ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมชื่อเทอรโบครับอยากตัดหูครับ
  • ผมชื่อเทอรโบครับอยากตัดหูอายุ7เดือนครับอยากทราบตัดได้หรือปล่าวครับช่วยติชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03106.jpg 111K
    DSC03108.JPG 129K
    DSC03110.JPG 135K
  • จะตัดก็ตัดได้ หากใจท่านเหี้ยมพอ เพราะปกติที่นิยม เขาทำกันตอนอายุไม่เกินสามเดือนครับ
  • ตัดได้ ระวังเน่าด้วย โตแล้วแผลหายช้า โชคดีครับ
  • ขอบคุณครับ
  • แล้วพวกพี่ๆว่าไม่ตัดจะดูน่าเกรียจปล่าวครับ
  • ไปตัดเลย จะได้ไม่ต้องมาเสียดายทีหลัง ที่รัก :m87: :m87: :m87:
  • แล้วแต่คนชอบครับ หมาเราครับ ถ้าจะตัดก็หาที่ไว้ใจได้นิดนึงไม่งั้นผิดพลาดไงเอาคืนมาไม่ได้นะครับ หาทรงนิดนึง ;-)
  • ผมว่าพี่ถามคุณหมอก่อนดีกว่ามั้งครับ
    หมาพี่ตั้ง 7 เดือนแล้ว.
  • หมาเรา 4 เดือนไม่ได้ตัดจ้า สงสารมันแต่ก็น่ารักไปอีกแบบค่ะ
  • อย่าตัดเลยครับ หมามันโตแล้ว อีกอย่างมันเจ็บด้วยแผลหายช้า
  • ไม่ต้องตัดก็น่ารักดีนะ..

@WOLVERINE.....มาแล้วเหรอ คุณที่รัก หุหุ
    แซวเล่นค่ะ
  • เห็นตัวเมียชื่อแพนด้าของคุณหนึ่ง New line เค้าก็ตัดหูตอนโตแล้วเหมือนกันนะครับ
    น่าจะซัก 8-9 เดือนด้วยนะ แต่ถ้าพูดผิดประการใดก็ให้เจ้าของมาบอกความจริงเองจะดีกว่า
  • ชื่อเหมือนกันเลย..อิอิ
  • เจ้าของกระทู้ขับ xjr ด้วยหรอครับ ถ้าใช่ก็เหมือนผมเลย