บอกได้นะอ่นอ้น คัยก็รู้ต้นต้องกวนตีนกว่าเพื่อนโอ๊ตอยู่แล้ว 555+
  • ดูจากทรงแล้วถ้าเป็นต้นคงเลิกคบแล้วแหละเพื่อนงี้ แล้วให้พี่เป้ไปตบซักที ฮ่าๆๆๆ
  • ตามนั้นครับต้น อยากหาตัวมันให้ได้ก่อน เอาแมร่งแน่ๆ
  • ไอ้ต้นได้สหายใหม่แล้ว เพชร the fit
  • เอามาฝากน้าอ๊อดพ่อไอ้มิกเซอร์ สังเกตขาวมือหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    mixer.jpg 48K

• แด้กโดนหลอก555+
  • พี่มุกผมเป็นพวกโดมแล้วคับอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    456.JPG 48K
  • แม่งหน้าโหดอย่างงี้มันไม่กล้ากัดหรอก555+
    แต่ตรูกลัวไอ้แว่นข้างหลังมากกว่าน้องชายพี่kadayป่าว
    แล้วลุงยุ่นหายไปไหนเนี่ยไม่ใช่จูงซูโม่เดินมันลากลุงยุ่นหน้าทิ่มไปแล้วเหรอimage
    ไฟล์แนบ
    lo4.jpg 139K
  • สงสารdex แมร่งเอาตัวเมียมาบิ๊ว 5555
    พี่เป้กูไปแล้วววว
    พี่มุกแปลความหมายหน่อยยย
  • กอปมาอีกที555+เห็นมันแนวดี ถ้าแปลตามตัวบูลลี่ไม่สูง
  • หวัดดีท่านมุก ท่านเอก และชาวปทุมครับ ชื่อใหม่ไฉไลกว่าเดิมครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3220.jpg 86K
    redtt.jpg 73K
  • คนไหนพี่ มุก เพชร the fit
  • เจ้าเพรชของป้าพรไง ต้น
    พี่Awesome สวัสดีครับ
  • ยังไม่ตื่นกันอีกหรออออออ อิอิ เอาเทพ hipเทพๆๆมาฝากยามเช้า 555+

• หวัดดีครับน้องแต๊ก เยี่ยมเลยอ้นหายง่วงเลย
    image
    หัดทำเล่นๆ555+
    ไฟล์แนบ
    IO6.jpg 11K
  • ตัวอักษร สวยดีครับ ลองทำเต็มๆๆมาเลยพี่อยากชมครับ
  • เอามาฝากเล่นๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    176449_10150102401259471_34612159470_6565960_4232563_o.jpg 277K
  • อยากถ่ายแบบนี้มั้งimage
    ไฟล์แนบ
    24535_380177009470_34612159470_3879540_1582702_n.jpg 85K
  • เป้มาแล้ว30โลแดงเถือกมาเลย ไตรภูมิชอบๆมันคาวดีจังimage
    ไฟล์แนบ
    ber7.jpg 174K
  • มีใครสนใจนำมาลงขายกันในกลุ่มบ้างมั๊ยครับ 5555+ขายเองซื้อกันเอง
  • อ้นอาทิตนึง เกือบ10โล ถ้าได้มาคง ไม่ต้องห่วงเรื่องหาของกินหมาละ 5555+
    พี่เป้สนใจลงมั๊ยยยimage
    ไฟล์แนบ
    Tigger2.jpg 264K
  • ของพี่อาทิตละ15โล เดือนนึง60โล มันสดดีหมาชอบๆ
    โครงบด 27 คอบด 30 ไม่แพงด้วย ต้องรวมหลายๆคนimage
    ไฟล์แนบ
    header.jpg 138K
  • รวมให้ได้150-200โลต่อเดือน ถ้าได้+ค่าไฟให้เป้3บาทต่อโล
    ใครสนใจบอก อยู่แถวเมืองเอกimage
    ไฟล์แนบ
    jm.jpg 4K
  • หวัดดีคับทุกท่านเเละเเนวร่วมคนใหม่ด้วยนะคับ.....เป้โครต...ฮาเลย...อิอิ
    ....พี่สั่งไก่เลยนะอาทิตย์ละ 3 โล......จัดไป...ถ้ามีตู้เเช่เเช่เบียร์ขายด้วยนะ....อิอิ
  • วัดเด่ เพ่น้อง ชาวปทุมฯ วันสบายๆกับงานเบาๆ ในวันจันทร์
    ขอให้มีความสุข กับ พิทที่ท่านรักคร้าบ
    ส่วนผมมีความสุขทุกครั้งเมื่อได้กับบ้าน
    นั่งรอเวลาเมื่อไหล่จะเลิกงานสักที
    อยากไปทำกิจกรรม กับ ลูกๆที่บ้านแล้ว
    อยากรู้ใครเป็นแบบผมบ้างเนี่ย
    (บ้าไปแล้ว)
  • เป็นเหมือนกันคร๊าบ...อิอิ
  • ลูกผมไม่อยู่แล้ววววววววว เซง ฮ่าๆๆๆ
  • เมื่อวานเข้าไปดูพี่น้องคอกเดียวกับเจ้าออสก้าที่พฤกษา 9มา ไม่เจอตั้งนาน มันสั้นได้ใจจริงความสูงและความยาวของตัวต่างกันครึ่งต่ครึ่งแต่ความหนากับหัวพอๆกันเป็นเรดบลูลี่ ได้ที่2 งานที่พันธ์ทิพย์ วันไหนจะหารูปปัจจุบันมาให้ดู เลี้ยงไว้ 3 ตัว ตันๆทั้งนั้น
  • แดดมาแร้วหัดตอฟว่ายน้ำดีกว่า ออสก้าเปนไงบ้างพี่ ชิๆimage
    ไฟล์แนบ
    jigky5.jpg 74K
  • วันพุธนี้บ่ายโมง ม.รังสิต นะคราฟ พี่น้อง มีเชคชื่อด้วยนะ
    กลับจากเล่นครั้งที่แล้วตอฟขาเจ็บเลยเล่นหนักไปแถมขึ้นเนินอีก555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 005.jpg 124K
    บ้าน 009.jpg 135K
    PATHUM.jpg 164K
  • ค่อยมารวมยอดเอาดีกว่า พี่ว่าใช้คนละกี่โล อ้นห้าโลอัพอยู่ละ
    วัยพุธนี้ไม่รับปากนะครับ พอดีไปเรียน ถ้าวางจะแวะไปครับ คงไม่เอาหมาไปดูอีกทีครับ

ได้ยาทาจากดีวัน ดีเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 248K
  • เพิ่งกลับจากภูเก็ต อ่านกันตาลายเลย สวัสดีทุกๆท่านคิดถึงเสมอครับพี่น้อง