ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขแนวนี้กลับมองมันไม่มีค่า
  • ผมเห็น หลายๆๆท่าน ที่ อาจ จะไม่ เข้าใจถึงแนวนี้ แต่พอเห็นทรงแบบนี้ กลับว่า ไม่สวยไม่มีราคา

ผมว่านี้แหละงามและ มาตรฐาน สง่าสุดๆ อีก หนึ่ง แนว เลยทีเดียว

ไม่อยากให้มองมัน ไร้ค่า นะคับ กับ American Staffordshire Terrier

• เห็น แร้วนึกถึง อามี เลยจิงๆๆ แนวนี้ จัดว่านิ่ง ใช้ได้ เลยนะ คับ ฝึกง่ายด้วยนะ ...นิ่งไม่นิ่งดูมันยืนโพส ซะสวย เชียว

• ดูคลิปแล้ว น่าให้ของไทยใส่ชุดสูทจูงหมาประกวดบ้างจัง เท่ห์ไปอีกแบบ
  • เหนื่อยมากๆเลยคุณตี้ ขอบ่น ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะกลับบ้านแล้ว งานยังไม่เรียบร้อยเลย
    โอทีก็ไม่ได้....แงงงง
    แต่เห็นเด็กๆพวกนี้แล้วก็ชื่นใจ
    น่ารักดีเนอะ.....ฮี่ ฮี่ เห็นมันยิ้มทุกตัวเลย
    ท่าทาง ตื่นเต้นกัน
    ลูกสาวเราก็เคยมีคนทักว่าเป็น 'แตฟฟอร์ด
    ฮ่า ฮ่า
    image
    ไฟล์แนบ
    Staff.jpg 66K
  • ผมว่า นี้ ล่ะ สวย งาม นิสัยก้อดี สุภาพ ใช้งาน ก้อได้ นิ่ง ด้วย

ผม ก้อชอบ นะ แต่ หายาก ส่วนมาก โดน ทำเป็น แบบอื่นหมดแร้ว ขาที่มุมสวยๆๆก้อหายไป
    ...........
    ไม่ตัดหุด้วย สวยคับผมคุณ nizeze
  • babyclubza ผมว่า เข้าท่านะ น่าจะแต่งหล่อ ๆๆ กันบ้าง ใครแต่งหล่อ สุดได้รางวัล ขวัญใจ ไปเลย

หนุกดีๆๆๆ
  • เห็นด้วยครับ ที่บ้านมีตัวนึงเลี้ยงมาเกือบสิบปีแล้ว แต่ดุมากๆต้องคอยระวัง
    กลัวจะไปกัดหมา คุณชายกิฟท์
  • สายแกฟนี่ผมว่ามันสง่ามากเลยครับ เวลาจูงเดินเล่น ราศีมันดีจริงๆเลยครับ

• ได้ข่าวว่าได้สายกัดมา อยากเลี้ยงเหมือนกัน แต่หมาเต็มบ้านแล้ว
  • ขอบคุณค่ะคุณตี้ เป็นคนแรกๆเลยนะเนี่ยที่หลงมาชมลูกสาว
    เค้าชอบเล่นน้ำทะเลค่ะ แต่ไม่ชอบอาบน้ำ...
  • experimental มันพอดีๆๆ ไปหมด นะ ผมว่า
    golf1209 มันส์ดีคับ สายกัด แต่ เอาเรื่องใช้ได้เลยล่ะ คับ
    nizeze แฮะๆๆ คนแรกๆๆเลยหรอคับ
  • แนวนี้ได้มั้ยคะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0315.jpg 106K
    ภาพถ่าย0265.jpg 100K
  • ตอนนี้อเมกันสแตฟของไทยที่เป็นเบอร์หนึ่งอยุ๋
    ชื่อ jj apple jack junior ถ้าจำไม่ผิดนะคับ
    เคยไปเดินผ่านงานประกวดอยู่ครั้งนึงแม่เจ้า
    เวลามันเดินเหมือนหมาที่เดินอยู่ในทุ่งดอกไม้เลยคับ
    นิ่งมากกกก
  • ที่ชอบที่สุดก้อแนวนี้แหละ มันดูเท่ แล้วก้อเป็นพระเอกดี หล่อมาก
  • เคยเจอเหมือนกัน JJ Apple Jack JR เจ้าของเป็นคนไทย
    จูงโดยฝรั่ง ตอนนี้ทำอันดับอยู่ที่อเมริกาใช่เปล่า อยู่อันดับ
    เท่าไรแล้วอ่ะ ปีที่แล้วรู้สึกติด 1 ใน 20 ใช่มัย
  • กูรู แนวนี้ ต้องคุณ นัท เจ้าของ คอรัมล์ เกาะกระแสพิทบูล ในอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเลยครับ
  • เคยอ่านคับ พี่ตี่ ชอบเหมือนกัน