ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซื้อหมา 2-3 พัน (ถึงพี่มาร์คครับ)
  • โอเคครับ ผมรู้และเข้าใจ พวกพี่และชาวพิทบูลทุกคนครับ
    ว่าทุกคนรักและเป็นห่วง ผมเองก็เลี้ยงพิทบูลอยู่เหมือนกัน
    และก็รักและห่วงเหมือนกันครับ แต่อย่างไรผมก็บริสุทธิ์ใจ
    ไม่ได้ต้องการว่า หรือทำให้ต้องทะเลาะกันครับ เอาว่าผม
    แสดงความเป็นลูกผู้ชาย ผมขอกล่าว คำขอโทษพี่ๆ และ
    ชาวพิทบูลโซนทุกคนครับ ที่ทำให้เป็นเรื่องหรือทะเลาะกันครับ
    สำหรับพี่มาร์ค ผมต้องขอโทษพี่จริงๆ ด้วยครับ ผมเองก็เคารพ
    และเชื่อในพี่เสมอมา ถึงแม้ว่าจะเจอพี่ที่ D1 แค่ครั้งเดียวแต่
    ผมก็เคารพและนับถือพี่เสมอครับ
  • มันก็แค่การแสดงความคิดเห็นน่ะ ทะเลาะกันมากจะได้เข้าใจกันมาก รักกันๆ
  • อย่าคิดมากครับน้องชาย ไม่มีอะไรหรอก คนเราคิดต่างมันไม่แปลก ที่แปลกก็คือการบังคับให้คนต้องเชื่อตามครับ

และสำหรับกระทู้นั้น พี่ไม่เคยโกรธน้องเลยครับ เราคุยกันด้วยเหตุผล เอาเหตุผลหักล้างกัน แล้วก็จบครับ พี่ต้องการสร้างสังคมนี้เพื่อเป็นสังคมของการเรียนรู้ครับ เราเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน มีอะไรเอามาแชร์กัน แต่ที่หงุดหงิดก็คือ พวกที่ชอบตัดทอนคำพูดแล้ว เจาะอยู่ตรงประเด็นใดประเด็นหนึ่ง เพียงเพื่อต้องการดิสเครดิสและเอาชนะ โดยไม่มองที่เจตนาที่แท้จริงและภาพรวมทั้งหมดครับ

พี่เถียงกับใครไม่ได้ต้องเอาชนะ แต่แค่ต้องการสื่อให้เห็นถึงปัญหาในเชิงป้องกันมากกว่าการตามแก้ครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์คและน้าผี
  • ไม่คิดเสียใจ ในสิ่งที่ไม่มี
    มองที่เรามี ล้ำค่ามากมาย
    ไม่ต้องไปเปรียบ ไปเทียบกับใคร
    สุขที่แท้จริงอยู่ที่หัวใจของเรา :m91:
  • คนแก่ ความจำสั้น รับผิดชอบคำพูดตัวเองไม่ได้ อย่าไปถือสา
  • ตดฟรี ขี้สามบาท
  • มันเป็นธรรมดาไปแล้ว และมันเป็นเอกลักษณ์ของเราชาวพิทบูลโซนถกเถียงกันหักล้างกันด้วยเหตุผลมันดีออกได้ความรู้ด้วย เถียงเสร็จก็จบไม่ติดค้างกัน

เออ...ผมว่ายกเว้นบ้างคนซะแล้วครับแฮะๆๆๆๆๆๆ :m13:
  • อาก็อยากรับผิดชอบทุกคน รักทู๊กกกกก คน แต่ถ้าบางคนขี้งอนและเอาแต่ใจมากๆ ก็ไม่ไหวนะหลาน ฮา.......
  • คุนลุง Mafia & คุนน้อง uniteen

เริ่มอีกแร้วว ว ปิ้งงงง ง ยกที่ 1 แอออออ อี้ แออออออ
  • จะคอยติดตามยกต่อไป 8-> 8-> 8->
  • สำหรับเรื่องหมาๆ ผมมั่นใจว่าได้วางตนเหมาะสมดีแล้ว คงทำให้ดีกว่านี้ไม่ได้แล้ว อุดมการณ์ผมก็ได้แสดงไปอย่างชัดเจนหมดแล้ว ส่วนเรื่องอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวกับหมา มันคือสิทธิส่วนบุคคลที่ต้องขอสงวนไม่ยอมให้ใครมาก้าวล่วง หวังว่าคงไม่มีใครล้ำเส้นนะครับ :-D
  • มาแร้วคั๊บ หมัดแรกตามาร์คใส่มาแบบนิ่มๆ
  • คิๆ คุณลุง

พี่อโน เอ๊ย! มาริโอ
    หน้าตาทำไมเปลี่ยนไป น่ากลัวจัง

Photobucket
  • ออกหมัดนี้ หล่อพอไหมน้องสาว ฮ่าๆๆๆ

แต่เสียดายไม่เคยดูละคร จึงไม่รู้ความหมาย และการดูละครและอินมากเกินไปมันทำให้สมองหยุดการพัฒนา อิอิอิ

• ต้องรีบขีดเส้น กลัวจริงๆ พวกลากเรื่องโน้นมาโยงเรื่องนี้ ตอบเท่าไรก็ไม่มีทางถูกใจ หมดเรื่องนี้ก็ขุดเรื่องใหม่มาอีก ทั้งที่บางเรื่องมันเป็นเรื่องส่วนตัว แต่หากเล่นกันแต่เรื่องหมาๆ ไม่กลัวใครอยู่แล้ว ;-)
  • พักชมโฆษณาสักครู๋น๊ะค๊ะ :-D

น้องยูนิตีน พอดีว่าพี่เป็นปลายฉัตรค๊ะเพราะลุงมาร์คเป็นพระเอก หุหุ
    ส่วนอโนเป็นตัวอิดฉา เหมาะกับคุนน้องมากกว่าน๊ะ :013:

*รูปพี่มีหลายรูปค๊ะ พอดี พอใจ จะลงรูปนี่ eiei..
  • คุยไรกันหวา ตูไม่รู้เรื่อง
  • เป็น ปลายฉัตร หรือ อโน
    ไม่รู้ตัว ลองดูรูปแทนตัวเองล่าสุดซิ
  • จะปลายฉัตรรึอโนก้อสวยค๊ะ
    คุนน้องไม่รู้จักwebcammaxหราคร้าา า
  • เย้ๆๆๆๆ มีคนมาช่วยแบ่งเบาแล้ว
  • ไม่ใช่ถูกรามดูดเลือดจนหน้าตอบหรือคะ
    ชอบรูปเดิมของพี่ก่อนเป็นผีดิบมากกว่า ตัวจริงหรือเปล่าคะ
    Photobucket

Photobucket
  • กร๊ากกกๆๆๆ รูปเดิมก่อนเป็นผีดิบ ฮ่าๆๆ
  • ฮั่นแนนนนนนนน แสดงว่าคุนน้องไม่รุ้จักwebcammax ไม่ต้องหากูเกิลน๊าเด่วจะยาวเหมือนเรื่องตะขาบ 555
    ถ้าอยากรู้ก้อถามได้ค๊ะเรามันคนกลุ่มเดียวกัน ไม่ทะเลาะกันเองน๊ะค๊ะ

(ลบออก ป้องกันพวกโรคจิต -.-")

เรื่องรูปตัวจิงเสียงจิงค๊ะ มีเป้นร้อยรูปจะเอากี่รูปดีค๊ะ :-D
    ไฟล์แนบ
    หหก.jpg 66K
    s.jpg 66K
    ห.jpg 81K
    ก.jpg 59K
    Photo on 2011-03-30 at 15.35.jpg 163K
    Photo on 2011-03-30 at 15.36 #3.jpg 178K
  • โห พี่สวยจัง เซ๊กส์ซี่ด้วย
    ตาบิ๊กอายหรือเปล่า ระวังมดตอมนะ
    แต่ยิ้มเห็นเขี้ยว ชัดเลยว่าผีดิบ
    ชอบภาพนี้อะ
    อยากได้ภาพขยาย
    Photobucket
  • เอ้าา า ไม่ถ่ายเองล๊ะค๊ะ :-D รึทั้งเนื้อทั้งตัวมีอยู่รูปเดียว
  • พี่พลาดแล้วหละ พี่ต้องลบไฟล์แนบด้วย
  • อ๋ออออ คงว่างล๊ะสินะ จะช่วยโปรโมทความสวยให้ซะด้วย :o028: น้องยูนิตีนนี่น่าร๊ากกจิงๆ
  • เอาภาพขยายข้างบนให้หนู
    ไม่งั้น หลักฐานผีดิบ ถูกแฉนะ
  • อุ้ยยย ย น่ากลัวอ่า >.< น้องยูนิตีนไปโดนใครกัดคอมารึป่าวค๊ะ ขู่เหมือนมาริโอ้เรย :o028:
  • เจ้าข้าเอ๊ย! mario เป็นผีดิบ
    Photobucket

• ขอบคุนที่โพสให้นะคร้าาา า 555555+
    น้องยูตีนค๊ะ นั่นไม่ใช่เขี้ยวคะ รู้จักรีเทนเนอร์ที่เค้าใส่หลังจัดฟันเส็ดแร้วไม๊คะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • อย่าไก๋เลย
    มาดูภาพกันชัดๆ
    รีเทนเนอร์ หรือ เขี้ยวผีดิบ
    Photobucket
  • ไม่ต้องอิดฉารูปพี่ขนาดนั้นก้ด้ายย ยคร้าา า :o028:
  • กลัวเขาเห็นยิ้มเขี้ยวผีดิบซิท่า
    ไม่กล้าขยายภาพ
  • แร้วน้องยูตีนเป้น ผู้ ช รึเป้น ผู้ ญ รึ กะเทยยยย หรอค๊ะ :o028:
  • ไม่ต้องมาเบี่ยงเรื่องเลย
    ยุให้รามเที่ยวไล่กัดคนอื่นดีนัก
    ที่สุด ถูกจับได้ว่าเป็นพวกเดียวกับผีดิบ
    Photobucket
  • ศึกครานี้ ผมเชียร์marioคับ สู้ๆๆๆๆ ( ผมไม่ได้เชียร์เพราะน่าตานะ ) mario ถ้าเจ้าแพ้ เจ้าอย่าหวนกลับคืนมาอโยธยาอีก สู้ๆๆๆๆๆ ลุยๆๆๆๆ
  • พอดูกันยาวๆแล้ว ความคิดที่ว่า ยูนิ จะไม่ใช่ผู้หญิงจริงๆ มันก็ชัดขึ้นเรื่อยๆ ไม่รู้ทำไมแต่มันรู้สึกยังงั้น
  • เอาแล้วไง :m32:
  • เริ่มไร้สาระ
  • ว้ายย ว้าย ว้าย ขี้โกง(กลัว)นี่หว่าาา า 5555 แก้ไขข้อความเก่าๆให้คนอ่านคิดว่าตัวเองดูดี :o028:
    ขี้โกง(กลัว)แบบนี้ สงสัยจะเป้นตุ๊ด คร้าาา า :o028:
  • :o023: ทะเลาะกันเพราะความสวย :o002:

:063: เจ๋งอะเจ้ทั้งสอง5555+ :063:
  • ดีนะที่เราหน้าตาไม่ดีเท่าไหร่ :o036:
  • พี่ผีเชียร์น้อง mario จ๊ะ รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ
  • รักมาริโอ้ เทหมดใจเลย
  • เชียร์มาริโอ้ค่าาาาเพราะสวยกว่า แต่น้องอะไรนั่นอ่ะ มีรูปอีกมั้ย หรือมีไข่ปลอมตัวมา อิอิ

เครียดมามากละ ไร้สาระเล่นๆมั่งอ่ะ
  • น้องmarioมีแฟนยังจ๊ะ เอ้ยมีแนวร่วมยังจ๊ะ สู้ๆนะจ๊ะอย่าแพ้ตุ๊ดเขานะพี่จะเป็นกำลังใจให้และจะเป็นอย่างนี้ตลอดไปจุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ
  • เริ่มต้นด้วยเรื่องหมา จบลงด้วยดารา
    นี่มันช่วงดันดารา ชัดๆ 555
    คนเราหลายหลายความคิดต่างจิตต่างใจ แต่รสนิยมร่วมเดียวกัน คือชอบพิทเหมือนกัน
    มีสาระ ไม่สาระ ปะปนกันไป ชีวิตถึงมีรสชาติ เหมือนขนมจีน ถ้าไม่มีน้ำยา หรือ กินข้าวไม่กินน้ำ มันคงไม่มีความสุข
    เครียดกับงาน มาสำราญในเวบน่าจะ happy น่าดีนะครับ