ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

WHITE CAMALO KOMODO+ANGIE 3.5 RED RED DOG white eye
  • ผมเข้าใจความรู้สึกดีเลยครับ ช่วงเวลาที่ผ่านมา มันทำให้เรารักมัน มันทำทุกๆอย่างที่อยู่ในตัวมันให้เราเห็นมาตลอดช่วงที่มันยังมีชีวิตอยู่ ความรักของเราที่มีให้มัน มันฝังลึกลงในใจยากที่จะบรรยายได้จริงๆ เสียใจด้วยจริงๆครับ คุณ MRW
  • บีเจก็อายุมากขึ้นทุกวัน แต่น่าเสียดายที่ทายาทของมันมีน้อยมากๆ ไม่รู้ว่าหลังจากหมดมันไป เราจะหาหมาแบบนี้ได้อีกหรือเปล่า :022: imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06974rs.jpg 96K
    IMG_8138.jpg 117K
  • ผมเป็นคนที่นิยมลักษณะที่มีอยู่ภายในของพิตบูลด้วย ไม่ได้มองแค่รูปลักษณ์ภายนอกเท่านั้น
    หมาบางตัว สวยมาก แต่ให้ฟรีๆ ยังคิดหนัก เพราะว่ามันเฉื่อย ไม่มีแรงขับ
  • เสียใจด้วยครับ
    มีมุมขาหลัง โครงสร้างสวยเจ็บ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่เก้ว พี่เองก็เต็มที่กับมัน และทำดีที่สุดแล้วพี่ ยอมรับว่าสวยจริงครับ เข้าใจความรู้สึกนี้ครับ ขอให้พี่ผ่านมันไปด้วยดีครับ ps.ลุ้นว่าชุดนี้จะมีrepeatอีกมั๊ยครับพี่กระทิงพี่มาร์คขอเป็นชุดคนอกหักนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ มันเป็นตัวเมียที่หายากจริงๆครับ เหมือนตัวผู้เลย ให้พี่มาร์คเก็บน้ำเชื้อไว้ดีกว่าไหมครับพี่ ผมว่ายังไม่หมดหวังครับ

• อยากให้เก็บหูเจ้าอีกตัวไว้นะครับ ผมว่ามันสวยคลาสสิคมากเรย..
  • เข้มแข็งนะคะ T-T
  • หุ่น โครงสร้าง บาดใจเหลือเกินคับ

เสียใจด้วยนะัคับ สู้ๆๆๆๆคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คุณแดงเมืองกาญจน์
  • เสียใจด้วยครับ
    ขอให้มีสิ่งดีๆมา
    ทดแทนได้บ้างน่ะครับ
    สู้ๆ
  • สวยจัง สเปคเลย
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค idolrepresent คุณว่าน คุณหมวด พี่แองจี้ที่น่ารักแห่งพิตบูลโซน คุณติ คุณชิชิ
    คุณf1rstgot คุณbotnamexl55 พี่ตี๋ น้องตู่ คุณ0108 คุณBOOMBOOM_REDDOG
    ขอบคุณน้ำใจ และแรงใจที่มีให้ ผมไม่รู้ว่าจะตอบแทนน้ำใจในครั้งนี้อย่างไร นอกจากคำว่าขอโทษอย่าง
    จริงใจ ที่ผมมีโอกาสดีกว่าคนอื่น และน่าจะช่วยผลักดันให้พี่น้องชาวพิตบูลโซน ได้มีตัวเลือกในการพัฒนา
    หมาแดง ให้ดีๆยิ่งขึ้น ทั้งด้านรูปลักษณ์ และจิตประสาทที่นิ่ง แต่ผมกลับไม่รุ้คุณค่า และเก็บรักษาณ์ให้ดี
    ทั้งๆที่มีโอกาสดีกว่าคนอื่น ขอโทษจริงๆครับ
  • ล้มแล้วลุก เริ่มต้นใหม่
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ก็ได้กำลังใจจากเพื่อนๆ พี่ๆ
    ทำให้ทำใจได้บ้าง แต่ทุกครั้งที่เห็นที่ๆนอน อาหาร
    ภาชนะที่ใส่อาหาร และช่วงเวลาที่เราได้อยู่กับมัน
    ก็อดคิดไม่ได้