ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณหมอตัดหูสวย ๆ ให้อยู่ครับ
  • ชื่อป๊อดครับ เจ้านายใหม่ตั้งให้ ตอนนี้กำลังให้คุณหมอตัดหูสวย ๆ ให้อยู่ ทุกท่านคิดว่าผมจะน่ารักๆ ไหม๊ครับ....

บ้านเกิดมาจากบ้านโป่ง ราชบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    03042010360.jpg 42K
  • image
    ไฟล์แนบ
    pod.jpg 42K
  • จ๊าบบ บบ มาก ค๊าป !
  • น่ารักมากค่ะ แต่ตอนตื่นจากยาสลบ จะน่าสงสารมากเลย แล้วป๊อดอ่ะ ตื่นมาแล้วเป็นไงบ้าง
  • หน้าตาโหดกว่าเดิมแน่ๆเลยครับ555555
  • น่ารักนะครับ ซื้อมาเท่าไหร
  • เท่ห์มากเลยจ๊ะ...... อยากดูด้านหน้ามั้ง
  • ตัวนี้ ท่านใด้แต่ใดมา ..
  • สวยมากเลยนะค่ะ
  • ตัวนี้สั่งตรงจากนอกรึเป่าครับ
  • ตัดใหม แล้วถ่ายรูปหน้ามาให้ดูเเบบเต็มๆๆๆบ้างนะครับ หน้าคุ้นๆ
  • หัวของเขาใญ่มากเลยจ้า....555555
  • อะไรเอ่ยตัวใญ่...อย่างคิงคอง..555
  • น้าผีหาอยู่ครับ หัวโต ตัวดำ คอกใหน ราคาเท่าไร แรงหรือเปล่ามีใบแถมให้ป๊ะ....?
    สุดโค่ย....5555555.
  • หายแล้วขอดูบ้างนะครับสวยดี...
  • โตขึ้นคงโหด เข้มน่าดู ....สุดสุ้ด..
  • น่ารักนะครับ...ถ้าตื่นมาคงจี๊ดน่าดู อยากรู้ว่าพ่อ-แม่หมาหน้าตาเป็นอย่างไร
  • ว่าง ๆ post ให้ดูบ้างนะครับ
  • ตอนนี้ยังไม่ได้มาครับ กะลังจะไปรับมาเลี้ยง หากได้มาเลี้ยงแล้วจะมาลงรูปให้ดู แต่ดูแล้วน่าจะโหดด้วยแหละ
  • พิทบูล หรือ เซนเบอร์นาท ครับเนี้ย งง..งง..
  • หลังจากตัดหูแล้วจะเป็นแบบนี้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF5694.JPG 185K
  • น่ารัก ;-)