ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้แม่พันธ์เรดโน้ท
  • ให้แม่พันธ์เรดโน้ทอายุสีปี สำหรับคนที่อยากได้จริงๆ
    หมาอยู่กรุงเทพสนใจคุยกันได้ครับ
    084-655-9321

images by free.in.th

images by free.in.th
  • ให้คนอื่นทำมั้ยอะครับดูแล้วก้อมีที่พอที่จะเลื้ยงได้นิครับอายุหมาก้อพอสมควรแล้ว

ยังงัยก้อเจอคนดีๆได้ไปนะครับ
  • ผมว่ามันสวยน่ะครับ เลี้ยงมันเถอะครับมันทำตาเศร้าเลยครับ มันแลบลิ้นเพื่อให้คนที่คิดจะเอามันไปเปลี่ยนใจน่ะครับ ถ้าที่บ้านมีที่ว่างจะขอรับมันมาดูแลเองครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 114K
    8.jpg 105K
    21.jpg 100K
  • มีเงื่อนไขในการให้อย่างไรบ้าง ขอทราบหน่อยครับ
  • มีเงื่อนไขในการให้อย่างไรบ้าง ขอทราบหน่อยด้วยคนครับบบ
  • อย่าให้เขาเลยสงสารมัน หน้าตาเศร้ามาก กลัวไปเจอคนไม่รักจริง หรือแค่หวังประโยชน์จากหมาอย่างเดี่ยว พอไม่มีประโยชน์ก็ทิ้งมันอีก สงสารหมาเถอะ มันยังมีคุณค่าในตัวมันนะหมาแดงนะ เก็บไว้นะน้อง
  • หมดสวยแล้วก็ทิ้ง
    เห็นเขาเลี้ยงแบบนี้ก็จะหามาเลี้ยงใหม่
    แล้วจะมีคำว่าพอบ้างหรือเปล่า
    คิดสิว่าต้องมีหมาโดนทิ้งอีกกี่ตัว
    หมาน่ะครับไม่ใช้รองเท้าเวลาอยากได้คู่ใหม่ก็ทิ้ง
    เวลาคิดที่จะเลี้ยงควรคิดให้ดีว่าสวยสำหรับเราแล้วหรือยังคิดให้หนักคิดให้มาก
    ถ้าเมียคุณไม่สบายเป็นโรคคุณคงยกให้คนอื่นแน่ๆและเชื่อได้เลยว่าคุณtong
    เก็บตัวสวยๆไวอีกแน่ๆ
  • คุณคงได้ลูกเก็บไว้แล้วก็ทิ้งแม่มันแน่เลย ขอให้คนที่มีเนื้อที่กว่างๆได้ไปเลี้ยงดีกว่าน่ะ
    ขอให้มีเงือนไขหน่อยเหอะ ทำเพื่อมันเป็นครั้งสุดท้ายได้ไหมค่ะหมาเลือกเจ้าของไม่ได้อีกแล้ว
    แย่จัง เกิดเป็นหมาตัวนี้แย่จัง.....
  • สงสารมันจังเลยค่ะ
    ยังไงขอให้ได้คนที่รักมันจริงๆ ไปเลี้ยงนะค๊ะ :o040:
  • ทำหมันก่อนให้นะ
  • มันหมดประโยชน์กับคุณแล้วหรือ น่าสงสารจังค่ะอยู่กันมาตั้ง 4 ปี
  • 0884809254 จะรอนะคับ
  • ภาวนาให้เจอคนดีดีด้วยครับ
  • หน้ามันคุ้นๆนะ มันชื่ออะไรคะ โทษ
  • เหมือนเพิ่งออกลูก พอหมดคุณค่าก็ทิ้ง ใจทำด้วยไรเพ่ เลว
  • น่าสงสารคับ
  • ผมเลี้ยงหมาทุกตัวตายด้วยโรคชราทั้งสิ้น วันที่ขุดหลุมฝังเค้าผมเป็นผู้ชายแท้ๆน้ำตาไหลอาบแก้มทุกครั้ง
    อยากให้เจ้าของหมาตัวนี้ดูหนังเรื่องหมาคอยนายของญี่ปุ่น และเรื่องมอมของไทยจังเลย
  • ถึงน้องที่อยู่กาญจนบุรีที่อยากได้หมานะครับโทรกลับมาได้เลยครับ